Buôn dưa liên miền nào.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Buôn dưa liên miền nào.

ối mẹ ơi, may còn tỉnh ra hic...đang chuyển tiền thì nhớ ra 15, 16/3 Thời báo tổ chức trao giải Rồng Vàng, Thương hiệu mạnh mà em trong BTC hú hú. Chết mất!!!! sorry ạ
Ghét rồi, Xề chuyên vậy để anh em mừng hụt, vụ này ảnh hưởng đến sức khoẻ của anh chi em lắm đấy.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Nào khởi động tý nào.
Điểm danh xem ai đã tham gia đợt 1 nào ( ưu đãi tặng voucher -15% hoặc 100k tùy điều kiện nào đến trước, khi sử dụng dịch vụ của ĐN ) : LG, ĐrG, HG, OG, VAG, ÁiG ( bác được phép chuyển nhượng cho cụ Chanh) và em Thuyvuong trẻ.
Đợt 1 sẽ kết thúc vào 23h59 ngày 9/2 tức đêm giao thừa năm nay. Các bạn còn lại hãy nhanh tay, số lượng quà tặng của mình là vô hạn !!!
( đặc biệt ưu tiên các thành viên mang theo chồng đi cùng nhé, dạo này cstt chả có ai nhậu cùng)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,505
0
0

Đồng Nát

Mình đặc biệt chân chọng kính mời em rồng việt tham gia chương trình này nhé.
@cơm nắm: ở nhà làm chương trình thì gửi con cho chị rồng việt đưa đi cho.
@rồng việt: mình cử bạn Thắng đưa em đi nhé!

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

hay đấy, mà mình đã gửi là gửi 1 tuần nhé

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Mình đặc biệt chân chọng kính mời em rồng việt tham gia chương trình này nhé.
@cơm nắm: ở nhà làm chương trình thì gửi con cho chị rồng việt đưa đi cho.
@rồng việt: mình cử bạn Thắng đưa em đi nhé!
Rồng Việt phải viết hoa để đọ với Rồng Vàng đáng gjhét của Xề, Xề ơi ko có ốc thì ko kỳ hết ghét đc đâu đấy.
Rồng Việt ơi cố lên, vào đó bác Trưởng ban ACNM cũng làm lễ trao tặng nhé nhé

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

@ Xề: đồng ý lùi 1 tuần ngay với điều kiện Xề trả xiền cho hết các vé đã mua hờ hờ.
@ Nát: HG đi Jetstar chuyến 10am rồi nên cũng chỉ có 7kg thôi, anh có cần mua thêm 20kg hành lí chiều đi ko?
@ All: Jetstar có giá tầm 700K chiều đi, nhưng chỉ có duy nhất 1 chuyến lúc 10am, nhà mình ai muốn đi sớm cùng HG thì báo nhé.

1,505
0
0

Đồng Nát

A có khoảng 7kg xách tay. Còn cái latop thì ai đó cầm tay coi như ko cần gửi.
@RongViet: thay mặt ban ACNM mình đã đặt 1 bó hoa tươi ở sân bay Đà Nẵng để chào mừng cái gọi là "lần đầu tiên (offline) của em" rồi nhé

1,505
0
0

Đồng Nát

@Trái Ớt rễ xương: e ở xa nên chưa biết, từ năm 2013 ai ôm anh là phải góp quỹ chung 20k/lần, riêng em a ưu tiên: buy 2 get 1 free ;)))

734
0
16

rongviet

Member

Em sozi 1.418K trên là chưa có phí xuất vé gì đó, 50K/chiều, 100K/2 chiều, bên đại lý bảo mua nhiều giảm cho 10K còn 90K, nên total sẽ là 1508K ah.

@ rongviet: đi đê còn muốn j nữa chứ :-* .
ơ đii đi chị chưa bao giờ đc ngồi chè chén chè đá với rồng việt cả. hic thiệt thòi quá.

@Xề : Gì mà hoành tráng thế, hoan hô T nhé, vỗ tay (tự vỗ) ôm hôn (nhờ Xề)
@ chị LG: Chè chén với chè đá thì chưa có nhưng xôi nắm muối vừng hoặc bánh mỳ với nhau thì có rồi mà bác (ngồi xe tải trở hàng bác còn đè em tí bẹp).
@OM: Tháng 3 năm nào trung tâm bọn mình cũng có dịp thăm hỏi đồng bào tại các vùng miền. Năm nay chưa biết lịch cụ thể nên chưa chốt được, sẽ cố gắng để tham gia đầy đủ.

734
0
16

rongviet

Member

Mình bị đụng nick rồi. Có 1 bạn Rồng Việt mới tinh ủng hộ 25 chiếc bánh chưng bên Top đi Bắc Giang.

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Mình bị đụng nick rồi. Có 1 bạn Rồng Việt mới tinh ủng hộ 25 chiếc bánh chưng bên Top đi Bắc Giang.
Mới đầu chi nhìn tưởng em đổi id đấy.
Ừ thôi cố gắng trà đá trà chén, cafe cà fáo bù lại vụ đè bẹp hihi em nhé.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Buôn dưa liên miền nào.

Nhà em và TC&T với 1 gia đình nữa đã book xong

Em thông báo là có 7 người lớn trong đó có một cụ ông 80t, và 6 trẻ con (trong đó có 2 bé dưới 2 tuổi)
cả nhà nhớ welcome đoàn nhà em nhé.

1,007
0
0

Mường Tè

Ối giời LG cắt dán topic làm em lao vào, bảo sao chị Đèn mở topic hót hòn họt lên đến 2 pages thế này rồi mà mình ko bít haha.

Thôi e ké topic rao vụ ọp 3 miền cho ai đã có vé trong tay thì sướng càng sướng, ai chưa chốt thì chốt mau kẻo phí đời, ai ko lên tàu đc thì đeo yếm vào kẻo hỏng bàn phím hihi hehe haha...

18:35pm 15.3 HAN - DAG, 13:15pm 17.3 DAG - HAN, DS đã và đang sướng: Đèn, LG, HG, OG, Nát, V.Anh, Ái, Chanh, Tuấn VNA, saomai... Mại dzô đê !!!
DS chuẩn bị sướng: Ong,Xề, thuyvuong, AG, Pooh, Ciao, hanhsonlinh, ...
DS đang order yếm: Mít Nhợn ;) , Tè (hay em nhầm?, có lẽ nào bác xin đc vi da)
Hôm qua mess cho MN bảo:
- Em có yếm chưa
Nhợn bảo ôi em mặc lâu rồi, không phải chờ đến khi nào yếm được công bố là quốc phục em mới mặc đâu!
Chết chửa, thế mà lâu nay cứ nghĩ là yếm chỉ mặc trên sàn diễn hài, diễn chèo hoặc chụp ảnh với sen ở ao nước, ai ngờ em gới đã mặc rồi.
Hà Nội, cả tháng vừa rồi liên tục phải gió.. mùa đông bắc, gió hun hút, lạnh đến mức đèn sưởi Hans bán chạy bằng cả mấy năm, áo phao ế trong kho từ bao giở bao giở lôi ra bán vẫn hết. Nghĩ đến em Nhợn mặc yếm, lại mess hỏi:
Thế gió thế, yếm có sao không? Nhợn bảo:
- Bác chả yêu ca hát gì cả, không nghe câu: Yếm rách còn ngăn được gió à!
Chời, rách lúc nào, rách chỗ nào vậy chời...
Đọc bài của OMM mua yếm, em hiểu thế này:
1. Những người có vé đi Đà Nẵng: Đèn, LG, HG, OG, Nát, V.Anh, Ái, Chanh, Tuấn VNA, saomai - Đang sướng, càng sướng
2. Những người đang đặt vé hoặc có kế hoạch đi ĐN: Ong,Xề, thuyvuong, AG, Pooh, Ciao, hanhsonlinh - Chuẩn bị sướng
3. Những người không đi hoặc không được đi:Không sướng (hoặc có khi đã sướng xong lâu roài).

Tí nữa lại phải mess cho em Nhợn là em ơi, ngoài chức năng thời trang, chức năng tránh gió, đỡ rét, yếm còn có chức năng: Làm cho người ta quên đi, không nghĩ đến, không nhìn những người đang sướng và chuẩn bị sướng!

P/S: OMM cứ rung đùi đi, biết đâu người ta lại xin được visa không phải 2 mà 4 ngày thì sao nhể, he he!:D:D:D

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Tè ơi :))=))=))=))
Giờ chị mới biết tại sao Kamybong trẻ lâu thế. :))

Nhà em và TC&T với 1 gia đình nữa đã book xong

Em thông báo là có 7 người lớn trong đó có một cụ ông 80t, và 6 trẻ con (trong đó có 2 bé dưới 2 tuổi)
cả nhà nhớ welcome đoàn nhà em nhé.
quá eo eo eo eo eo, sập Đà Nẵng thật rồi. vui thế, buôn ko đã đủ vui rồi .
Lý trẻ đang phiêu Phú Quốc nên ko vào buôn đc. Lý trẻ đang tưởng c đọc cho Lý nghe truyện " Những ng thích đùa" hi hi

2,801
0
0

muathu

Ôi Đà Nẵng đầu tuân sau mới họp trù bị mà topic đã 4 trang rồi đấy, Hải Phòng ơi điểm danh luôn nhé
@};-:cstt04:mad:};-

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.