Đà Nẵng ơi tình người (tầng 3)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 3)

chị nói rồi em gái àh. Người gửi hàng cho em là chị Minh Mèo em nhé.

118
0
0

nangmuadong

Chào cả nhà em hành quân ra đất Hà thành xin anh Bừa vài cái răng về cho chị em mình thưởng thức. Cả nhà chờ em đem chiến lợi phẩm về nha!

228
0
0

blanch

Ôi việc này ổn chứ chị, vinh dự cho CSTTer Đà Nẵng vì được PR cho CSTT.org rồi. :x. Chị cứ ra yêu cầu đi ạh, Hội bánh đà nẵng sẻ tập trung hết công lực làm bánh theo yêu cầu. hi.hi, nếu không ai làm thì Subim, Mymy, Susu làm bánh đông sương... nghen, vì ba nhà này bon chen mà chưa có lò nướng.:D:p
Hihii, vậy mình yên tâm vụ bánh rồi. Nhà DN làm bánh gì cũng được, miễn hình thức là ổ bánh như gatô kem sữa tươi hoặc chiffon/Japanese cottony cheese cake, đơn giản là rau câu cũng được. Mình dự kiến chiều tối 4/12 đi thăm bạn, vậy nhà mình ráng thu xếp thời gian làm giúp BL nhe. Cảm ơn cả nhà :-*:-*:-*

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Hihii, vậy mình yên tâm vụ bánh rồi. Nhà DN làm bánh gì cũng được, miễn hình thức là ổ bánh như gatô kem sữa tươi hoặc chiffon/Japanese cottony cheese cake, đơn giản là rau câu cũng được. Mình dự kiến chiều tối 4/12 đi thăm bạn, vậy nhà mình ráng thu xếp thời gian làm giúp BL nhe. Cảm ơn cả nhà :-*:-*:-*
Chị Hội trưởng hội bánh ới, thông tin đặt hàng nè chị

0
0
0
B

Bừa

Guest

Chào cả nhà em hành quân ra đất Hà thành xin anh Bừa vài cái răng về cho chị em mình thưởng thức. Cả nhà chờ em đem chiến lợi phẩm về nha!
Có 2 sự lựa chọn:
Trong thời gian em ở HN em không liên lạc với anh Nát thì bao nhiêu răng cũng có hết. Nhược bằng không em sẽ trở về ĐN mà không 1 chiến lợi phẩm trên tay.
Nói nhỏ với em. Gặp anh em thích gì cũng có... Chứ gặp Nát em có thích gì cũng không. Nói trước cho mà biết.

9
0
0

tieuquynh97

Mãi thì em cũng tìm thấy chị :) định ghé nhà chị mà cu Tí nhà em sốt, đỏ mắt rồi :( nếu mà em ko lây của con thì em sẽ ghé sớm, số của em 0913469789 chị nhắn số chị cho em với nhé. Chị ơi hôm đó mình mua vở 3400 đồng 1 cuốn phải không chị hay 3200 :D hôm đó em đau đầu và mệt quá ko còn nhớ gì chỉ nhớ nợ chị 13 suất x 50K :x

@Baoduy_susu: Hội bánh nhận đơn hàng của Blanch nhé :)

@Mymy: Post tiền vé bên topic bé Nghĩa em nhé, hôm mua vở chị còn thiếu 500K em ứng, vở họ đóng thiếu 1 phần 5 quyển em ạ nhưng mà xiền thì đã trả đủ :) hôm đó nhiều khủng khiếp mà vội nên ko kiểm được.
Em tích cực nhỏ thuốc mắt và rửa mắt bằng nước muối loãng mới mau khỏi. Nhà chị vừa rồi 2 mẹ con chị cũng bị đỏ mắt, may mà không lây lan cả nhà. Hôm đó mua 3,2k/cuốn vở, 2 tập bì thư 5k và mượn của chị 13 suất x 50k. Thông báo lên nhé. Tel của chị 0903573757. Khi nào hết đỏ mắt đến nhà chị chơi. Nhà mình dự định làm gì chưa? chị gặp nhiều người muốn ủng hộ lắm đó :D.

2,801
0
0

muathu

Em tích cực nhỏ thuốc mắt và rửa mắt bằng nước muối loãng mới mau khỏi. Nhà chị vừa rồi 2 mẹ con chị cũng bị đỏ mắt, may mà không lây lan cả nhà. Hôm đó mua 3,2k/cuốn vở, 2 tập bì thư 5k và mượn của chị 13 suất x 50k. Thông báo lên nhé. Tel của chị 0903573757. Khi nào hết đỏ mắt đến nhà chị chơi. Nhà mình dự định làm gì chưa? chị gặp nhiều người muốn ủng hộ lắm đó :D.
Hi cảm ơn chị nhiều :x:x:x hôm qua em đã mua TOBREX như Pink3 chỉ, gạc y tế và 2 lốc nước muối trộm vía Tí đã đỡ mẹ chưa có gì, vụ Quảng Trị nếu ko có gì thay đổi cuối tuần này Susu1811và Subim sẽ đi tiền trạm trước đó chị.

1,250
0
0

baoduy_susu

Có 2 sự lựa chọn:
Trong thời gian em ở HN em không liên lạc với anh Nát thì bao nhiêu răng cũng có hết. Nhược bằng không em sẽ trở về ĐN mà không 1 chiến lợi phẩm trên tay.
Nói nhỏ với em. Gặp anh em thích gì cũng có... Chứ gặp Nát em có thích gì cũng không. Nói trước cho mà biết.
Bác Bừa nhà mình xấu bụng quá Nat ơi...

2,801
0
0

muathu

Trưa nay Phố Xưa mưa bay nghe cả nhà :p

118
0
0

nangmuadong

Có 2 sự lựa chọn:
Úi ùi ui... Anh làm khó em quá hà! Cả nhà ĐN đang ngóng răng của anh mà... Em đang cách anh 40km nè...
Lạnh quá nhà mình ơi!

47
0
0

phucuong_pro09

CHUYẾN ĐI NHÂN RỘNG TÌNH THƯƠNG
Nối buồn được chia sẻ thì nổi buồn vơi đi một nửa
Niềm vui được chia sẻ thì niềm vui được nhân lên
Đó là chuyến đi sẻ chia một phần khó khăn với đồng bào Miền Trung của GĐTT về với Nhơn Phú Bình Định vào ngày 14 tháng 11 vừa qua. GĐTT ai nấy đều hăng hái, tích cực tham gia chuyến đi xa này. Mặc dù đường sá xa xôi, công việc bề bộn nhưng các mẹ, các bố đã đến với trường tiểu học Nhơn Phú 1-2-3 bằng tất cả tấm lòng. Nhân chuyến đi xa này mà PhuCuong đã hiểu được nhiều hơn nữa về công việc của GĐTT, PhuCuong cảm thấy thực sự hạnh phúc vì đã góp một phần công sức nhỏ bé của mình trong công việc này.
Về với Nhơn Phú đã quá 16 giờ gia đình vui mừng khi được sự đón tiếp của Milo-cacao, một thành viên mới của GĐTT. Đến với trường Nhơn Phú cả nhà ai cũng bàng hoàng và thực sự xúc động trước tàn dư của cơn bão số 11 để lại cho người dân nơi này. Hậu quả cơn bão đã được khắc phục phần nào, nhưng bây giờ đáng thương nhất là những em nhỏ không còn sách vở để học. Gặp được GĐTT, nhà trường, phụ huynh, đặc biệt là các em nhỏ hết sức vui mừng khi GĐTT đã trao cho các em những món quà thật ý nghĩa. Quà của gia đình có hạn nhưng cái khó khăn của các em lại quá nhiều. Vì thế mà MuaThu phải quyết định góp thêm quĩ để tiếp tục trao thêm một số quà nữa cho các em. GĐTT ai cũng đã hết sức cố gắng để chia sẻ một phần khó khăn cho các em, nhưng mới một nào đó, hy vọng rằng còn nhiều trái tim nhân ái nữa quan tâm sẻ chia và cùng chung tay với GĐTT để mang hạnh phúc và nụ cười rạng rỡ cho những gương mặt bé thơ nơi đây.
Tuy thời gian của chuyến đi ngắn ngủi và gấp rút, nhưng GĐTT cảm thấy thật hạnh phúc khi làm được một việc thật ý nghĩa . PhuCuong mong rằng GĐTT mãi chung tay, chung tay mang hạnh phúc đến mọi người . Bao trái tim còn khao khát.Bao trái tim còn nhiều khổ đau !!!
:cstt09::cstt09::cstt09:
Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương !

@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

0
0
0
B

Bừa

Guest

CHUYẾN ĐI NHÂN RỘNG TÌNH THƯƠNG
Nối buồn được chia sẻ thì nổi buồn vơi đi một nửa
Niềm vui được chia sẻ thì niềm vui được nhân lên
................ . PhuCuong mong rằng GĐTT mãi chung tay, chung tay mang hạnh phúc đến mọi người . Bao trái tim còn khao khát.Bao trái tim còn nhiều khổ đau !!!
:cstt09::cstt09::cstt09:
Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương !

@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-
Từ hôm đi ĐN về Bừa mê giọng nói của Cường lắm. Đọc bài Cường viết mà cứ hình dung ra anh Cường (hướng dẫn viên ngày nào). Nhớ!!!!!:x:x:x

467
0
0

pink3

Chúc mừng anh Cường nhân ngày nhà giáo Việt Nam. Chúc anh luôn mạnh khỏe và hạnh phúc nhé.@};-@};-@};-@};-@};-

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@};-@};-:cstt04:mad:};-@};-:cstt04:mad:};-@};-:cstt04:mad:};-@};-:cstt04:mad:};-@};-
Nhân dịp Ngày Nhà Giáo Việt Nam,
trân trọng gửi lời chúc sức khỏe, hạnh phúc và thành công
tới cô giáo Thùy, cô giáo Xuân và thầy giáo Cường Gia đình Đà Nẵng ạh
@};-@};-:cstt04:mad:};-@};-:cstt04:mad:};-@};-:cstt04:mad:};-@};-:cstt04:mad:};-@};-​

445
0
0

me titdng

Mừng ngày nhà giáo Việt nam @};-@};-@};- chúc thầy Cường mạnh khoẻ-hạnh phúc và thành đạt @};-

1,250
0
0

baoduy_susu

Chúc các thầy cô nhà mình thật hạnh phúc

2,801
0
0

muathu

Chúc các thầy cô giáo nhà mình có một ngày 20/11 thật hạnh phúc @};-@};-@};-@};-@};- năm nào đến ngày này muathu cũng nhớ về tuổi thơ và các thầy cô cũ của mình lắm :)

Vì thế mà MuaThu phải quyết định góp thêm quĩ để tiếp tục trao thêm một số quà nữa cho các em. GĐTT ai cũng đã hết sức cố gắng để chia sẻ một phần khó khăn cho các em, nhưng mới một nào đó, hy vọng rằng còn nhiều trái tim nhân ái nữa quan tâm sẻ chia và cùng chung tay với GĐTT để mang hạnh phúc và nụ cười rạng rỡ cho những gương mặt bé thơ nơi đây.
Phucuong_Pro09 ơi viết thế này thì chết muathu mất thôi :D muathu quyết là xin trích từ quỹ CSTT đấy.

@Baoduy_susu: Phạt vì tội đi chăm sóc sắc đẹp mà kô đi họp, hàng Nhật và khung thêu của nàng đang ở chỗ muathu :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
798
0
0

cifmoon

Nhân ngày Nhà giáo Việt nam, xin chúc thầy cô giáo nhà ĐN sức khỏe, hạnh phúc để chăm lo sự nghiệp trồng người.:x:cstt07:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.