Thăm dò: Gây quỹ hàng Đức

138
0
0

aloaiday

Trả lời: Ðề: Thăm dò: Gây quỹ hàng Đức

em cũng thik sudo, nhà em mấy lọ liền để khắp nơi :D

341
0
0

NHD

Ðề: Thăm dò: Gây quỹ hàng Đức

em cũng có nhu cầu sudo hộp nhỏ

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Thăm dò: Gây quỹ hàng Đức

Em cũng đăng ký Sudo hộp nhỏ ạ.

438
0
0

Bánh qui AFC

Ðề: Trả lời: Ðề: Thăm dò: Gây quỹ hàng Đức

Cảm ơn cả nhà đã góp ý. Mình đã báo để bạn bên kia tìm mua Sudo rồi, cả kem bôi cho da nứt nẻ...

Không hiểu mọi người có nhu cầu mua máy sấy tóc của Đức không nhỉ - Mình có 1 cái máy sấy Đức dùng vô cùng tốt, sấy liên tục > 10 năm nay, đợt rồi đánh rơi vỡ cánh quạt... tiếc của... ngồi gắn mãi không được hihi nên chắc đợt tới mình sẽ mua 1 cái đấy. Ai mua thì đăng ký nhé.

177
0
0

jade

Trả lời: Thăm dò: Gây quỹ hàng Đức

cho chị đăng kí 1 hộp Sudo nhỏ nhé.

567
0
0

Ciao

Cảm ơn cả nhà đã góp ý. Mình đã báo để bạn bên kia tìm mua Sudo rồi, cả kem bôi cho da nứt nẻ...

Không hiểu mọi người có nhu cầu mua máy sấy tóc của Đức không nhỉ - Mình có 1 cái máy sấy Đức dùng vô cùng tốt, sấy liên tục > 10 năm nay, đợt rồi đánh rơi vỡ cánh quạt... tiếc của... ngồi gắn mãi không được hihi nên chắc đợt tới mình sẽ mua 1 cái đấy. Ai mua thì đăng ký nhé.
Em đăng ký một cái chị nhé, màu chói lói càng tốt chị ạ, em cảm ơn. (Chói lói là hồng, đỏ, xanh lá cây đại loại thế)

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: Thăm dò: Gây quỹ hàng Đức

Có nhiều xèng ko chị?
ko nhiều cho em đk với ạ :)

97
0
0

methaoly

Cho em đăng ký một Sudocream nhỏ và một tuyp kem xoa bóp chống nhức mỏi với ạ.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chị ơi chắc c phải lên DS xem ai đặt j để bạn bên kia mua, kẻo sau hàng về là ... loạn đấy hihi.

@ Ciao: giờ mới biết em chói lói đến mức ấy hê hê.

438
0
0

Bánh qui AFC

:) Mọi người ơi, chưa có giá tiền cái nào hết á, mình mới đang thăm dò đầu mục hàng mua thôi, sẽ sớm lên danh sách và hỏi giá mua bên kia.
Có tên hàng + giá rồi thì sẽ nhận order nhé.

567
0
0

Ciao

Chị ơi chắc c phải lên DS xem ai đặt j để bạn bên kia mua, kẻo sau hàng về là ... loạn đấy hihi.

@ Ciao: giờ mới biết em chói lói đến mức ấy hê hê.
Đồ dùng màu chói lói cho dễ tìm, em già rồi mắt kém chị trẻ ạ:D

556
0
16

bichngoc1312

Member

Chị bánh ơi, em có nhu cầu mấy đồ sau ạ:
1 hộp kem Sudo nhỏ (125 gram)
1 máy sấy tóc của Đức (loại vừa vừa tiền thôi ạ)
1 tuýp kem xoa bóp chống đau khớp nhức mỏi Voltaren Schmerzgel
1 bàn chải đánh răng xạc điện Oral-B Vitality Precision Clean + Bộ đầu bàn chải thay thế kèm theo
http://www.rossmannversand.de/produk...aspx?id=106574
1 tuýp kem Gehwol Med Salve for Cracked Skin Foot Care Products chống nứt nẻ tay chân

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Mẹ Gôn cũng xin đăng ký vài thứ ạ:

01 hộp Sudocream nhỏ.
01 Kem chống nắng cho trẻ em.
01 Kem chống nắng cho người lớn.
01 kem xoa bóp chống nhức mỏi Voltaren Schmerzgel

1,517
0
0

Mehuungo

Mình đăng lý 01 kem xoa bóp Voltaren Schmerzgel với nhé. Cám ơn AFC

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Cho em đăng ký 2 tuýp Voltaren Schmerzgel cho bà nội và bà ngoại nhà em với ạ. Cả 2 bà đều bị bệnh xương khớp, cứ thay đổi thời tiết hoặc làm cái gì hơi nặng một tí là khổ lắm ạ.

438
0
0

Bánh qui AFC

Hi cả nhà,

Mấy hôm nay rình mãi mình mới vào được Forum để thông báo.

Hiện đã mua được Voltaren 150g: 10 tuýp, máy sấy tóc - Made in Ge.: 3 chiếc (nhưng không có màu chói lói theo như yêu cầu đâu Ciao ơi) - Vì mua được giá tốt nên đã mua luôn.

Ngoài ra thì các hàng khác như kem chống nắng Nivea, bàn chải đánh răng điện (cho người lớn + cho trẻ em) và Nivea chống lão hóa và chống nhăn mình sẽ dần post để mọi người đặt hàng nhé. Lưu ý là hàng kem chống nắng có hạn 1 năm thôi, khi đem hàng về là khoảng giữa tháng 8/2013, hi vọng là mọi người vẫn còn dùng để đi nghỉ hè :-*

Riêng Sudo và Gehwol Med Salve for Cracked Skin Foot Care Products thì chưa tìm mua được. :( Hiện vẫn đang nhờ mua nhé.

P.s: mọi người có ai quan tâm đến tampon không nhỉ ::-?:p :'> Mùa hè đi bơi, mặc váy, etc ngon lành cành đào hihi

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chị ơi món Sudo đấy đang đắt hàng lắm đấy ah, bên topic Pháp và Âu đều ko mua đc rồi vì phải ship từ Anh nên giá cao, chị check xem ở Đức có loại 125g ko chị nhé.

817
0
16

Cho Chanh đăng ký luôn quả kem chống nắng Nivea nhé, Chanh không dùng để đi biển nghỉ mát! He he.

567
0
0

Ciao

Hi cả nhà,

Mấy hôm nay rình mãi mình mới vào được Forum để thông báo.

Hiện đã mua được Voltaren 150g: 10 tuýp, máy sấy tóc - Made in Ge.: 3 chiếc (nhưng không có màu chói lói theo như yêu cầu đâu Ciao ơi) - Vì mua được giá tốt nên đã mua luôn.

Ngoài ra thì các hàng khác như kem chống nắng Nivea, bàn chải đánh răng điện (cho người lớn + cho trẻ em) và Nivea chống lão hóa và chống nhăn mình sẽ dần post để mọi người đặt hàng nhé. Lưu ý là hàng kem chống nắng có hạn 1 năm thôi, khi đem hàng về là khoảng giữa tháng 8/2013, hi vọng là mọi người vẫn còn dùng để đi nghỉ hè :-*

Riêng Sudo và Gehwol Med Salve for Cracked Skin Foot Care Products thì chưa tìm mua được. :( Hiện vẫn đang nhờ mua nhé.

P.s: mọi người có ai quan tâm đến tampon không nhỉ ::-?:p :'> Mùa hè đi bơi, mặc váy, etc ngon lành cành đào hihi
Chị ơi ko chói lói cũng được ạ, vinamiu chị^^