Thanh lý kem Hydrocortisone của Mỹ - trị côn trùng đốt và dị ứng da ủng hộ chuyến đi Sơn Hải

327
0
0

Mẹ Đan Hà

Mình thanh lý một số tuýp kem Hydrocortisone của một Việt kiều Mỹ tặng bé Tú Tú (em bé bị bỏng được CSTT giúp năm 2004) lúc bé sang Mỹ chữa bệnh hồi đầu năm nay. Tú Tú không dùng hết nên Mẹ Tú Tú gửi mình xử lý giúp cho đỡ phí. Vậy thay mặt Mẹ Tú Tú, mình gửi thanh lý ủng hộ 100% cho chuyến đi Sơn Hải.

1. Thông tin về sản phẩm:
- Kem Hydrocortisone (mới 100%) trị côn trùng đốt, dị ứng da, ngứa v.v... Nhà có trẻ con kiểu gì cũng nên dự phòng trong nhà ạ, dùng rất tốt!
- Thông tin trên web ở đây:
http://www.ebay.com/itm/HYDROCORTIS...643?pt=LH_DefaultDomain_0&hash=item19c90e340b
- Tối nay mình sẽ check lại số lượng tuýp kem (hình như 3 hay 4 tuýp), trọng lượng, hạn sử dụng, giá cả và sẽ thông báo vào ngày mai nhé! Tinh thần là sẽ rẻ hơn giá trên web ạ.

2. Theo quy định của box, thành viên đăng ký mua chuyển tiền về tài khoản của Oanh MMM nhé! Hàng thì nhận tại cơ quan mình (số 7, Chu Văn An, đt 09 một hai không một 6996 nhé!

Nguyễn Thị Kim Oanh
Số TK : 0021000654749
Ngân hàng Vietcombank Chi nhánh Thành công
Tel : 0913399562
hoặc:
Nguyễn Thị Kim Oanh
Số TK : 125 10 00 015958 5
Ngân hàng BIDV

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Thanh lý kem Hydrocortisone của Mỹ - trị côn trùng đốt và dị ứng da ủng hộ chuyến đi Sơn Hải

Em đăng ký một tuýp nhé!

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Thanh lý kem Hydrocortisone của Mỹ - trị côn trùng đốt và dị ứng da ủng hộ chuyến đi Sơn Hải

cho susu đăng ký 1 hộp ạh
subim 1 hộp

327
0
0

Mẹ Đan Hà

Ðề: Thanh lý kem Hydrocortisone của Mỹ - trị côn trùng đốt và dị ứng da ủng hộ chuyến đi Sơn Hải

Mình kiểm tra lại có tất cả 6 tuýp kem, mỗi tuýp nặng 56 gram, sản xuất tại Mỹ, hạn sử dụng hơi gần (11/2011). Giá thanh lý là 50K/1 tuýp. Mẹ nào còn quan tâm thì đăng ký lại nhé! Thanks!

327
0
0

Mẹ Đan Hà

OMM ơi, mụ vào xóa hộ topic này vậy. Tôi không để ý vì hạn sử dụng của sản phẩm gần quá rồi, thanh lý cho các mẹ cũng áy náy. Phí quá nhỉ, không biết dùng vào việc gì đây vì chắc vẫn dùng được :)