Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,250
0
0

baoduy_susu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Em ơi, trưa ni lại nhờ em :x:x:x
Mọi người ơi, mua giày đẹp + bền ở đâu ạ? tính mua 1 đôi để vi vu thu HN
Chị sau khi mua rất nhiều loại, giá khá cao, nhưng cuối cùng thấy giày Noir của Malaysia ở Big C giá tốt, chất lượng tốt, mẫu lạ mắt và khá đơn giản. tầm 400k/01 đôi

65
0
0

Tí Tèo

Bánh ngon quá, đẹp nữa hì. Trưa off có chia bánh không chị baoduy_susu?:>

798
0
0

cifmoon

Bánh ngon quá, đẹp nữa hì. Trưa off có chia bánh không chị baoduy_susu?:>
Trưa nay kô biết có bánh trung thu của chị Giao hay kô ? Nhưng sẽ có bánh trung thu để thưởng thức cùng trà của quán GG. Mời mọi người tham gia :x

1,250
0
0

baoduy_susu

@All: tui sẽ gửi quà trung thu đến các cháu trong nhà mình.

798
0
0

cifmoon

@All: tui sẽ gửi quà trung thu đến các cháu trong nhà mình.
Trưa nay chị có đi off kô để em mang theo đồ của chị, kô thì em để lại cquan em khi tiện chị lấy :x

1,669
0
0

mesubim

@all: trưa nay vũ như cẩn nghe mọi người :x
@Pink3: em ơi chị nghe giang hồ báo tin em có xe mới nè, rửa ráy đi nhé không nhanh cũ lắm :p
Nhà mình chuyện lạ, thời khắc này chẳng có ai ở nhà:
Ðang đọc: 1 (1 thành viên và 0 khách)
mesubim

780
0
0

memynhi

sáng giờ bận quá ko vô nhà, chắc mọi người đi off hết rùi.

@baoduy_susu: bánh đẹp và nét quá chị, nhân thập cẩm à ? nhớ phần em đó. Đồ em gửi cifmoon rồi nhé. Chị gửi mứt bí cho cifmoon giùm em nha, bao nhiêu tiền vậy chị ?

@susu: dây đá đỏ trắng là của em nhé, sau khi vắt óc suy nghĩ :p chị quyết định em nên đeo trắng đỏ, 1 là khỏi đụng hàng với mesubim, 2 là nó hợp với làn da của em hehehehe.

@subim: em gửi trước dây đá đỏ đen, còn dây kia cho em nợ ít bữa vì mấy hôm nay nhà khách khứa đông chẳng làm được gì, nợ từ HN vẫn chất đầy luôn.

@mẹ Gôn: chị nợ dây xanh biển luôn nghen, diện trước bộ 'tim tím tình yêu' đi hén

780
0
0

memynhi

6 (5 thành viên & 1 khách)
memynhi, cifmoon, Huy Linh, mesubim, Soni

Trời nhà mình đi off không về luôn hay sao á, có mình mesubim và cifmoon về thôi sao ?

6,216
0
36

susu1811

Active Member

6 (5 thành viên & 1 khách)
memynhi, cifmoon, Huy Linh, mesubim, Soni

Trời nhà mình đi off không về luôn hay sao á, có mình mesubim và cifmoon về thôi sao ?
lo tập hát offline rồi ạh
@ chị ơi cái dây bướm đỏ của chị kéo hơi chặt tay lúc thêm khóa, thành ra nó bị méo, bị lệch chút, đeo vào cổ bị lệch, tiếc ghê. :p
Dây dài, thì hơi ngắn với em, về tối thử, k hợp thì chuyển tên mẹ gôn ạh. CHị ý nghiền rồi :D

780
0
0

memynhi

@susu: dây hơi chặt đưa qua chị sửa lại cho, em gửi cifmoon vì cifmoon gần nhà chị, đá đỏ tạm thời chị hết rồi đó nghen, đang nhờ mua thêm. Cá bống của chị chừng nào có em ? định gửi vào SG làm quà.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@susu: dây hơi chặt đưa qua chị sửa lại cho, em gửi cifmoon vì cifmoon gần nhà chị, đá đỏ tạm thời chị hết rồi đó nghen, đang nhờ mua thêm. Cá bống của chị chừng nào có em ? định gửi vào SG làm quà.
cá chị chưa lấy ah, mọi người lấy hết rồi mà. Chị ới Mymy xem hay chị Mùa thu lấy giúp rồi.

Em sẻ gửi chị cifmoon sửa ạh. Phiền chị quá, vì cái tính chảnh của em gái

780
0
0

memynhi

cá chị chưa lấy ah, mọi người lấy hết rồi mà. Chị ới Mymy xem hay chị Mùa thu lấy giúp rồi.

Em sẻ gửi chị cifmoon sửa ạh. Phiền chị quá, vì cái tính chảnh của em gái
hôm trước chị muathu đem sang cho chị dầu mè và tỏi rồi, còn cá chưa có. Dây để chị sửa cho ko phiền gì đâu :x Thế thì lại phiền cifmoon nhé. Tặng cifmoon nè @};- @};- @};-

2,801
0
0

muathu

memynhi ơi mai có em ạ, chị gửi Cifmoon giúp em nhé.

270
0
0

Soni

Phù... Sơni bỗng dưng sốt làm hoảng quá... lo nhiều nhất là nghi bị sốt xuất huyết, tiếp theo là con h1n1... để đề phòng mình điện thoại tới đường dây nóng của ban phòng chống cúm h1n1 thành phố thì được hướng dẫn rằng: "đem cháu đi khám đi em", nhưng mà nghe nói người ta đến khám đông lắm, lỡ con mình chưa bị h1n1 đến đó rồi bị lây thì sao ? thôi thì 2 đêm canh con mà lạy trời... cuối cùng đúng trưa của ngày thứ 2 thì Sơni hết sốt hẳn... thì ra cô nàng sốt siêu vi thôi :cstt01: Đúng là cảm cúm thời H1N1 khổ thật !

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Chị đặt 3 tôm chua + 2 dưa đèo + bò khô 1kg (Chia làm 2 túi + tré 1 hộp
Nếu có sớm báo chi đến lấy sớm nhé. Cảm ơn mọi ng nhiều
Ôi vào đây than khóc cái - nhìn kìa vì thiếu dấu ngoặc mà chị thiếu luôn TRÉ. Hu hu hu

1,669
0
0

mesubim

Sáng nay rất nhiều việc được mọi người giao nhưng subim lại để quên điện thoại dđ ở nhà rồi, chán quá đi mất, vậy nên ai cần chi subim thì điện số cố định nhé (hai hai bốn năm chín bảy một hoặc ba tám chín năm năm chín ba). :-*

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

Sáng nay rất nhiều việc được mọi người giao nhưng subim lại để quên điện thoại dđ ở nhà rồi, chán quá đi mất, vậy nên ai cần chi subim thì điện số cố định nhé (hai hai bốn năm chín bảy một). :-*
Gọi cái gì B-) thùng bò khô to đùng đang ở cơ quan muathu hu hu mần răng thì mần :p:D

1,018
0
0

mymy

Sáng nay rất nhiều việc được mọi người giao nhưng subim lại để quên điện thoại dđ ở nhà rồi, chán quá đi mất, vậy nên ai cần chi subim thì điện số cố định nhé (hai hai bốn năm chín bảy một). :-*
Dạ, bớt giỡn dùm em tí nghe bà chị, sáng ni em đứng trước cơ quan bà chị 20 phút gọi bắt cháy máy luôn, làm em đến cơ quan trễ bị sếp chộ đây này :(:(

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.