Xin gợi ý mặt hàng xách tay gây quỹ từ Nauy

100
0
0

Mầm Nắng

Trả lời: Xin gợi ý mặt hàng xách tay gây quỹ từ Nauy

Chị Thủy Vương và các chị ơi
Em không có mục đích buôn bán mà chủ yếu muốn thồ ít hàng về cho mọi người dùng thử, nên em dự kiến sẽ không nhận order 1 kg ruốc cá hồi hay 1 kg hạt/bột hạnh nhân nếu nhiều người muốn order được không ạ?
Em dự kiến đóng gói 300g/gói ruốc cá hồi và 500 g hạt hạnh nhân để mỗi người đều được thử có được không ạ?
Ôi em cứ thấy áy náy sao ấy ạ, em sẽ cố gắng thu xếp nếu còn dư kg nào thì em sẽ làm thêm ruốc để mọi người có thể order thêm ạ

346
0
0

meBive

Ðề: Xin gợi ý mặt hàng xách tay gây quỹ từ Nauy

Chị Mầm nắng ơi chị ưu tiên em 2 thứ này nhé hí hí, mỗi loại 2 lọ ạ (tất nhiên là nếu chị có thể nhé chứ nếu k cũng k sao ạ):
1. omega-3 cho trẻ em: giá khoảng 385k/hộp 60 viên
2. Vitamin Bjørner (Bjorner tiếng Nauy nghĩa là con gấu): gồm 9 loại vitamin trong 1 viên có hình dạng con gấu, có 3 màu tương ứng 3 mùi của 3 loại quả raspberry, lemon, blueberry . Raspberry và blueberry là 2 loại quả rất được ưa chuộng ở Nauy, đặc biệt là blueberry) – mỗi lọ 60 gấu (em tìm thấy "hàng" đợt trước của chị, khổ, con bé con 2 tuổi nhà em thích nhai nhai lắm chị )
3.
500g hạnh nhân, hạt cũng được ạ, nhà em có máy xay ạ
Em cảm ơn chị nhiều :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,517
0
0

Mehuungo

Ðề: Trả lời: Ðề: Xin gợi ý mặt hàng xách tay gây quỹ từ Nauy

Chị ơi, mai em sẽ đi tiệm thuốc và sẽ hỏi loại canxi tốt, giá tốt cho chị. Bạn em là sếp ở đó, nên em đang hy vọng ''mong manh'' sẽ được giảm giá tý đây ạ he he, chu ben nay gia ca niem yet va khong bao gio co vu ''tra gia'' nhu o VN minh dau a
Em lấy hộ chị loại tốt nhất ý nhé, em mua giúp tụi chị là may lắm rồi , giá cả không quan trọng em à. Số lượng thì mua được cho chị ít nhiều gì cũng được . Em thỉnh thoảng mới về thăm nhà , còn lo xách đồ quà cáp cho người thân mà vẫn dành phần mang đồ cho CSTT thật tốt quá. Tụi chị cám ơn em rất nhiều.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Mầm Nắng ko phải áy náy j em ơi :x , e tự làm tự mua đồ rồi lại cửu vạn về, lại góp cả gốc thì mọi ng cám ơn em ko hết mà. Ruốc đóng túi 3 lạng một là okie rồi em. Giá cả các món thì em cứ pm cho Gây Quỹ rồi 2 ng đối chiếu cân đối với giá bán tại VN là ổn mà. Mọi ng mua hàng cũng đều muốn cùng em góp quỹ mà.

100
0
0

Mầm Nắng

Em cảm ơn các chị đã thông cảm cho em ạ :)
Em vừa gửi tin nhắn cho ban gây quỹ rồi ạ.
Em định hỏi thêm các anh chị có muốn bột nở của nauy không ạ? Em thấy hộp bột nở to lắm, dùng rất là tốt ạ nên em hỏi nếu ai có nhu cầu lắm thì em thồ về giúp vài hộp ạ. Một hộp là 250 g có giá khoảng trên dưới 100k ạ

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
100
0
0

Mầm Nắng

Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: Xin gợi ý mặt hàng xách tay gây quỹ từ Nauy

Em lấy hộ chị loại tốt nhất ý nhé, em mua giúp tụi chị là may lắm rồi , giá cả không quan trọng em à. Số lượng thì mua được cho chị ít nhiều gì cũng được . Em thỉnh thoảng mới về thăm nhà , còn lo xách đồ quà cáp cho người thân mà vẫn dành phần mang đồ cho CSTT thật tốt quá. Tụi chị cám ơn em rất nhiều.
Chị ơi, giá là 170kr/lọ ạ. 170kr x 3500vnd cho 1 lọ. Em có thể xách cho chị nếu chị muốn, lãi chị muốn góp quỹ bao nhiêu thì tùy ạ. Nếu chị lấy thì em gửi tin nhắn cho ban gây quỹ ạ.
À, một lọ có 100 viên, ngày uống 1-2 viên

556
0
16

bichngoc1312

Member

Chị Mầm Nắng ơi, em order tạm ở đây trước, sau này có topic mới gây quỹ thì em order lại sau ạ: Cho em 1 gói ruốc cá hồi (300 gram) (để nhiều người cùng được thưởng thức và ăn thử ạ); 1 Omega 3 cho người lớn (lọ 120 viên, hàm lượng 1.000 mg); 1 Omega 3 cho trẻ em; 1 lọ canxi loại tốt cho người già mà chị mua hộ Mehuungo và 1 lọ Vitamin Bjorner 60 viên (nếu năm nay chị vẫn gây quỹ mặt hàng này). Em cảm ơn chị rất nhiều ạ!

556
0
16

bichngoc1312

Member

À chị ơi, em cũng rất quan tâm đến canxi cho trẻ em loại tốt nữa chị ạ, chị tìm giúp em 1 lọ được không ạ, em cũng ko dám đặt nhiều, vì có khi chị cũng thừa kg rồi! Em cảm ơn chị!

177
0
0

jade

Mầm Nắngơi cho chị đăng kí 1 gói ruốc cá hồi, 1 Omega cho trẻ con nhé

1,517
0
0

Mehuungo

Em ơi nếu được thì mua hộ chị 2 hộp, còn đủ hay thừa cân rồi thì 1 hộp cũng tốt em ạ. Tiền góp quỹ thì chị sẽ đợi bên GQ thông báo nhé.

Nếu em mua bột nở thì cho chị đăng ký 1 hộp nữa.

Cám ơn em và GQ rất nhiều.

590
0
0

dieuhuong

Em ơi, cho chị đăng ký 2 lọ canxi loại tốt cho người già mà em mua hộ Mehuungo nhé. Già rồi xương khớp kém quá. Chị cảm ơn nhé.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em đặt 2 lọ canxi, 2 lọ dầu cá người lớn và 1 hộp bột nở ạ. Cảm ơn c Nắng.

1,492
1
0

songviet09

Cho em đăng ký : 1 canxi người lớn ( giống của Mehuungo )

1,492
1
0

songviet09

ÔI , em bấm nhầm , chưa đặt hàng xong :)
Chị Mầm Nắng cho em đặt thêm : 1 dầu cá , 1 bột nở nữa ah . Cảm ơn chị .

100
0
0

Mầm Nắng

Trả lời: Ðề: Xin gợi ý mặt hàng xách tay gây quỹ từ Nauy

ÔI , em bấm nhầm , chưa đặt hàng xong :)
Chị Mầm Nắng cho em đặt thêm : 1 dầu cá , 1 bột nở nữa ah . Cảm ơn chị .
Chi oi, em dang doi mod Gay Quy tra loi roi mo topic gay quy, sau do chi qua ben do dat a. Em lap topic nay de xem cac chi co nhu cau khoang bao nhieu de em uoc chung nhu cau cua moi nguoi thoi a :)
Em se co gang mang duoc hang ma moi nguoi muon dat trong kha nang cua minh:cstt09:
Xin loi ca nha em khong go duoc tieng Viet:((

2,801
0
0

muathu

Chị đăng kí 0,3kg ruốc cá Hồi phòng khi mở topic mà đi đâu mất :) thanks Mầm Nắng

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em đăng ký thêm 1kg hạt hạnh nhân ạ.

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Cho em đăng ký 2 túi 0.3kg ruốc cá hồi chị Mầm Nắng nhé! Thanks chị nhiều ạh! :x