Cháu bé bị cha mẹ bỏ rơi nguy kịch trên giường bệnh

176
0
0

Mẹ Kê

Ðề: Cháu bé bị cha mẹ bỏ rơi nguy kịch trên giường bệnh

Hai ngày nay phải nghỉ ở nhà chăm con gái ốm nên không có thời gian đọc bài về Nhân Ái của mẹ. Sốt ruột vô cùng vì biết sức khỏe con mấy hôm nay không tốt. Định vào mạng đọc thông tin về con và tranh thủ làm việc thì bất ngờ nhìn thấy những dòng tin sốc quá. Nhân Ái ơi, lần đầu tiên mẹ biết thế nào là cảm giác "không tin vào mắt mình". Mẹ đọc vội vã và khóc, khóc nức nở. Lúc này đây, viết những dòng cuối cùng cho con mẹ cũng chỉ biết khóc thôi. Chính mẹ đã gọi con là thiên thần được phái xuống để kết nối tình yêu thương của mọi người, vậy mà thiên thần đã rời xa rồi. Mẹ biết mong muốn được giữ con trên đời này của các bố mẹ là ích kỷ vì con sống mà phải chịu đau đớn quá, đơn côi quá. Thôi, đành an ủi lòng mình rằng đây thực sự là giải thoát cho con.
Mẹ muốn ngắm nhìn mãi Nhân Ái yêu thương, bé bỏng của mẹ mặc bộ màu hồng xinh xinh.
Hãy cho mẹ giữ lại hình ảnh này con nhé.
Mẹ yêu Nhân Ái của mẹ nhiều lắm.
Mẹ nào ở Thành phố HCM cố găng đến thăm con nhé.

7
0
0

tigon

Mình vừa biết thông tin về con,vào đọc xem tình hình sức khỏe của con ra sao,chăm sóc thế nào........đọc một lèo thấy bs bảo tình hình của con khả quan hơn nếu đủ đièu kiên chăm sóc chế độ đặc biệt ,mình luôn hi vọng và hi vọng con sẽ khỏe hơn.Nhưng mình chợt dừng lại khi hay tin con đã chút hơi thở cuối cùng,đau đớn và bất ngờ quá con ạ,mình không khóc nổi cứ ngồi vậy nhìn ảnh con qua màn hình thôi.Cầu mong cho con được siêu thoát,đầu thai làm kiếp khác sẽ được sống và chăm sóc bên tình thương của những người thân ruột thịt nhé,hôn con lần đầu cũng như lần cuối,tạm biệt con!

499
0
0

Shortee2009

Cầu cho linh hồn bé bỏng được siêu thoát :whileflower01

177
0
0

metuquan

Thương quá con ơi, thế là con đã vĩnh biệt cuộc đời, biết nói gì đây...Mẹ đau lòng lắm. Ngắm con qua ảnh thôi Mẹ như thấy lại được Hân ngày trước, các con khổ quá, khổ từ khi mở mắt chào đời, tại sao có những em bé được sinh ra trong nhung lụa, lại có những em bé mở mắt ra là đã bị bỏ rơi trơ trọi một mình, nếu có số phận thì Mẹ thấy ông trời bất công quá con ơi. Tại sao mẹ đẻ của con không một lần đến với con , nó có còn là con người nữa không, mẹ không lý giải được điều đó, chỉ biết rằng con thèm tình cảm lắm, những giọt nước mắt lăn trào khi bố con đến. Thôi có nói gì thì con cũng đã ra đi mất rồi , mẹ xin được ôm con thật chặt. Vĩnh biệt con.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: