Ủng hộ đi, cả nhà ơi

97
0
0

Phuc & Chip Bong

Xin chào cả nhà,

P&CB muốn gửi 1 chiếc áo khoác (mới còn nguyên nhãn mác, làm bằng lụa tơ tằm, mua khoảng US$100 tại Tô Châu) để bán đấu giá cho quỹ từ thiện của hội quán.

Mấy ngày trước em đọc được bài về cậu bé Tiến, vì cứu bạn mà bị tật nguyền trên vnexpress. P&CB muốn gửi vnd100K để ủng hộ cho trường hợp này. Xin hỏi có thể gửi áo và tiền về đâu được ạ?

P&CB

1,849
0
0

BB&C

Chị ơi, có phải chị đấy không?? Cám ơn chị vì đã join nhé. Lại thêm một thành viên rất tiềm năng rồi. Vui quá.

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
Cảm ơn sự ủng hộ của mọi người. Web và blog làm chỉ trong có một ngày, nhanh đến không ngờ nên còn sửa đổi còn nhiều.
Phụ trách đấu giá vẫn là Huyền - Mẹ Đức Hiếu 0904781919.
Còn trường hợp của bé Tiến mình xin phép trả lời sau được không ạ.
Cảm ơn vì mọi người đã động viên các đầu cầu rất nhiều.

97
0
0

Phuc & Chip Bong

Okie, cảm ơn nhé. Mình sẽ liên lạc với Mẹ Đức Hiếu qua điện thoại.

Này, BB&C của em là Bống và gì đấy? :):)

335
0
0

Thảo sông Hoài

Cảm ơn sự ủng hộ của mọi người. Web và blog làm chỉ trong có một ngày, nhanh đến không ngờ nên còn sửa đổi còn nhiều.
Phụ trách đấu giá vẫn là Huyền - Mẹ Đức Hiếu 0904781919.
Còn trường hợp của bé Tiến mình xin phép trả lời sau được không ạ.
Cảm ơn vì mọi người đã động viên các đầu cầu rất nhiều.
Em lanh chanh vào chào cả nhà. Sau em trả lời vụ em Tiến:

Hôm em vào thăm Tiến có chị Thuỷ, y tá viện trưởng dẫn đi. Theo chị Thuỷ nói thì rất nhiều người vào cho. Ngay khi có tiền thì nhà em ý đã mua mỗi người 1 cái điện thoại mới, rồi ăn tiêu mua sắm. Các chị ở viện cũng góp ý với gia đình em là nên gửi tiết kiệm để lo cho em cả cuộc đời. Rồi gia đình em có TK ở trên quê để cho SG và NN gửi tiền ủng hộ về. Biết là em sẽ gặp nhiều khó khăn trong cuộc sống sau này. Nhưng với số tiền, xe lăn, tay chân giả mà mọi người đã ủng hộ cũng đã phần nào giúp em hoà nhập với cuộc sống. EM nghĩ những trường hợp được báo chí đưa ra thì đều được sự quan tâm của xã hội. Hiện nay Tiến chỉ còn ở viện Bỏng để tập thôi chứ không cần dùng thuốc thang gì nữa.

97
0
0

Phuc & Chip Bong

Mẹ Đức Hiếu ơi, gọi di động không được...

Mẹ cho địa chỉ nhà đi để em mang áo khoác qua ạh.

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Mẹ Đức Hiếu ơi, gọi di động không được...

Mẹ cho địa chỉ nhà đi để em mang áo khoác qua ạh.
oái sao mà ko đc thế bác, đt cả làng vẫn gọi ầm ầm mà chắc tại mạng đấy. Ban ngày em ở Trung yên, ban tối e ở Đội cấn ạ, bác xem tiện chỗ nào để e cho đia chỉ, còn một căn cứ địa ở Giải Phóng nữa ạ.:love::love::love:

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Em ủng hộ 1 lọ Vitamin C của Kirkland 500mg (chả biết viết có đúng ko, để check lại vì để ở cty rùi), giá trên mạng tầm 20$ chưa kể ship về VN. Bao giờ mở đấu giá thì em chuyển cho Mẹ Đức Hiếu nhé!

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Em ủng hộ 1 lọ Vitamin C của Kirkland 500mg (chả biết viết có đúng ko, để check lại vì để ở cty rùi), giá trên mạng tầm 20$ chưa kể ship về VN. Bao giờ mở đấu giá thì em chuyển cho Mẹ Đức Hiếu nhé!
Vâng ạ, ở đâu nhắc e là e có mặt liền ạ, hôm nay có mẹ Mẹ Chick bong ủng hộ một đôi giầy đấu giá có nói với e thế này : Mình có ít nên ngại không góp vào quỹ chung, em mong mọi người đừng nghĩ thế ạ, có sức góp sức có của góp của . Mỗi người chung một tay thì nhất định ngôi nhà của chúng ta sẽ vững bền mãi mãi :love::love::love:

20
0
0

carmen

Mẹ Đức Hiếu ơi chị vẫn muốn đấu giá bức tranh thêu để ủng hộ nhưng bất cứ ai muốn tham gia đấu giá thì đều phải đăng ký nick, liệu có cách nào để tham gia đấu giá dễ dàng ko?

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Mẹ Đức Hiếu ơi chị vẫn muốn đấu giá bức tranh thêu để ủng hộ nhưng bất cứ ai muốn tham gia đấu giá thì đều phải đăng ký nick, liệu có cách nào để tham gia đấu giá dễ dàng ko?
Chị ơi em nghĩ là đấu giá là vui và ủng hộ từ thiện là chính nên nếu có ý ép buộc các mẹ quá em nghĩ là cũng không nên vì mục đích của các mẹ là ủng hộ từ thiện mà. Em nghĩ nhìn bức tranh của chị các mẹ sẽ ủng hộ rất nhiệt tình đấy ạ. Em còn mê nữa mà :love::love::love:

8
0
0

mechickbong

Vâng ạ, ở đâu nhắc e là e có mặt liền ạ, hôm nay có mẹ Mẹ Chick bong ủng hộ một đôi giầy đấu giá có nói với e thế này : Mình có ít nên ngại không góp vào quỹ chung, em mong mọi người đừng nghĩ thế ạ, có sức góp sức có của góp của . Mỗi người chung một tay thì nhất định ngôi nhà của chúng ta sẽ vững bền mãi mãi :love::love::love:
Cảm ơn mẹ Đức Hiếu, bạn nói thế mình xấu hổ quá, mình tìm thấy cái tag của đôi giày giá 44,9USD tại Mỹ nhé.:rose::rose::rose:

431
0
0

letuanninh

Ðề: Ủng hộ đi, cả nhà ơi

MẸ ĐỨC HIẾU ơi cho mình hỏi minh có rất nhiều mũ bảo hiểm PROTEC mình muốn bán cho các mẹ với giá rẻ nhất trên tinh thần lấy lợi nhuận ủng hộ hội quán cstt..!
vậy thế có được ko....?song song có những sản phẩm ủng hộ 100%..!
mình nghĩ mỗi một sản phẩm cũng ủng hộ được 20k đó mà các bạn mua cũng được giá rẻ hơn thị trường khoảng 20_30%..?