Trợ giúp về đăng nhập / email / password

1,416
0
36

MomMi

Active Member
Ðề: Trợ giúp về đăng nhập / email / password

Admin ơi em ko chọn được chức năng "xem bài mới" nữa.
Admin kiểm tra hộ em
Tks
em cũng vậy, không dùng được chức năng "xem bài mới", mà em toàn sử dụng chức năng này thôi, ít khi chui vào một mục nào cụ thể vì sợ không xem hết được tin mới. hi hi.

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

em cũng vậy, không dùng được chức năng "xem bài mới", mà em toàn sử dụng chức năng này thôi, ít khi chui vào một mục nào cụ thể vì sợ không xem hết được tin mới. hi hi.
Admin ơi em ko chọn được chức năng "xem bài mới" nữa.
Admin kiểm tra hộ em
Tks
Kỹ thuật đang sửa chức năng này, các bạn cố gắng chờ nhé @};-. Kỹ thuật cũng sẽ đăng ký và nhúng để sử dụng chức năng Google search, nhằm giảm gây nặng cho hệ thống.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Admin ơi, bạn NGuyen A có nhờ mecunlinh hỏi giúp vì bạn ấy quên mất pass, quên cả email , không biết admin có giúp bạn ấy tìm lại pass để sử dụng nick của mình không ? Nick của bạn ấy là NGuyen A hoặc NGuyenA.

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Admin ơi, bạn NGuyen A có nhờ mecunlinh hỏi giúp vì bạn ấy quên mất pass, quên cả email , không biết admin có giúp bạn ấy tìm lại pass để sử dụng nick của mình không ? Nick của bạn ấy là NGuyen A hoặc NGuyenA.
Bạn check hộp tin nhắn nhé.

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Admin, xem giúp em nick meocon1982 đã đăng ký tham gia diễn đàn rồi, nhưng không thể post bài lên đc,bạn ấy cũng chưa chưa nhận được email xác nhận của diễn đàn nữa.
Tks admin!

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Admin, xem giúp em nick meocon1982 đã đăng ký tham gia diễn đàn rồi, nhưng không thể post bài lên đc,bạn ấy cũng chưa chưa nhận được email xác nhận của diễn đàn nữa.
Tks admin!
ID này đã được kích hoạt và có quyền thành viên rồi bạn nhé.

Thân!
Admin.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Bạn trangha427 quên mất pass của mình nên nhờ mecunlinh pót bài nhờ admin giúp bạn ấy tìm/đổi pass mới. Admin giúp bạn ấy với nhé. Cảm ơn admin @};-

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Bạn trangha427 quên mất pass của mình nên nhờ mecunlinh pót bài nhờ admin giúp bạn ấy tìm/đổi pass mới. Admin giúp bạn ấy với nhé. Cảm ơn admin @};-
Admin đã set lại password và báo rồi bạn nhé. Cám ơn bạn!

93
0
0

Trang Ly

Trả lời: Trợ giúp về đăng nhập / email / password

Em quên mất đã dùng email nào để đăng ký ID này, Admin kiểm tra rồi nhắn qua tin nhắn cho em được kh a? Em cám ơn!

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT
Ðề: Trả lời: Trợ giúp về đăng nhập / email / password

Em quên mất đã dùng email nào để đăng ký ID này, Admin kiểm tra rồi nhắn qua tin nhắn cho em được kh a? Em cám ơn!
Admin đã gửi tin nhắn cho bạn ngay hôm sau rồi đó.

2
0
0

Mẹ KiuKiu

admin ơi, em đăng ký lâu rồi nhưng hôm nay mới post bài. E muốn mở topic bán hàng gây quỹ (trích lãi) thì phải làm sao ạ?

1
0
0

mituot

Trả lời: Ðề: Trợ giúp về đăng nhập / email / password

admin oi giup minh voi, minh quen mat mat khau dang nhap rui, minh la mituot nha.thanks admin trc