(26.10 – 26.11) Cá Nục tươi + Cá Thu tươi (hàng đánh bắt Quảng Ninh) - 100% lãi ủng hộ Quỹ

66
0
0

Sweet_cake

Ðề: (26.10 – 26.11) Cá Nục tươi + Cá Thu tươi (hàng đánh bắt Quảng Ninh) - 100% lãi ủng hộ Quỹ

Chị ơi, chị cho em order thêm 1kg nữa nhé, vậy tổng order của em sẽ là 2.5 kg cá thu, chị chia ra dùm em thành 3 túi ( 2 túi 1kg, và 1 túi 0.5kg) nhé!
Nếu buổi tối mà tiện cho việc ship hàng nhà chị thì mang qua cho em, còn nếu ko thì chị sơ chế rồi bữa sau mang qua cho em cũng được ah, đừng bổ đôi con cá ra chị nhé!
Cám ơn chị!
Bạn ơi, nhờ bạn ship cho mình vào buổi tối có được ko? vì anh xã nhà mình ngại nhận hàng tại khách sạn. Nếu được nhờ bạn ship cho mình vào sau 7h tối đến Đội 7, Đình Thôn, Mỹ Đình (gần bến xe Mỹ Đình). Bạn cứ cho ship đến Bxe Mỹ Đình thì gọi cho mình theo số 0988 360 359 mình sẽ chỉ đường đi or là mình sẽ ra đón.
OK chị. Mai nhà em sẽ ship vào buổi tối cho chị nhe. Có gì nhà em sẽ liên lạc với chị ạ.
Thanks chị!

em ơi, cá của chị làm sạch giúp chị nhé. chuyển đến nhà giúp chị nhé và thanh toán tiền mặt luôn nhé.
tks.
à, cho chị đặt thêm 1kg cá thu ( cho bạn cùng phòng), cá này chuyển đến 6 Phan Huy Chú trong giờ hành chính giúp chị nhé.
đt: 0984950678
Dạ vâng, thanks chị. Nhà em làm sạch rồi ship cho chị vào buổi tối cùng methaoly luôn nhe.
Còn bạn chị ở PHC em làm sạch bảo quản ngăn đá thứ 6 nhà em ship chị ạ
thanks chị nhiều.

Nhà em chốt order đợt 1 tại đây các mẹ nhe. Topic vẫn tiếp tục nhận order và ship cho đến hết 26/11 ạ. Mong nhận được sự ủng hộ of các mẹ.
Tôi thứ 6 sau khi ship hàng hết cho các mẹ, em sẽ post chi tiết và thứ 2 sẽ CK cho CSTT nhe.
Thanks các mẹ đã ủng hộ.

66
0
0

Sweet_cake

Ðề: (26.10 – 26.11) Cá Nục tươi + Cá Thu tươi (hàng đánh bắt Quảng Ninh) - 100% lãi ủng hộ Quỹ

Chị ơi, chị cho em order thêm 1kg nữa nhé, vậy tổng order của em sẽ là 2.5 kg cá thu, chị chia ra dùm em thành 3 túi ( 2 túi 1kg, và 1 túi 0.5kg) nhé!
Nếu buổi tối mà tiện cho việc ship hàng nhà chị thì mang qua cho em, còn nếu ko thì chị sơ chế rồi bữa sau mang qua cho em cũng được ah, đừng bổ đôi con cá ra chị nhé!
Cám ơn chị!
Vậy thứ 6 nhà e ship cho chị nhe.
thanks chị ạ.
Em chỉ bỏ ruột rồi rửa nước muối sau đó để nguyên con bảo quản ngăn đá chị nhe.

294
0
0

mehazim

Vậy thứ 6 nhà e ship cho chị nhe.
thanks chị ạ.
Em chỉ bỏ ruột rồi rửa nước muối sau đó để nguyên con bảo quản ngăn đá chị nhe.
OK, lúc nào chuyển thì chị báo cho em với nhé! @};-

66
0
0

Sweet_cake

Huhu các mẹ ơi. Sáng sớm nay em nhận được đt từ dưới thuyền, đêm qua biển động nên cư dân đi đánh bắt không được con cá nào =((=((=((=((
Họ hen em CN sẽ chuyển hàng lên rồi ship cho các mẹ, còn các mẹ sơ chế nhà em sẽ ship hàng vào thứ 2 các mẹ nhe. Mong các mẹ thông cảm, do hàng đánh bắt nên còn phụ thuộc vào dưới thuyền.
Hy vọng CN mọi chuyện đều thuận buồm xuôi gió. =((=((=((=((

66
0
0

Sweet_cake

Còn 1 số mẹ em chưa có thông tin ship hàng. Em cũng đã PM cho các mẹ rùi, mong nhận được thông tin từ các mẹ ạ.

Chúc các mẹ ngày mới tốt lành :cstt08::cstt09:

133
0
0

Huongfebruary

Em ơi có cá gọi cho chị nhé! số đthoại của chị em lưu rồi đúng ko/ Tks em

21
0
0

anzen2010

Em tomcuaghe oi, cho chị đặt 1kg cá thu nhá. Hôm nào có alo cho chị, 0169 552 1501. Nhà chị thỉnh thoảng đặt cua, ghẹ của em, nên rất tin tưởng rằng cá thu cũng tươi ngon nhu cua, ghẹ.
Chúc em đắt hàng để CSTT được nhờ nhá.
Em ơi, bao giờ có cá, em sơ chế hộ chị luôn nhá, bỏ đầu và ruột, rửa qua nước muối rồi bảo quản ngăn đá cho chị với.
Cảm ơn em.
Hôm nọ thèm cua, ghẹ, mà lại hết hàng không đặt được, tiếc thế chứ.

0
0
0
A

ABCK

Guest

Sáng đi chợ mỗi rau để ăn cá nhà mẹ nó :))
Ok, chủ nhật có cứ ship luôn cho mình nhé, đc mình nhắn là NR mà
Thanks

66
0
0

Sweet_cake

Em ơi, bao giờ có cá, em sơ chế hộ chị luôn nhá, bỏ đầu và ruột, rửa qua nước muối rồi bảo quản ngăn đá cho chị với.
Cảm ơn em.
Hôm nọ thèm cua, ghẹ, mà lại hết hàng không đặt được, tiếc thế chứ.
dạ, thanks chị
thứ 2 nhà em ship hàng cho chị nhe.

Sáng đi chợ mỗi rau để ăn cá nhà mẹ nó :))
Ok, chủ nhật có cứ ship luôn cho mình nhé, đc mình nhắn là NR mà
Thanks
Ok thanks chị.
CN nhà em ship hàng đến nhà chị nhe.

284
0
16

mecunbebong

Member

Nếu có hàng thì ship cho mình vào T2 nhé.

21
0
0

anzen2010

dạ, thanks chị
thứ 2 nhà em ship hàng cho chị nhe.
Em ơi, khoảng 6h chiều hãy mang cá cho qua chị nhé, chị đi làm cả ngày mà. Cảm ơn em.

66
0
0

Sweet_cake

Hqua Cá thu và Cá Nục về nhưng do bảo quản, dưới mối không đập đá nhỏ mà để từng cục đá lớn nên đi sóc, cá bị dập nát, em không ship được cho các mẹ.

Chiều nay lên hàng Cá Nục tươi, nhà em sẽ ship cá nục trước cho các mẹ. Hôm nào cá thu về, nhà em sẽ trả order các mẹ nhe.
Em sẽ liên lạc với từng mẹ để hẹn time ship cá nục.
thanks các mẹ nhiều ạ.
Vì hàng đánh bắt nên phụ thuộc dưới thuyền rất nhiều, mong các mẹ thông cảm.

0
0
0
A

ABCK

Guest

Đã nhận hàng của mẹ nó, tối nay có món rán giòn chén rùi Thanks mẹ nó nhé @};-

51
0
0

Miucon260805

c đã nhận đac cá rồi cảm ơn e swêt cake nhà

21
0
0

anzen2010

Chị đã nhận được cá thu rồi. Cảm ơn em. Hai món cá kho riềng và cá sốt cà chua đang chờ đợi. Chúc em đắt hàng nhé.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

cá ngon tuyệt, cảm ơn bạn nhìu:cstt04:

1,416
0
36

MomMi

Active Member

cảm ơn hai vợ chồng nhà sweet cake, bán hàng rất nhiệt tình và chất lượng cũng tốt nữa.

0
0
0
A

ABCK

Guest

Đã nhận được hàng & đã có ruốc cá thu cho con. Thanks nhà sweetcake nhé
Hẹn sớm gặp lại ;)@};-