TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

71
0
0

lexus2000

Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chào cả nhà mình!

Chúc chị HG và cả nhà năm mới Mạnh khoẻ, Hạnh phúc, Bình an, Tiết kiệm đầu tư hiệu quả nhé!

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

VÀNG SJC : 35,95-36,05
USD :
TPHCM : 21300-21400
HN : 21300-21360
cập nhật lúc 9.22am

24
0
0

incon2007

Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Giá G và U lại tăng, em lại sắp đến ngày rút tiết kiệm. Thế là hết cơ hội chuyển đổi rồi, lại tiếp tục ôm VND mà lo rồi chị HG ơi.

235
0
0

metholau

Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Giá G và U lại tăng, em lại sắp đến ngày rút tiết kiệm. Thế là hết cơ hội chuyển đổi rồi, lại tiếp tục ôm VND mà lo rồi chị HG ơi.
Rút kinh nghiệm và nghe lời chị HG thì mẹ nó cứ gửi TK và rút gốc linh hoạt đi, như thế cũng chủ động được hơn, lúc nào G và U ổn thì mua.

Ra Giêng thì không riêng gì mẹ nó mà nhiều mẹ cũng đang ôm VND chờ cơ hội đấy, nên yên tâm là có đồng minh nhé! Hihihi...

Tình hình cu con hôm nay đã khỏe lại chưa?

50
0
0

oceanmb1511

Chúc mừng năm mới cả nhà nhé!
Hôm nay mới vào để chúc tết cả nhà được, chúc cả nhà mạnh khỏe, làm ăn phát đạt, tiệt kiệm được nhiều xiền nhé!
Chúc các mẹ đang mang bầu như mình thì năm nay mẹ tròn con vuông. Còn các mẹ đang "ươm" thì được toại nguyện nhé! Các con ngoan, để bố mẹ yên tâm công tác nhé!

912
0
0

HƯƠNGGIANG

SJC chiều nay : 35,9-36
USD TPHCM : 21280-21340
HN : 21280-21320

44
0
0

buratino_dp

Chúc mừng năm mới cả nhà!
Tết này e buồn quá, ốm cả kỳ nghỉ Tết luôn. Mệt và nản kinh khủng!
To chị HG: Năm nay, e muốn mua vàng để tích lũy. Mua rùi gửi NH giữ hộ luôn vì để nhà trọ e sợ mất trộm lắm. Mỗi tháng e chỉ gửi đc 1-2 chỉ thui, tháng đầu tiên gửi đc tối đa 3 chỉ. Em nên gửi ở NH nào ạ?

41
0
0

huyen_civil

Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chúc mừng năm mới cả nhà nhé;

Chúc cả nhà mình năm mới sức khoẻ, kinh doanh phát triển, đắc tài đắc lộc, mua nhanh bán gọn; lợi nhuận gia tăng; tiết kiệm nhiều USD, G; đầu tư hiệu quả.

Hôm bác MeHG ra, mebekevin thấy em ngập đầu trong hàng tết trả khách nên không ới em đi cùng được.

Em cũng muốn báo cáo bác T và cả nhà, tình hình em đã biết tiết kiệm hơn; hiện tại tài sản VND có 20t sau dịp bán hàng tết. Dù số tiền ít ỏi, nhưng với em đây là thành quả nhớn với cả gia đình, vì lần đầu tiên xã em ra 1 tay giúp cái việc buôn bán, gia đình thì đã bước đầu làm quen với phương thức bán buôn và phục vụ đơn hàng lớn.

Ngoài ra, em cũng tranh thủ nhờ mebekevin mua được 2c nhân dịp G thấp - giờ bán cũng lãi tiền trăm.

EM cám ơn chị T, mebekevin, muaxuancm, Bingo yeu, mebutbong, metholau... nhờ chị T, nhờ các mẹ mà em giã từ được cơn nghiện túi, giày dép; giờ tiền làm được thay vì chi vài t/ tháng vào mấy thứ kia, em sẽ đi mua USD, G. Cám ơn mọi người đã khai thông huyệt đạo, giúp mình phát hiện ra niềm say đắm khác. :p@};-:-*@};-:x:x:x

99
0
0

mebutbong

Chúc cả nhà mình năm mới sức khoẻ, kinh doanh phát triển, đắc tài đắc lộc, mua nhanh bán gọn; lợi nhuận gia tăng; tiết kiệm nhiều USD, G; đầu tư hiệu quả.

Hôm bác MeHG ra, mebekevin thấy em ngập đầu trong hàng tết trả khách nên không ới em đi cùng được.

Em cũng muốn báo cáo bác T và cả nhà, tình hình em đã biết tiết kiệm hơn; hiện tại tài sản VND có 20t sau dịp bán hàng tết. Dù số tiền ít ỏi, nhưng với em đây là thành quả nhớn với cả gia đình, vì lần đầu tiên xã em ra 1 tay giúp cái việc buôn bán, gia đình thì đã bước đầu làm quen với phương thức bán buôn và phục vụ đơn hàng lớn.

Ngoài ra, em cũng tranh thủ nhờ mebekevin mua được 2c nhân dịp G thấp - giờ bán cũng lãi tiền trăm.

EM cám ơn chị T, mebekevin, muaxuancm, Bingo yeu, mebutbong, metholau... nhờ chị T, nhờ các mẹ mà em giã từ được cơn nghiện túi, giày dép; giờ tiền làm được thay vì chi vài t/ tháng vào mấy thứ kia, em sẽ đi mua USD, G. Cám ơn mọi người đã khai thông huyệt đạo, giúp mình phát hiện ra niềm say đắm khác. :p@};-:-*@};-:x:x:x
Đọc bài của chị mà thấy vui lây . Chúc chị năm nay buôn bán đắt hàng gấp trăm gấp 10 lần năm ngoái để cuối năm báo cáo thành tích cho cả nhà .

37
0
0

Bingo yeu

Trả lời: Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Tết năm nay có dịch bị Thủy đậu em ạ nhiều bé bị lắm . Thế bé đã đỡ chưa ?
Chị cũng đang chờ G xuống để mua để dành
Chúc mừng sinh nhật chị mẹ Bút Bông! Em chúc chị thêm tuổi mới luôn khỏe mạnh, trẻ trung, xinh đẹp, gặt hái nhiều thành công, tích lũy được nhiều G, nhiều USD và luôn luôn hạnh phúc!!!

216
0
0

mebekevin

Hello cả nhà :):)

Báo cáo tình hình là hôm qua em đã đi vay vốn ở đền Bà Chúa Kho. Số vốn vay là 2 tỷ với hy vọng có lưng vốn làm ăn, buôn bán. Thuận buồm xuôi gió.
Giờ em đã có 2 tỷ roài nhá, ai có vụ gì ới em câu :):):):)

44
0
0

buratino_dp

Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Đọc comment của chị mà e thấy vui quá! chúc mừng chị nhé!

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Vàng SJC : 35,85-35,95
USD TPHCM : 21280-21340
HN : 21270-21310
cập nhật lúc 9.42am

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Báo cáo tình hình là hôm qua em đã đi vay vốn ở đền Bà Chúa Kho. Số vốn vay là 2 tỷ với hy vọng có lưng vốn làm ăn, buôn bán. Thuận buồm xuôi gió.
Chị mà như em chị đi cho vay lại!:)

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Chúc mừng năm mới cả nhà!
Tết này e buồn quá, ốm cả kỳ nghỉ Tết luôn. Mệt và nản kinh khủng!
To chị HG: Năm nay, e muốn mua vàng để tích lũy. Mua rùi gửi NH giữ hộ luôn vì để nhà trọ e sợ mất trộm lắm. Mỗi tháng e chỉ gửi đc 1-2 chỉ thui, tháng đầu tiên gửi đc tối đa 3 chỉ. Em nên gửi ở NH nào ạ?
VN Tín Nghĩa và SCB ý! Em theo đừng linh này xem chỗ nào thuận tiện và nhận gửi chỉ lẻ nhé! http://www.webtretho.com/forum/f111/tich-luy-tiet-kiem-bang-cach-mua-vang-le-gui-ngan-hang-644138/

17
0
0

Nuna2008

chia sẻ với cả nhà, hôm qua em mang tiền đi nhưng thế nào lại quay lại, hôm nay ra mua V : 3595
mua hôm qua thì 3563 :p. Không biết mai thế nào nhỉ

275
0
0

Me Hai An

Hello cả nhà ! :)
Năm mới em chúc cả nhà một năm mới An Khang - Thịnh Vượng - Vạn sự như Ý - Tiết kiệm được gấp 10 lần năm ngoái - Đầu tư lãi gấp 100 lần và Bảo toàn vốn hoàn toàn không sứt mẻ :))

235
0
0

metholau

VN Tín Nghĩa và SCB ý! Em theo đừng linh này xem chỗ nào thuận tiện và nhận gửi chỉ lẻ nhé! http://www.webtretho.com/forum/f111/tich-luy-tiet-kiem-bang-cach-mua-vang-le-gui-ngan-hang-644138/
Ôi nếu được thế này thì thuận tiện quá, mua được G xong gửi G lại sinh G thế thì tiết kiệm của tiết kiệm chứ bình thường trước đây em toàn mua xong cất đi để dành rồi có việc đem ra bán chứ không gửi TK, nhất là khi thấy lẻ tẻ quá!

Giờ cứ nêu cao tinh thần và quyết tâm "tích tiểu thành đại". Hihi...giống Huyen_civil nói đúng là từ hồi có nhà mình mà không chỉ mẹ ấy, các mẹ khác em cũng đã cố gắng hạn chế được phần nào cái sự nghiện ngập mua sắm linh tinh rùi đấy! Sáng nay mải miết ngắm nghía các dụng cụ làm bánh rồi giật mình tỉnh lại chạy vào đây :D. Thôi thì mua dần dần mọi thứ vậy chứ sa ngã quá là không ổn :D

235
0
0

metholau

Hihi...vay ít thế thôi à, sao không vay luôn 5 tỷ làm cái nhà ở Royal City ý! :D

275
0
0

Me Hai An

Mẹ nó vay bà nhiều thế ? Năm nay làm ăn nhớn đây. Chúc may mắn và thành công nhé !
Mềnh cũng đi chùa, nhưng chỉ đi cầu thôi, cầu một vài mục tiêu muốn đạt được trong năm nay. hí hí hí