(27.04 - 27.05) Thạch đen sương sáo, thạch trắng Konnyaku Singapore và me sấy ĐỢT 2 - 100% lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,467
0
36

Pokiona

Active Member
Ðề: (27.04 - 27.05) Thạch đen sương sáo, thạch trắng Konnyaku Singapore và me sấy ĐỢT 2 - 100% lãi ủng hộ quỹ

Hàng gửi ra HN chính xác là 463 đen, 288 trắng, 22 me. Hàng gửi chị Minhmeo đã tính riêng ra rồi ạ.
DANH SÁCH ORDER THẠCH & ME ĐỢT 2

Nhận hàng Poohnkitty - Lưu ý: Một số bác chưa cho địa chỉ nhận hàng em cũng gửi về đây hết nhé cho tiện thống kê

TC: 216 đen 107 trắng 10 me - 7 đen 8 trắng 1 me (minhmeo) = 209 đen 99 trắng 9 me

Nhận hàng Linh mèo

TC: 75 đen 55 trắng 4 me

Nhận hàng mecunlinh

TC: 95 đen 65 trắng 6 me

Nhận hàng hienvth

TC: 50 đen 60 trắng 3 me
Tổng cộng Hà nội: 429 đen 279 trắng 22 me
Tổng cộng gửi ra: 463 đen 288 trắng 22 me

=> HN còn dư: 34 đen 9 trắng

Chị lấy thêm 4 đen 4 trắng Vy nhé. Như vậy là HN còn dư 30 đen 5 trắng. :x

Các chị ơi, thế vụ của em thế nào rồi ah! Túm lại là các chị có gửi ra HN giúp em đc không hay là em đặt đợt sau ah??? EM rất xin lỗi nhà mình nhé! Tại em ít online nên cứ quên quên. Các chị cho em ý kiến cuối cùng đi. Cảm cả nhà!

41.BnB 5 đen, 15 trắng
240,000 ĐN - Nhà ĐN có lấy hết đơn hàng của BnB ko ạ? Nếu ko cứ gửi ra HN giúp em nhé :x
Hiện HN còn dư 30 đen 5 trắng, ưu tiên người đã đặt hàng :). Bạn lấy bao nhiêu thì báo mình sớm nhé, để mọi người còn đặt nốt số lượng còn lại. Cám ơn bạn

Vy ơi, số lượng còn lại chị để mọi người đặt nốt cho gọn nhé. Thứ 4 này chị lại có người từ SG ra, nếu cần gửi bánh gói nem thì ới chị luôn nha. Đang có một danh sách chờ đặt hàng từ cơ quan chị để ủng hộ đây, sốt ruột quá. Hihi. Biết em bận nhưng vẫn cứ nhắc :X

237
0
0

lahthu

Ðề: (27.04 - 27.05) Thạch đen sương sáo, thạch trắng Konnyaku Singapore và me sấy ĐỢT 2 - 100% lãi ủng hộ quỹ

Chị Poohnkitty ơi, cho em bon chen với được không? Em "xí" 3 đen + 3 trắng nữa nhé! "Cầu" nhà chị là ở đâu thế ạ? :D

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Chị Poohnkitty ơi, cho em bon chen với được không? Em "xí" 3 đen + 3 trắng nữa nhé! "Cầu" nhà chị là ở đâu thế ạ? :D
Em ơi, ưu tiên chờ bạn BnB trả lời đã nhé. Nếu bạn ấy không lấy thạch trắng thì sẽ đến lượt em :). Thạch đen thì ok nhé. Chị ở 67B Hàm long.

BnB xác nhận giúp mình có lấy 5 đen 5 trắng không nhé (vì không đủ trắng). Nếu không để mình sắp xếp cho các đơn hàng tiếp theo.

Chị cũng đăng ký 15 đen nữa nếu còn. Tại quên không ới mọi người ở cơ quan nên bây giờ bị bắt đền đòi đặt đây. Hic hic.

237
0
0

lahthu

Vâng! Cám ơn chị! Em cũng trong tình trạng bị đe dọa trấn lột do "hành động đơn lẻ" đây! Ít ra cũng sẽ có thạch đen để xoa giận! :D

816
0
16

Linh mèo

Member

Em ơi, ưu tiên chờ bạn BnB trả lời đã nhé. Nếu bạn ấy không lấy thạch trắng thì sẽ đến lượt em :). Thạch đen thì ok nhé. Chị ở 67B Hàm long.

BnB xác nhận giúp mình có lấy 5 đen 5 trắng không nhé (vì không đủ trắng). Nếu không để mình sắp xếp cho các đơn hàng tiếp theo.

Chị cũng đăng ký 15 đen nữa nếu còn. Tại quên không ới mọi người ở cơ quan nên bây giờ bị bắt đền đòi đặt đây. Hic hic.
Bà bầu ơi còn thừa gói đen nào thì cho tớ nhá, với tốc độ ăn của nhà tớ thì... 5 gói đã đặt ít quá hic hic

87
0
0

Nhimcung

Mẹ Pooh ơi. Cho Mẹ Nhím đặt nốt 5 trắng nhé. Và cả bánh gói nem nữa nhé. Bon chen, bon chen

2,651
0
0

Khai Tâm

@Mèo già: Em đã bảo là cứ đặt nhiều, cứ không nghe lũ KM là y rằng phải hối hận ;)

@BnB: Bác ơi lấy tạm 5 đen 5 trắng (thay vì order là 5 đen 15 trắng) giúp lần này nhé! @};- (Mẹ Pooh ơi để riêng nhé, bất khả xâm phạm ;) )

@Cả nhà: Số thạch đen còn lại một ít, mọi người chia nhau lấy giúp cho hết đợt. Xong đợt này chúng mình nghỉ ngơi còn thưởng thức thạch, một thời gian sau lại có tiếp đợt 3, khi đó nhu cầu cao lại tiếp tục đợt mới, Tô Mỳ nhỉ :-* :-* :-*

63
0
0

Maica

Chị đã chuyển khoản 120k tiền thạch đen rồi nhé. Đầu cầu HN "giữ" đồ giúp chị nhé.
@anatomysu: e check tk hộ chị nhé. @};-
@Mèo già: Em đã bảo là cứ đặt nhiều, cứ không nghe lũ KM là y rằng phải hối hận ;)

@BnB: Bác ơi lấy tạm 5 đen 5 trắng (thay vì order là 5 đen 15 trắng) giúp lần này nhé! @};- (Mẹ Pooh ơi để riêng nhé, bất khả xâm phạm ;) )

@Cả nhà: Số thạch đen còn lại một ít, mọi người chia nhau lấy giúp cho hết đợt. Xong đợt này chúng mình nghỉ ngơi còn thưởng thức thạch, một thời gian sau lại có tiếp đợt 3, khi đó nhu cầu cao lại tiếp tục đợt mới, Tô Mỳ nhỉ :-* :-* :-*

816
0
16

Linh mèo

Member

Các mẹ có tên sau mau qua chỗ em lấy hàng nhá, ko là em ăn hết xuất của em rồi em lại ngứa tay ngứa chân mang xuất của các bác ra xử lý đấy nhá :p

Nhận hàng Linh mèo[/U]

10.MeTep 20 đen 5 trắng 4 me
580,000 Linh mèo - Đã ck

13.Goldfish 10 trắng
120,000 Linh mèo - Đã ck

31.songbien307 5 đen
60,000 Linh mèo

39.inkoi 5 đen
60,000 linh mèo

44.namgiang 5 đen, 5 trắng
120,000 linh mèo
TC: 75 đen 55 trắng 4 me
[/COLOR][/B]
@ ăn 5 tô mỳ: bạn tranbviet đã gửi tiền cho tớ, mai mốt tớ CK cho ấy nhá :pig02:

816
0
16

Linh mèo

Member

Giận oài, tớ ko làm ... già đâu, ko lại bẩu có họ hàng với LG với Cam già ha ha (đang nói xấu mụ Linh xinh 1 tẹo ) :cstt08:

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Đã nhận chỉ thị của Rùa nhé. Bỏ riêng 5 đen 5 trắng cho bác BnB rùi. Nhờ bác lúc nào qua lấy giúp em nhé.

@Nhimcung: như vậy là hết mất trắng rồi. Chị đợi đợt sau vậy nhé :)

Hà nội còn dư là 25 đen, em theo thứ tự xếp luôn đơn hàng cho gọn nhé:
- lahthu: 3 đen
- PnK: lấy hộ 15 đen
- Linh mèo: bác lấy nốt giúp em 7 đen nhé. Có đủ ăn không? Hihi

Em còn thiếu ai nữa không ạ? Ới giúp em nếu bị sót nhé. Rùa ơi, Mỳ ơi, tình hình này là dễ tháng sau lại phải làm đợt 3 lắm, vì với tốc độ ăn như kiểu nhà mình, 1-2 ngày hết 1 gói thì chả đủ. Nhiều người cũng kêu thế. Hic :D

1,961
0
0

anatomysu

Bầu ơi nhắn em số ai tuần sau đi ra HN nhé, em gửi ít bánh pía cho Bầu :p

1,961
0
0

anatomysu

Em xin đổi nick đây, thủ tục như lào nhở :(

737
0
0

hienvth

Hờ hờ, chị ơi, nick đẹp mỹ miều thế đừng đổi nhá nhá :p

357
0
0

vitbaucaccac

Hờ hờ, chị ơi, nick đẹp mỹ miều thế đừng đổi nhá nhá :p
em nghĩ là chị ấy đang định chọn một trong các nick ăn năm tô mỳ một lúc hay ăn nát năm tô mỳ to .....:cstt01:

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Bầu ơi nhắn em số ai tuần sau đi ra HN nhé, em gửi ít bánh pía cho Bầu :p
Em ơi, ngày mai bên chị có người ra. Nhưng mà chờ em mở topic để ủng hộ cơ, vì số lượng đặt lên tới mấy chục gói rồi. Chị cũng không vội mà, chưa đến nỗi thèm ăn lắm. Hihi. :x

6
0
0

methuyudc

Có thạch rồi à các chị HN ơi, chết em mất thôi đang liên lạc với mecunlinh mà chưa đc. Thạch ơi là thạch còn phần của em ko đây, hic

816
0
16

Linh mèo

Member

em nghĩ là chị ấy đang định chọn một trong các nick ăn năm tô mỳ một lúc hay ăn nát năm tô mỳ to .....:cstt01:
Chắc định đổi sang: Nằm ăn mỳ tôm hoặc Ăn mười tô mỳ to (hoành thật đó) :p

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Có thạch rồi à các chị HN ơi, chết em mất thôi đang liên lạc với mecunlinh mà chưa đc. Thạch ơi là thạch còn phần của em ko đây, hic
ĐT lúc nào cũng để 24/24 mẹ nó nhé. Qua Giảng võ lấy thạch đi thôi, đang nóng thế này chè đỗ đen + thạch ngon phải biết.

13
0
0

BnB

Hic, em đây rùi! Em lấy 5 trắng cũng được ah nhưng còn bao nhiêu đen cho em lấy hết đi ah! :D:D:D

Với lại nhà chị ở Hàm Long hả chị? hà hà, xa quá ta nhà em gần ngã tư sở. Lấy hàng thế nào chị ui!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.