F1 của chúng mình

492
0
0

sweetlily

Ui trời ơi vào đây nhìn ai cũng muốn cắn, Ớt có hàng mi vừa dài vừa cong thế kia sau này khối anh chết, lại còn sexy mặc áo yếm nữa. Cửu vạn nhà chị Thảo Sông Hoài có 2 cái má lúm đồng tiền yêu thật là yêu. Chú cún con Bryan đẹp giai thế. Ỉn Bông còi da trắng mịn, môi thì như thoa son ý. Hai chị em nhà Gấu tình củm ghê. Anh em nhà Mít Nem giống nhau thế, dễ thương thế. Tôm Tôm mẹ mà ko nói chắc ai cũng đoán là con gái mất thôi, yêu quá yêu quá :kiss:

Để em khoe Ly tồ nhà em đang tập theo chân bác Đồng Nát đây, bước đầu tiên là "thu mua giấy vụn" :laughing:

Còn cái này chụp từ hồi Giáng Sinh

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ôi Ớt ơi, BB yêu xế, mà thấy con có vẻ hơi gầy đấy nhá, chăm kiểu gì thế hử, oánh cho phát bi giờ.

1,849
0
0

BB&C

Ui trời ơi vào đây nhìn ai cũng muốn cắn, Ớt có hàng mi vừa dài vừa cong thế kia sau này khối anh chết, lại còn sexy mặc áo yếm nữa. Cửu vạn nhà chị Thảo Sông Hoài có 2 cái má lúm đồng tiền yêu thật là yêu. Chú cún con Bryan đẹp giai thế. Ỉn Bông còi da trắng mịn, môi thì như thoa son ý. Hai chị em nhà Gấu tình củm ghê. Anh em nhà Mít Nem giống nhau thế, dễ thương thế. Tôm Tôm mẹ mà ko nói chắc ai cũng đoán là con gái mất thôi, yêu quá yêu quá :kiss:

Để em khoe Ly tồ nhà em đang tập theo chân bác Đồng Nát đây, bước đầu tiên là "thu mua giấy vụn" :laughing:

Còn cái này chụp từ hồi Giáng Sinh
Lúm đồng tiền sâu thế, hai cái răng như con thỏ, yêu quá.:kiss::kiss:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ôi bác TSH bác còn bảo đứa thứ 3 nhà bác ý là F3 kìa, làm em ko bít nói gì mặc dù em bé rất yêu.

100
0
0

maybay

Ui trời nhìn ham gần chít, con ai cũng cưng thế này.

@Bác Thảo: Con bác là gái hay trai đấy? Ox em nói: chắc lai Tây chứ sao mà đẹp thế :kiss:.

2,501
0
0

Haidang02

Thế bác định cho làm rể đứa nào? Con Gấu hay con Thỏ, he he. Hôm nào giao lưu, em nào ngồi sau cái xe đo đỏ của anh thì nhận đứa đấy nhé :laughing:
Trông cả hai cùng yêu, tự nhiên lại muốn quay lại thời các cụ :love:

1,849
0
0

BB&C

Ảnh con nhà em ạ, đứa thứ 2, từ 1/2008 rồi ạ

Hihi, nhà này theo dõi cân nặng của con chặt chẽ thía. Kiểu này ngày nào cũng đứng lên đây. Nhà tôi chán lắm, lúc nào đứng lên cân cũng chỉ có vậy, cả 3 mẹ con cộng lại cân nặng bằng một mình ba.