Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
780
0
0

memynhi

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Chúc ba bà thượng lộ bình, vui chơi thỏa thích và không quên đồng đội đang ngóng cổ đợi chờ nhé :cstt04::cstt04:

1,669
0
0

mesubim

Thông báo chị đang trông hộ 2 hộp cá của memynhi :-O Mynhi ơi cảm ơn em dây đẹp lắm, hợp với cái áo đầm của chị, nhưng thông báo tin buồn là chị PGĐ cơ quan chị thấy đẹp quá mượn đi SGòn đám cưới con trai rồi :">, hic mình chưa dùng mà đã bị mượn.

@Cifmoon ới, em có đi ngang 16 Bạch Đằng ko lấy giùm đem về cho mynhi với nhé, vì chỉ có em là qua được nhà mynhi thôi :)

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Thông báo cho mọi người biết đố biết ai cái gì đến dự OFF Sắc thu Hà Nội sớm nhất ?
"Nàng" ;) Tré Đà Nẵng nhé.
Chưa có ai nên nàng lại quay về bãi tối Virgo ra đón :D

1,669
0
0

mesubim

Thông báo cho mọi người biết đố biết ai cái gì đến dự OFF Sắc thu Hà Nội sớm nhất ?
"Nàng" ;) Tré Đà Nẵng nhé.
Chưa có ai nên nàng lại quay về bãi tối Virgo ra đón :D
Ối giời chị ơi, thế mà LG của ĐN cứ lo hàng không ra kịp 9 giờ sáng mai cơ đấy :D
Giờ này chắc mọi người đang hồi hộp chờ trời sáng lắm rồi để được gặp gỡ tay bắt mặt mừng, em ở ĐN mà tự nhiên cũng thấy rạo rực nữa là :-*

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Đà Nẵng yêu thương ơi :xThật tiếc do điều kiện " kỹ thuật" không cho phép nên đã không gặp được tất cả gia đình CSTT Đà Nẵng.
Mong một ngày không xa chúng mình được tay trong tay chia sẻ nỗi nhớ nhung và tình cảm mến thương nhé.
Tri ân những tấm lòng và tình cảm của CSTT Đà Nẵng:x

Tết Trung Thu, Tết đoàn viên, Tết xum họp chúc tất cả mọi người hạnh phúc. Chúc cho sức khỏe đến với mọi người, để chung tay góp sức cùng những hoàn cảnh khó khăn. Hy vọng rằng thời gian sắp tới, CSTT sẽ có mặt ở khắp các vùng miền trên đất nước, những nơi xa xôi khó khăn cần sự giúp đỡ của những tấm lòng NHÂN

Mến thương gửi tất cả mọi người

CSTT - ALnML

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

Đà Nẵng yêu thương ơi :xThật tiếc do điều kiện " kỹ thuật" không cho phép nên đã không gặp được tất cả gia đình CSTT Đà Nẵng.
Mong một ngày không xa chúng mình được tay trong tay chia sẻ nỗi nhớ nhung và tình cảm mến thương nhé.
Tri ân những tấm lòng và tình cảm của CSTT Đà Nẵng:x

Tết Trung Thu, Tết đoàn viên, Tết xum họp chúc tất cả mọi người hạnh phúc. Chúc cho sức khỏe đến với mọi người, để chung tay góp sức cùng những hoàn cảnh khó khăn. Hy vọng rằng thời gian sắp tới, CSTT sẽ có mặt ở khắp các vùng miền trên đất nước, những nơi xa xôi khó khăn cần sự giúp đỡ của những tấm lòng NHÂN

Mến thương gửi tất cả mọi người

CSTT - ALnML
Hồi hộp quá mà thức cả đêm thế hả chị, báo cáo đoàn Đà Nẵng có mặt Hà Nội tối qua và đi dạo hồ Gươm đến 12h đêm mới về thu Hà Nội thậ đẹp và càng đẹp hơn khi có Thu Đà Nẵng :D:p

Nhà Đà Nẵng ui ở nhà chuẩn chương trình cho thứ 7 nhé :x:x:x Muathu sẽ cố gắng đem thu Hà Nội về :cstt08:

124
0
0

sonylucky

Chị muathu đang online ở HN đấy à? Thích quá chị nhỉ
Chúc mấy chị ăn chơi nhảy múa vui vẻ nhé :cstt07:

780
0
0

memynhi

@ALnML: bác lên kế hoạch off hoành tráng tại Đà Nẵng đi hihihi :cstt04: :cstt04: :cstt04:

@mesubim: PGĐ chơi vậy kỳ quá, ai lại xài nước đầu của người ta hic hic hic :-&

@Cifmoon: Lúc nào sang gọi chị nhé.

798
0
0

cifmoon

@ALnML: bác lên kế hoạch off hoành tráng tại Đà Nẵng đi hihihi :cstt04: :cstt04: :cstt04:

@mesubim: PGĐ chơi vậy kỳ quá, ai lại xài nước đầu của người ta hic hic hic :-&

@Cifmoon: Lúc nào sang gọi chị nhé.
Hôm qua cơ quan em mất mạng nên kô vào nhà được nên em chưa nhận hàng từ mấy chị. Sáng nay thì mọi người kô đi làm nên chắc để tuần sau em nhận rồi mang qua nhà cho chị nhé:x

13
0
0

bluerose

Chi mua Thu ơi, chị Lương có gởi nhẫn thì chị vát về cho em voi nha. Tks chị nhiều nhiều.
Em nghe chị Lương nói, tưởng chị ra off 1 mình, ai ngờ đi tới 3 nguời.
Chúc các chị đi chơi vui vẻ nhé

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Hi cả nhà, vừa off thu HN về, tắm rửa, nghỉ ngơi 1 lúc :)
Thật sự là rất vui, bất ngờ nhất là gặp MePond SG. Chị Loan nhìn ngoài trẻ hơn trong hình, rất cảm động về sự nhiệt tình của chị đối với ĐN, rồi anh Bừa, Đồng Nát,...

CHỉ tội cho các bé, chẳng được ngủ trưa. Gôn trên đường về KS ngủ khò luôn :)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ôi sao không cho 500 hình trường thuật vụ hò hát với chị ơi.:x Giữ gìn sức khỏe nhé cả nhà

270
0
0

Soni

ôi sao không cho 500 hình trường thuật vụ hò hát với chị ơi.:x Giữ gìn sức khỏe nhé cả nhà
Nghe là không có hát hò em ơi :( Nhưng mà 3 nàng về rồi thì vui quá :cstt02:

780
0
0

memynhi

giờ này chắc các nàng đang trùm chăn khò rùi, mai chắc ung dung ngắm 'sương mờ đỉnh núi' hi hi hi
DN ko biết ngày mai sao đây ??? bão số 9 eo ơi, đang sợ vì nhà sát biển quá, ai có kinh nghiệm phòng tránh bão gì tư vấn cho memynhi nhé.

798
0
0

cifmoon

Hi cả nhà, vừa off thu HN về, tắm rửa, nghỉ ngơi 1 lúc :)
Thật sự là rất vui, bất ngờ nhất là gặp MePond SG. Chị Loan nhìn ngoài trẻ hơn trong hình, rất cảm động về sự nhiệt tình của chị đối với ĐN, rồi anh Bừa, Đồng Nát,...

CHỉ tội cho các bé, chẳng được ngủ trưa. Gôn trên đường về KS ngủ khò luôn :)
Các chị giờ chắc vi vu Sapa rồi nhỉ :x

798
0
0

cifmoon

giờ này chắc các nàng đang trùm chăn khò rùi, mai chắc ung dung ngắm 'sương mờ đỉnh núi' hi hi hi
DN ko biết ngày mai sao đây ??? bão số 9 eo ơi, đang sợ vì nhà sát biển quá, ai có kinh nghiệm phòng tránh bão gì tư vấn cho memynhi nhé.
Nhà mẹ em cũng hơi gần biển nên cũng đang lo đây chị ơi. Nếu nhà chị đổ mái hết, kô lợp tôn thì đỡ lo bay tôn. Nếu có tôn, hay ngói thì người ta thường chèn chống bão.
Nghỉ lại hồi bảo 2006 giờ vẩn còn sợ.
Nhà mình lo mua sẵn thức ăn để cho các con nhé :x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Tâm Bão vào Quảng Trị, nhưng em xem trên vnbaolut.com thì bảo đang vào gần sát Đà nẵng rồi:(. Đà Nẵng hay Quảng Trị cũng là quê hương của em cả, lo quá. Theo dự đoàn và kinh nghiệm thì bão này sẽ mạnh hơn bão Xangsane năm 2006 nữa. Cả nhà tránh ra ngoài trong thời gian này nghe.:cstt09: Đài truyền hình thông báo thì tình hình cập nhật nhưng không nhanh bằng trang web vnbaolut.com và còn có thêm hai cơn bão mới ngoài khơi nữa, mạnh hơn cơn bão số 9 này. cả nhà có máy tính thì nhớ online trang này, nắm tình hình nhé.
@ Chị Mynhi, nhà gần biển sợ ghê. Chị nhà đổ mê rồi hay lợp. Nếu lợp thì phải có các phương án phòng chống như đóng cát vào bao, chất lên mái, Giằng dây níu mái. Dùng dây buộc các cánh cửa.. Rồi thì nhiều thứ nữa. Tốt nhất thấy bão lớn, nên lánh đến nhà kiên cố an toàn hơn. @};-
Hồi bão Xangsane năm 2006. Khu vực nhà em ở, gần tâm bão, Xà gồ nhà hàng xóm bị quấn đi luôn, rồi bồn nước inox đầy nước cũng bị quấn đi, từ nhà này sang nhà khác. Thành ra nhà các chị gần biển nhớ cẩn thận. :x
@ Mua sắm các vật dụng cần thiết tránh ra ngoài trong thời gian bão vào. Rau thì có thể không để lâu được, nên cả nhà chuyển sang củ quả, các loại. Mỳ, Nui, đồ hộp...

467
0
0

pink3

bão to quá cả nhà ơi, đi làm mà tí nữa bị gió thổi bay luôn

273
0
0

NganHa

Đà Nẵng ơi, em không ngờ món tré và mắm dưa đèo lại ngon đến thế, tối hôm kia 9h chờ chị CTB ở HN về em vội đến lấy ngay, đến chiều hôm qua nhà có giỗ lấy ra cho mọi người thưởng thức, không ngờ hai món đó đắt hàng nhất, ngon lắm, mọi người còn bảo tết này con mua cho mỗi nhà mấy hũ để ăn tết :) cảm ơn các chị ĐN nhé :) không biết mấy món đặ sản HP đã vào đến ĐN chưa :)

160
0
0

Mẹ Sóng

Đà Nẵng ơi, bão vào miền Trung rồi :( Cả nhà take care nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.