Thụy Sĩ nơi tôi sống

1,122
0
0

SCP

Ðề: Thụy Sĩ nơi tôi sống

Chị Liên ơi cho em phỏng vấn tẹo . Cái bánh mỳ kẹp xúc xích trong ảnh kia , 2 cái có no ko chị , nhìn hấp dẫn thế cơ chứ :D

240
0
0

Liên ròm

Chị Liên ơi cho em phỏng vấn tẹo . Cái bánh mỳ kẹp xúc xích trong ảnh kia , 2 cái có no ko chị , nhìn hấp dẫn thế cơ chứ :D
Chồng chị ăn một cái là nhịn cơm chiều luôn đó chứ ở đó mà 2 cái hihi

240
0
0

Liên ròm

Đưa thằng con đi học đến khi trở về đi vào con đường khác mát mẻ

nên tự dưng muốn chụp bông chụp lá, lục lọi mãi cái anh cùi bắp ảnh nằm trong cái ngăn nhỏ xíu tưởng quên ở nhà rồi chứ

Chồng nói ráng enjoy cái nắng đi chứ vài bữa nữa nó lạnh còn hơn England nữa nên ngày nào cũng tranh thủ đi ra ngòai chơi với nắng, gió.

2,501
0
0

Haidang02

Đưa thằng con đi học đến khi trở về đi vào con đường khác mát mẻ

nên tự dưng muốn chụp bông chụp lá, lục lọi mãi cái anh cùi bắp ảnh nằm trong cái ngăn nhỏ xíu tưởng quên ở nhà rồi chứ

Chồng nói ráng enjoy cái nắng đi chứ vài bữa nữa nó lạnh còn hơn England nữa nên ngày nào cũng tranh thủ đi ra ngòai chơi với nắng, gió.
Ảnh này đẹp thế @};-

240
0
0

Liên ròm

Ảnh này đẹp thế @};-
Ở ngoài nhìn hay lắm chị, nó đòng đưa trong gió và cũng chính vì nó mà em móc máy chụp hình ra luôn đó hihi

Mè Minh mèo: cảm ơn em, để chị hỏi lại vụ FF cho em nhe.

2,080
0
0

Ối chị chuyển nhà mới là sang TS đó hả, lâu nay nghe nói chị chuyển nhà nhưng kg nghĩ là chị sang TS . Kg có vườn thì tiếc nhỉ, chứ nhà chị bên Anh bao nhiêu là hoa với quả , vườn thì rộng bao la .

240
0
0

Liên ròm

Chuyển nhà sang nước khác tại vi ít ai nghĩ qua nơi khác há. Đợt chị nói chi bận là chị đi đó em.

1,122
0
0

SCP

Chị Ròm ơi , nhìn Đăng ôm cái bánh mới thấy nó to vĩ đại nhỉ :D

240
0
0

Liên ròm

Tú nói Ba muốn Mẹ chụp hình lá đỏ trước tòa nhà để dành nênkhi mấy mẹ con đi Coop sẵn mẹ chụp luôn.