Trợ giúp về đăng nhập / email / password

2,651
0
0

Khai Tâm

Ðề: Trợ giúp về đăng nhập / email / password

Admin ơi, xem giúp ID thuviengiadinh, bác ấy nói chưa thấy email kích gì ấy.@};-

1,904
0
36

291179

Active Member

Admin ơi giúp chi Yingtiti tìm lỗi với chị ấy cứ đăng nhập ở máy cty thì sau khi đánh user và pass thì có báo là cám ơn yingtiti bạn đã đang nhập thành công nhưng hiện ra trang web thì lại ko có
đăng nhập ở máy ở nhà thì vẫn được ạ.

vạy là sao hả admin??? giúp yingtiti với nhé!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Admin ơi giúp chi Yingtiti tìm lỗi với chị ấy cứ đăng nhập ở máy cty thì sau khi đánh user và pass thì có báo là cám ơn yingtiti bạn đã đang nhập thành công nhưng hiện ra trang web thì lại ko có
đăng nhập ở máy ở nhà thì vẫn được ạ.

vạy là sao hả admin??? giúp yingtiti với nhé!
Admin kiểm tra thấy yingtiti vẫn có quyền thành viên bình thường, có thể do máy tính hoặc mạng tại thời điểm đăng nhập, bạn nhắn yingtiti bấm thoát khỏi nick, xóa cookies trong máy tính, và đăng nhập lại thử xem nhé!

1,904
0
36

291179

Active Member

Dạ cảm ơn admin nhiều ạ:x

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Admin ơi cứu cứu!!!
Máy tính ở cq của tớ đặt nhớ pass để tự động vào cstt, hôm nay k biết thế nào log in vào mất teo cái nhớ pass nên thành Guest:-O. Khổ nỗi pass tớ không nhớ và chả ghi ở đâu. Ở nhà thì máy vẫn nhớ pass tự động được.

Nhờ Admin reset pass hộ tớ và gửi vào email cho tớ với nhá, thanks

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Admin ơi cứu cứu!!!
Máy tính ở cq của tớ đặt nhớ pass để tự động vào cstt, hôm nay k biết thế nào log in vào mất teo cái nhớ pass nên thành Guest:-O. Khổ nỗi pass tớ không nhớ và chả ghi ở đâu. Ở nhà thì máy vẫn nhớ pass tự động được.

Nhờ Admin reset pass hộ tớ và gửi vào email cho tớ với nhá, thanks
Admin đã gửi password mới vào email của bạn rồi nhé!

160
0
0

Mẹ Sóng

Admin ơi, xem hộ nick Mẹ Bơ với. Đăng nhập rồi mà vẫn ko làm được gì hết. Mẹ Bơ gửi mail cho admin rồi đó. Thanks admin nhiều nhiều

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Admin ơi, xem hộ nick Mẹ Bơ với. Đăng nhập rồi mà vẫn ko làm được gì hết. Mẹ Bơ gửi mail cho admin rồi đó. Thanks admin nhiều nhiều
Admin đã vừa kích hoạt trực tiếp quyền cho thành viên này rồi bạn nhé!

160
0
0

Mẹ Sóng

Cám ơn admin nhé :)@};-@};-@};-@};-

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Admin giúp mình với, bạn Rôzon dã đăng ký thành viên được 1 tuần rồi mà chưa nhận được thư xác nhận quyền thành viên, hộp thư của bạn ấy là phuongcodau8@yahoo.com.

Bạn này là thành viên của Haiphong Photo Group 4room ạ. Hôm nay bạn ấy chuyển tiền ủng hộ Suối Nánh mà không vào để post bài được.

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Admin giúp mình với, bạn Rôzon dã đăng ký thành viên được 1 tuần rồi mà chưa nhận được thư xác nhận quyền thành viên, hộp thư của bạn ấy là phuongcodau8@yahoo.com.

Bạn này là thành viên của Haiphong Photo Group 4room ạ. Hôm nay bạn ấy chuyển tiền ủng hộ Suối Nánh mà không vào để post bài được.
Admin đã gửi lại thư kích hoạt một lần nữa, bạn nhớ kiểm tra cả Spam / Bulk Mail nhé.

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Em đọc lại topic này và một vài topic khác, vẫn thấy có thành viên phản ánh là đăng ký nhiều lần mà không đăng nhập được vào diễn đàn. Và các bạn cũng không biết làm thế nào để vào được nên phải nhắn tin, điện thoại,...nhờ thành viên khác hỏi hộ. Mà các thành viên cũng nhiều việc, có thể quên hoặc không đọc được tin nhắn nên không kịp giúp đỡ.

Vậy nên em lanh chanh gửi comment này, nếu các thành viên mới không đăng nhập được hoặc không nhận được thư kích hoạt thì gửi thư từ địa chỉ email mà mình đã đăng ký cho Admin theo địa chỉ admin@chiasetinhthuong.org, Admin online 24/24:x, khi nhận được email, sẽ trả lời các bạn ngay.

720
0
0

chuột đồng

Admin ơi, admin tích hợp bộ gõ tiếng việt vào field đăng nhập luôn đi ạ. Khổ là nick của em có dấu, mà vào chia se tinh thuong bằng điện thoại là chẳng bao giờ em sign in được :(

13
0
0

Tittom

Admin ơi, phiền Admin gửi email kích hoạt cho nick OBM ạ. Email của bạn ấy: hoa.trinhthanh@gmail.com
Cảm ơn Admin nhiều!

1
0
0

tanhosy

Cảnh báo khi reg mới một thành viên.

Admin xem lại giúp, khi tôi reg mới một thành viên thì báo cái lỗi này:
"Parse error: syntax error, unexpected T_ENCAPSED_AND_WHITESPACE, expecting ']' in..."

237
0
0

lahthu

Alo, alo, admin ơi, cho em hỏi với! Không hiểu sao mấy ngày nay, email đăng ký trên diễn đàn của em liên tục nhận được thông báo và tin nhắn từ các topic mà em tham gia. Một ngày, hộp thư của em phải nhận được hơn 10 email thông báo từ diễn đàn nên cứ gọi là đầy ú ụ luôn. Trước nay chưa từng bị như vậy và em không thay đổi đăng ký gì khác nên không hiểu có vấn đề gì không nữa? Admin kiú hộp thư của em với!
À, email của em là lahthu@yahoo.com
Tks admin nhìu!

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Alo, alo, admin ơi, cho em hỏi với! Không hiểu sao mấy ngày nay, email đăng ký trên diễn đàn của em liên tục nhận được thông báo và tin nhắn từ các topic mà em tham gia. Một ngày, hộp thư của em phải nhận được hơn 10 email thông báo từ diễn đàn nên cứ gọi là đầy ú ụ luôn. Trước nay chưa từng bị như vậy và em không thay đổi đăng ký gì khác nên không hiểu có vấn đề gì không nữa? Admin kiú hộp thư của em với!
À, email của em là lahthu@yahoo.com
Tks admin nhìu!
Admin kiểm tra thấy có chế độ Thông báo qua email khi có bài mới ở những topic đăng ký theo dõi, Admin đã hủy bỏ lựa chọn này cho bạn. Nếu bạn vẫn gặp tình trạng cũ, nhắn lại cho Admin nhé.

237
0
0

lahthu

Admin kiểm tra thấy có chế độ Thông báo qua email khi có bài mới ở những topic đăng ký theo dõi, Admin đã hủy bỏ lựa chọn này cho bạn. Nếu bạn vẫn gặp tình trạng cũ, nhắn lại cho Admin nhé.
Báo cáo admim, em vẫn bị tình trạng như thế! Ví dụ thế này ạ:
Dear lahthu,

J.C has just replied to a thread you have subscribed to entitled - (29.06 - 29.07) Hàng Nhật đợt 12: Hạt giống hoa và nhãn dán viết tên - 100% lãi ủng hộ quỹ - in the Đang thực hiện forum of Chia Sẻ Tình Thương.

This thread is located at:
http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=5063&goto=newpost

Here is the message that has just been posted:
Chị rùa ơi, 3 loại hoa của em là cái j j ý nhỉ, e chỉ nhớ mỗi poppy, thì trồng đc vào lúc nào ạ, trời này ở nhà mình có trồng đc ko hay phải đợi tháng 9 tháng 10 ah?

There may also be other replies, but you will not receive any more notifications until you visit the forum again.

All the best,
Chia Sẻ Tình Thương