Buôn dưa liên miền nào.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member
Ðề: Buôn dưa liên miền nào.

Ối giời LG cắt dán topic làm em lao vào, bảo sao chị Đèn mở topic hót hòn họt lên đến 2 pages thế này rồi mà mình ko bít haha.

Thôi e ké topic rao vụ ọp 3 miền cho ai đã có vé trong tay thì sướng càng sướng, ai chưa chốt thì chốt mau kẻo phí đời, ai ko lên tàu đc thì đeo yếm vào kẻo hỏng bàn phím hihi hehe haha...

18:35pm 15.3 HAN - DAG, 13:15pm 17.3 DAG - HAN, DS đã và đang sướng: Đèn, LG, HG, OG, Nát, V.Anh, Ái, Chanh, Tuấn VNA, saomai... Mại dzô đê !!!
DS chuẩn bị sướng: Ong,Xề, thuyvuong, AG, Pooh, Ciao, hanhsonlinh, ...
DS đang order yếm: Mít Nhợn ;) , Tè (hay em nhầm?, có lẽ nào bác xin đc vi da)
Em có sẵn yếm từ lâu rồi chị OMM ơi, ko cần phải order yếm đâu ạh. Yếm của em là yếm máng hẳn hoi, mỗi lần làm 4T xong là tính ra phải đi đổ vài lần ko nó tràn yếm thì khổ. Lần này chắc cũng ko ngoại lệ. :D

Anh Tè thì cần gì order yếm ạh! Chị Kamybong là thợ may chiên nghiệp rồi. :))

734
0
16

rongviet

Member

Mọi người đặt ở đâu thế, e vào Vietjet đặt thì hết vé rồi là sao??????????????

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Mọi người đặt ở đâu thế, e vào Vietjet đặt thì hết vé rồi là sao??????????????
em rongviet thân mến, nếu em không đặt được vé xin mời em gọi cho a Rồng Việt, a ấy làm quản lý cao cấp ở phòng vé đấy, chắc đêm nay a ấy sẽ thức canh vé rẻ cho em để đền bù vụ đè nick vừa rồi.
số dây thép của a ấy: 094.476. hai hai tám tám

@all: để dữ dìn xự chong chắng của Tiếng Việt em xẽ chỉ viết ngôn ngữ tjn ở topic tán gẫu này nhoé.

734
0
16

rongviet

Member

em rongviet thân mến, nếu em không đặt được vé xin mời em gọi cho a Rồng Việt, a ấy làm quản lý cao cấp ở phòng vé đấy, chắc đêm nay a ấy sẽ thức canh vé rẻ cho em để đền bù vụ đè nick vừa rồi.

@all: để dữ dìn xự chong chắng của Tiếng Việt em xẽ chỉ viết ngôn ngữ tjn ở topic tán gẫu này nhoé.
Cám ơn anh nhé. E quay đi quay lại đã hết vé 570K mới đau chứ. Để tối em hót thật hay xin VJ của xã đã rồi cứ liều đặt vé. Kế hoạch khác tính sau.

1,505
0
0

Đồng Nát

chị tưởng hôm đó bầu bán xong rồi, OG ko phải à.
Bác đúng là GIÀ thật rồi. Ai lấy cán bộ nòng cốt ra làm thư ký bao giờ. Em nào chẻ hơn OG dơ tay nèo!

2,501
0
0

Haidang02

Nếu bị đè nick thì chú bẩu bạn chú chuyển nick thành Rồng ... nhào :D (từ đồng nghĩa)

Ngôn ngữ tjn của chú đọc đau hết cả mồm mjệg :))

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

DS sờ sung sướng hôm nay có thêm bạn Khiêm Kỹ thuật, bạn Ruồi mẹ và bạn Ruồi con, xin cả nhà 1 tràng pháo tay nào!

MT nói:
P/S: OMM cứ rung đùi đi, biết đâu người ta lại xin được visa không phải 2 mà 4 ngày thì sao nhể, he he!
Bác cứ nàm em xoaning :))

@ Ong trẻ: đề nghị Trưởng ban Nát chuẩn bị tặng kỉ niệm chương cho ông cụ hỉ :x .

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,505
0
0

Đồng Nát

DS sờ sung sướng hôm nay có thêm bạn Khiêm Kỹ thuật, bạn Ruồi mẹ và bạn Ruồi con, xin cả nhà 1 tràng pháo tay nào!

Bác cứ nàm em xoaning :))

@ Ong trẻ: đề nghị Trưởng ban Nát chuẩn bị tặng kỉ niệm chương cho ông cụ hỉ :x .
Bạn Khiêm kỹ thuật có kèm bạn Khiêm con không thế?

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Buôn dưa liên miền nào.

bác này vui tính cực, sợ Nát ko đủ độ tij để tiếp bác ấy thôi nhé hehe.

1,505
0
0

Đồng Nát

Ðề: Trả lời: Ðề: Buôn dưa liên miền nào.

bác này vui tính cực, sợ Nát ko đủ độ tij để tiếp bác ấy thôi nhé hehe.
Oh hay quá, mình sẽ mời cụ làm trưởng ban danh dự của ban ACNM luôn.

1,505
0
0

Đồng Nát

P/S: OMM cứ rung đùi đi, biết đâu người ta lại xin được visa không phải 2 mà 4 ngày thì sao nhể, he he!:D:D:D
Mình đồ rằng thay bằng visa 1 người 2 ngày sẽ thành 2 người 4 ngày mất thôi. Có lẽ bà nội đang xét duyệt phương án tiền khả thi "chăm lo các cháu khi bố mẹ đi công tác, thực trạng và giải pháp"

1,014
0
0

Em bé ngoan

Anh Nát dạo ni trẻ trung nhí nhảnh dễ sợ :D

2,080
0
0

Kính gửi anh Tè !
Em chưa được gặp anh, nên em rất mong được gặp anh . Vì thế anh hãy vì mong muốn này mà đặt vé đi nhá, đỡ tốn tiền mua yếm .

@ Nát : đau miệng quớ .

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Ôi giời ơi, em không dịch được ngôn ngữ teen đâu bác Nát ơi. Công nhận vừa đau miệng vừa đau đầu nhức mắt. Hic hic.

Mọi người làm em thèm quá mà chưa chốt được. Lại để về tỉ tê với xã ạ. Hy vọng cũng được sướng giống mọi người :D

2,080
0
0

Ôi giời ơi, em không dịch được ngôn ngữ teen đâu bác Nát ơi. Công nhận vừa đau miệng vừa đau đầu nhức mắt. Hic hic.

Mọi người làm em thèm quá mà chưa chốt được. Lại để về tỉ tê với xã ạ. Hy vọng cũng được sướng giống mọi người :D
Đi nhá , mình lại ngủ cùng phòng như năm ngoái ấy .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.