(26.10 – 26.11) Cá Nục tươi + Cá Thu tươi (hàng đánh bắt Quảng Ninh) - 100% lãi ủng hộ Quỹ

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: (26.10 – 26.11) Cá Nục tươi + Cá Thu tươi (hàng đánh bắt Quảng Ninh) - 100% lãi ủng hộ Quỹ

Bận quá h mới có thời gian vào phản hồi topic, cá đợt này cực ngon nhé, nhất là cá nục, tươi rất chắc thịt, và thơm, ox nhà mình ăn nhận ra ngay ko phải mua ngoài chợ. Cảm ơn Sweet_cake nhé, khi nào có cá đó lại ới mình @};- .

60
0
0

niwatori

Ðề: (26.10 – 26.11) Cá Nục tươi + Cá Thu tươi (hàng đánh bắt Quảng Ninh) - 100% lãi ủng hộ Quỹ

Cho em 1 kg cá nục, 1 kg cá thu, sơ chế luôn giúp em với ah. gửi giúp em đến địa chỉ: 63A, ngõ 41,Thái Hà, Trung Liệt, Đống Đa, Hà nội.
Điện thoại Anh Phương: 0902 567 567( Anh trai của em Nga(user niwatori) chị nhé? Thanks
Sao em không nhận được cá nhỉ? có được đặt tiếp không chị ơi?

660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator
Trả lời: Ðề: (26.10 – 26.11) Cá Nục tươi + Cá Thu tươi (hàng đánh bắt Quảng Ninh) - 100% lãi ủng hộ Quỹ

Mấy hôm nay em chờ hàng ngon để lấy dưới QN lên mà không có. Không biết có kịp trả order cho các mẹ hết đợt này không nữa. Vì 26/11 là kết thúc topic rồi.
Hik, nếu hàng về kịp em sẽ alo ship hàng cho các mẹ ạ.
Sweet_cake vui lòng xác nhận bạn có ship hàng tiếp cho các order trên không, nếu có Gây quỹ sẽ gia hạn topic thêm 1 tháng nữa. Nếu bạn chưa dự kiến được ngày giao hàng, Gây quỹ sẽ đóng topic và khi nào có hàng bạn có thể gửi Đề xuất mở topic mới.

Cám ơn bạn!

66
0
0

Sweet_cake

Ðề: Trả lời: Ðề: (26.10 – 26.11) Cá Nục tươi + Cá Thu tươi (hàng đánh bắt Quảng Ninh) - 100% lãi ủng hộ Quỹ

Sweet_cake vui lòng xác nhận bạn có ship hàng tiếp cho các order trên không, nếu có Gây quỹ sẽ gia hạn topic thêm 1 tháng nữa. Nếu bạn chưa dự kiến được ngày giao hàng, Gây quỹ sẽ đóng topic và khi nào có hàng bạn có thể gửi Đề xuất mở topic mới.

Cám ơn bạn!
Dạ, hiện em chưa định được ngày ship hàng chị ạ. Vì đợt này hàng khá hiếm. Gây quỹ đóng topic dùm em. Khi nào có hàng em sẽ đề xuất mở topic mới ạ.
Thanks chị!

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Nhà em đã CK vào TK chị Loan: 1tr360K rùi.
Từ số TK: 0021001645270
Chủ TK: Trần Thu TRang.
CHị Loan check dùm em nhe.
thanks mọi người đã ủng hộ.
Số tiền đã được nhận tại đây. Xin cảm ơn Sweet_cake, cảm ơn sự ủng hộ của các bố , các mẹ