Đà Nẵng ơi tình người (tầng 3)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,250
0
0

baoduy_susu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 3)

nhà mình đi tránh bão hết rồi...

445
0
0

me titdng

Báo cáo cả nhà em có mẹt ah. Tuy hơi muộn nhưng em cũng chúc cả nhà ta sang nhà mới có nhiều cái mới ah @};-

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Báo cáo cả nhà em có mẹt ah. Tuy hơi muộn nhưng em cũng chúc cả nhà ta sang nhà mới có nhiều cái mới ah @};-
Chị ơi, mấy cái vòng của chị em đang giữ, làm thế nào để gửi ạh, hay em gửi Anh Kh mang về gửi chị T nhé.
Mà chị nè, chị Hà phòng em nhăm nhe lắm, đòi lấy đây.:D

@ Tiện thể chị Mynhi cho em cái nick yahoo nhé chị. Đơn hàng nhiều quá, chị ơi:-*

445
0
0

me titdng

Chị ơi, mấy cái vòng của chị em đang giữ, làm thế nào để gửi ạh, hay em gửi Anh Kh mang về gửi chị T nhé.
Mà chị nè, chị Hà phòng em nhăm nhe lắm, đòi lấy đây.:D

@ Tiện thể chị Mynhi cho em cái nick yahoo nhé chị. Đơn hàng nhiều quá, chị ơi:-*
ối ối không đựơc đâu cái đấy chị tặng cô giáo đấy,em ơi em gửi AK về cho chị nhé còn xiền chị sẽ gửi AK sau nhé :-*

445
0
0

me titdng

Memynhi ơi! chị lấy 1 dây đá biển thôi, còn 1dây để chị đỏi dây khác nhé vì vào muaphale.com lên chị thay lòng rồi :D có gì chị sẽ gọi em thông báo sau nhé

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Nhà mình xây nhà nhanh thật, em đăng ký tầng thượng nhìn thẳng ra biển cho mát để mở quán cà phê mời các bác ạ:D Chúc nhà mình lúc nào cũng đầm ấm vui tuơi:x

2,801
0
0

muathu

@Subim: Hôm qua về mới nhớ quên trả xiền cơm, nợ nhé :D

@Pink3: Hôm qua vẫn ko lấy nhíp hihi nhắn cho Lý số chị Tân để đến thanh toán nợ nần :)

Nhà mình hôm nay xây chầm chậm để đợi láng giềng các mẹ nhỉ, miền trung hay bão mà nhà cứ xây cao làm gì :x:x:x

1,018
0
0

mymy

Wa, kỷ lục 888 vô địch, mới có 03 buổi không vào nhà mà mọi người đã xây thêm được tầng nữa rồi :cstt09::cstt09::cstt09:

780
0
0

memynhi

sáng giờ bận quá, giờ mới vào nhà được, phong độ vẫn cao nhỉ.

@susu: nhắn tin nick yahoo cho em rùi đó hihihi

@metitdng: vậy là chị ko lấy mặt kim sa tím nữa hả, vậy gửi lại giúp em nha, vì có khách đang muốn lấy mà em hết hàng.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@metitdng: vậy là chị ko lấy mặt kim sa tím nữa hả, vậy gửi lại giúp em nha, vì có khách đang muốn lấy mà em hết hàng.
mặt kim sa tím là cái nào vậy chị, các chị phòng em đặt hàng giống mẹ tít.

445
0
0

me titdng

@ ôi ôi không phải mặt kim sa mà là không lấy 1 mặt đá biển mà chít ý chứ :p

228
0
0

blanch

Ra tới nơi chị alo nhé, số của em không chín không năm không không bảy bảy năm năm. :x
Cảm ơn em Su trước nhé.

@All: Nhân tiện hỏi thăm luôn thể, nhà mình có thể làm giúp ổ bánh đơn giản để BL tặng bạn ngoài đó được không ạ. Thay vì mua bánh trái ở đây mang ra lỉnh kỉnh thì đặt nhà mình làm đem tặng hay hơn nhỉ. Có gì cho BL biết tin sớm nhé. Nếu không có gì thay đổi thì trưa 4/12 mình ra đến DN. Cảm ơn cả nhà.

270
0
0

Soni

Hôm qua trời nắng ráo, hôm nay trời đột ngột trở lạnh... nhưng mà nhờ vậy mẹ sơni mới có cơ hội diện cái khăn quàng cổ - quà của các mẹ nhà mình đi chơi sapa tặng, đẹp lắm nghe, thanks you !!!

Trời lạnh rồi, nhớ giữ ấm cho con nghe cả nhà.

9
0
0

tieuquynh97

Mãi cũng tìm ra được nhà, thấy chị em rôm rả quá. Mình điểm danh, sau này ới mình với nhé:D

118
0
0

nangmuadong

Lạnh quá rùi! Co ro mình trong chiếc áo ấm, hít hà với tô mì quảng, nhìn em bé gầy đen trong chiếc áo mỏng bạc màu, chỉ có xấp vé số trên tay là được bọc kín... Chợt thấy nghẹn nơi cổ họng... Lửa nhỏ quá, ko đủ để sưởi ấm giá lạnh mùa đông... Ước gì...

2,801
0
0

muathu

Mãi cũng tìm ra được nhà, thấy chị em rôm rả quá. Mình điểm danh, sau này ới mình với nhé:D
Mãi thì em cũng tìm thấy chị :) định ghé nhà chị mà cu Tí nhà em sốt, đỏ mắt rồi :( nếu mà em ko lây của con thì em sẽ ghé sớm, số của em 0913469789 chị nhắn số chị cho em với nhé. Chị ơi hôm đó mình mua vở 3400 đồng 1 cuốn phải không chị hay 3200 :D hôm đó em đau đầu và mệt quá ko còn nhớ gì chỉ nhớ nợ chị 13 suất x 50K :x

@Baoduy_susu: Hội bánh nhận đơn hàng của Blanch nhé :)

@Mymy: Post tiền vé bên topic bé Nghĩa em nhé, hôm mua vở chị còn thiếu 500K em ứng, vở họ đóng thiếu 1 phần 5 quyển em ạ nhưng mà xiền thì đã trả đủ :) hôm đó nhiều khủng khiếp mà vội nên ko kiểm được.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member

@All: Nhân tiện hỏi thăm luôn thể, nhà mình có thể làm giúp ổ bánh đơn giản để BL tặng bạn ngoài đó được không ạ. Thay vì mua bánh trái ở đây mang ra lỉnh kỉnh thì đặt nhà mình làm đem tặng hay hơn nhỉ. Có gì cho BL biết tin sớm nhé. Nếu không có gì thay đổi thì trưa 4/12 mình ra đến DN. Cảm ơn cả nhà.
Ôi việc này ổn chứ chị, vinh dự cho CSTTer Đà Nẵng vì được PR cho CSTT.org rồi. :x. Chị cứ ra yêu cầu đi ạh, Hội bánh đà nẵng sẻ tập trung hết công lực làm bánh theo yêu cầu. hi.hi, nếu không ai làm thì Subim, Mymy, Susu làm bánh đông sương... nghen, vì ba nhà này bon chen mà chưa có lò nướng.:D:p

1,250
0
0

baoduy_susu

Mãi thì em cũng tìm thấy chị :) định ghé nhà chị mà cu Tí nhà em sốt, đỏ mắt rồi :( nếu mà em ko lây của con thì em sẽ ghé sớm, số của em 0913469789 chị nhắn số chị cho em với nhé. Chị ơi hôm đó mình mua vở 3400 đồng 1 cuốn phải không chị hay 3200 :D hôm đó em đau đầu và mệt quá ko còn nhớ gì chỉ nhớ nợ chị 13 suất x 50K :x

@Baoduy_susu: Hội bánh nhận đơn hàng của Blanch nhé :)

@Mymy: Post tiền vé bên topic bé Nghĩa em nhé, hôm mua vở chị còn thiếu 500K em ứng, vở họ đóng thiếu 1 phần 5 quyển em ạ nhưng mà xiền thì đã trả đủ :) hôm đó nhiều khủng khiếp mà vội nên ko kiểm được.
BL đặt bánh gì thế?

118
0
0

nangmuadong

Chị susu ơi! Chị cứ nói chị gì ngoài í tối 20 đến Trung tâm triễn lãm Việt Nam nha. Em sợ em bon chen, đi khắp nơi khắp chốn chẳng tìm đâu ra. Chỉ có tối khai mạc là em biết lịch chắc chắn là mình sẽ ở đâu thui. Hihihi... Xe cơ quan đi rộng rãi nên các chị cứ tha hồ gửi, em tha về được hết ah.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.