Đà Nẵng ơi tình người (tầng 1)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người

Người giấu mặt hỏi nhà Đà Nẵng đã nhận được cherry chưa ạ?

780
0
0

memynhi

@muathu: mai chị làm bánh gì đấy ? off 11h30 thì em chịu rồi, không xin được visa.

@mymy, susu: chị tính khoảng 1 năm nữa thì về 'quê' nếu không có gì thay đổi, cũng còn nhiều thời gian để thưởng thức bánh của các mẹ DN làm mừ.

@mẹ Cu Gôn bị bịnh sao vậy ? Cám ơn quà của mẹ Gôn nha, chưa thấy mặt quà vì còn tạm trú nhà chị muathu hi hi hi.

@sonnylucky: cứ ưu tiên chia cho các mẹ nhé, nếu còn dư thì chị lấy, nhà chị vẫn còn 1kg creamcheese anchor. Em dọn về nhà mới chưa ?

780
0
0

memynhi

Chuyến này đề nghị 'người giấu mặt' buôn cherry đêeeeeeeee, đảm bảo đắt hàng :cstt09:

1,018
0
0

mymy

Hihi, nhận được rồi chị ah, đang còn ngất ngây với cherry nên chưa ai vào trả lời chị đấy. Ngon cực kỳ. Nghĩ lại vẫn còn thèm :cstt09:

798
0
0

cifmoon

Hihi, nhận được rồi chị ah, đang còn ngất ngây với cherry nên chưa ai vào trả lời chị đấy. Ngon cực kỳ. Nghĩ lại vẫn còn thèm :cstt09:
Chị kể làm em thèm :p chẹp chẹp :p

798
0
0

cifmoon

Có người còn thèm hơn em kìa, có đi ọp vẫn không được thưởng thức cherry ngon :cstt07:
Ai vậy ta ? Vì chị Mymy dành hết rùi àh :p:x , chạy thôi kô có người ném đá.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Nhận rồi ạ, xử lý hết một phần đáng kể rồi. Em đang lo là ăn rồi lần sau thèm thì biết làm sao để giải quyết đây ạ :) :cstt09:

Tiếc cho vài người đi off mà vẫn chưa được thưởng thức, mymy nhỉ :p

2,801
0
0

muathu

Mọi người ngắm những trái tim Hải Phòng nhé :x:x:x

Còn thưởng thức thì trưa mai off các mẹ nhé @};-@};-@};- trưa nay muathu phải canh cẩn thận lắm đấy không thì hết không còn đâu, về phòng phải mở hộp cho mát vì Chery cuối mùa nên hơi chín quá, lại tặng mỗi em trong phòng 1 quả vì không thì xấu hổ quá.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

Muathu nhớ dành phần em đó nhá , kg là em dỗi đấy .
Muốn dành phần em lắm, chứ để em ăn ớt hoài cũng tội nghiệp :D nhưng mà đến thứ 6 mới có người ra Huế chị sẽ gửi cái khuôn của me2Xiu ra nhưng Chery chắc để tới đó không được quá, để chị ngâm kíu xem có ướp lạnh 2 quả chery được không :p

1,669
0
0

mesubim

Nhìn Chery ngon quá, không biết chua ngọt ra răng hè, ngày mai chắc chắn phải off mọi người nhé!

2,080
0
0

Muốn dành phần em lắm, chứ để em ăn ớt hoài cũng tội nghiệp :D nhưng mà đến thứ 6 mới có người ra Huế chị sẽ gửi cái khuôn của me2Xiu ra nhưng Chery chắc để tới đó không được quá, để chị ngâm kíu xem có ướp lạnh 2 quả chery được không :p
ơ ơ , chery thì kg cần , nhưng mà khuôn thì Xã em đang ở Hội An, trưa mai ra Huế, chị gửi xã em mang ra cũng đc . SU cũng gửi đồ đấy , mai xã em ghé cơ quan Su lây đồ.

467
0
0

pink3

Có người còn thèm hơn em kìa, có đi ọp vẫn không được thưởng thức cherry ngon :cstt07:
Tức !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Nhìn Chery ngon quá, không biết chua ngọt ra răng hè, ngày mai chắc chắn phải off mọi người nhé!
Off nữa để còn được thưởng thức thêm vài quả chứ :)
Hôm nay MG có đem theo vài cái bánh, hờ, làm hồi tối nhưng mà lần này lại thấy ko bông bằng lần trước mà lại hơi ngọt trong khi khối lượng y như nhau, đánh trứng lâu hơn ;)

@ pink3: Em cũng bỏ cam mà sao chẳng thơm như chị làm là reng, em làm 3 trứng, gần 1 quả cam có ít ko chị, em thấy bột loãng ra nên ko dám bỏ nhiều

@ muathu: hôm qua bà chị có làm bánh không thế? Có thì nhớ đem off để em học hỏi kinh nghiệm nhá

1,018
0
0

mymy

tức !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!x(x(x(x(x(x(x(x(x(x(x(x(x(x(
Hihi, thế trưa nay tranh thủ về sớm mà thưởng thức nhé, không la cà nhé

798
0
0

cifmoon

Off nữa để còn được thưởng thức thêm vài quả chứ :)
Hôm nay MG có đem theo vài cái bánh, hờ, làm hồi tối nhưng mà lần này lại thấy ko bông bằng lần trước mà lại hơi ngọt trong khi khối lượng y như nhau, đánh trứng lâu hơn ;)

@ pink3: Em cũng bỏ cam mà sao chẳng thơm như chị làm là reng, em làm 3 trứng, gần 1 quả cam có ít ko chị, em thấy bột loãng ra nên ko dám bỏ nhiều

@ muathu: hôm qua bà chị có làm bánh không thế? Có thì nhớ đem off để em học hỏi kinh nghiệm nhá
Trưa nay mình lại hụt Cherry, rồi bánh của chị mẹGôn và muathu làm nữa :p:(

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.