F1 của chúng mình

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: F1 của chúng mình

Cô chị gái của nhà Hoakoastal gấu nhỉ, chơi nguyên hai chân lên em bé. Chị Minh minh ơi, về topic máy làm sữa chua đi chị.

354
0
0

nikita24480

F1 nhà Mẹ Tếu Tếu đúng lá Tếu thật
F1 nhà em đây ạ.

314
0
0

Me DiemNgoc

@ Mẹ Diễm Ngọc: Khiếp, tập 2 giống bố thế!
Híc , tụi bạn em nó toàn bảo em , mày chả đc cái nước gì đẻ 2 đứa con thì như đẻ thuê cho chồng ấy ko đứa nào giống Mẹ . Ông xã em thì sướng lắm vì ai cũng bảo con nhà này sao giống Bố thế

883
0
0

mèo_ú

Nhìn bé nhà nào cũng yêu. Mê quá đi!

Mình cũng đánh đu tiếp vậy

Đây là Cún của mình (nhưng hồi nó 3 tuổi rưỡi thôi)

Còn đây là Ỉn Bông còi :

(Sorry mình up ảnh hơi to tí, vì trót up nó lên với size hơi to trong photobucket, các mẹ đừng ném đá nhé!)
em thix bé ỉn nhà chị rồi đấy

883
0
0

mèo_ú

nhìn các cháu...........em thấy thèm wa...............hihi

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Con nhà Tiếu Tiếu với nhà Keanu trông nhắng nhít nhỉ. Còn Nik ơi, khoe Meg là khối người lại thèm...

@mèo ú: Con chị Cam mà ko xinh mới là lạ, mẹ xinh thế mừ.

1,557
0
0

Camellia

Con nhà Tiếu Tiếu với nhà Keanu trông nhắng nhít nhỉ. Còn Nik ơi, khoe Meg là khối người lại thèm...

@mèo ú: Con chị Cam mà ko xinh mới là lạ, mẹ xinh thế mừ.
Ợ! Đừng có nịnh nhá Mit Nem, kiểu gì cũng bị post ảnh lên, hehe!

(lịch đi SG: Thứ ba 12/5 đi, thứ bảy 16 về, gửi gì thì mang tới vào thứ hai nhá, kim chi thì chuyển vào sáng thứ bảy là ok)

1,850
0
0

Mẹ Cáo

F1 nhà tui, chụp cách đây cũng nửa năm rồi

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@ bác L: Em méc KT nhá, dám nhận nhà Cáo là con dâu hử?
@ bác Cáo: Một đứa giống bố một đứa giống mẹ nhỉ.
@ Ớt: Con Râu mặc đồ bơi trông yêu xế nhỉ, không biết Nem nhà tôi bao giờ mới biết đi như Bối Bối đây. Thèm quá...

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Mít và Nem;17304@ bác Cáo: Một đứa giống bố một đứa giống mẹ nhỉ. [/QUOTE nói:
Nhìn thấy bố nó lúc nào đới:surprise::laughing::laughing:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Nhìn thấy bố nó lúc nào đới:surprise::laughing::laughing:
Thì một đứa ko giống mẹ thì phải giống bố chứ chả nhẽ giống ông hàng xóm hử bác?:laughing:

Bác đừng trách em nhỏ mọn, hôm nọ em chat với KT, bảo nàng ta là cô bé thứ hai trông yêu ghê lúc nó cười, KT bảo em luôn là dâu bác L rồi, đừng ngó nghiêng, ko bác L bác ý lườm cái em ngất, đâm hôm nay đọc thế mới bẩu là mách KT nhá tại vì em :surprise:quá. Mà thôi giờ thì :dont tell::dont tell::dont tell: nhá, ko lại trâu bò oánh nhau chỉ ruồi muỗi em chết thôi:smilies:

2,080
0
0

Thì một đứa ko giống mẹ thì phải giống bố chứ chả nhẽ giống ông hàng xóm hử bác?:laughing:

Bác đừng trách em nhỏ mọn, hôm nọ em chat với KT, bảo nàng ta là cô bé thứ hai trông yêu ghê lúc nó cười, KT bảo em luôn là dâu bác L rồi, đừng ngó nghiêng, ko bác L bác ý lườm cái em ngất, đâm hôm nay đọc thế mới bẩu là mách KT nhá tại vì em :surprise:quá. Mà thôi giờ thì :dont tell::dont tell::dont tell: nhá, ko lại trâu bò oánh nhau chỉ ruồi muỗi em chết thôi:smilies:
Này này cái nhà bà thông gia thông thịt nhé, đã có con râu rồi lại còn dòm ngó con nhà người khác là sao hả icon lườm nguýt.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Này này cái nhà bà thông gia thông thịt nhé, đã có con râu rồi lại còn dòm ngó con nhà người khác là sao hả icon lườm nguýt.
Khồng, khồng dám nhòm ngó giề đâu, ở Nhật có con râu khác rồi, hai cô ở Nhật một lúc có mà oánh nhau vỡ đầu à:dont tell::smilies: