F1 của chúng mình

32
0
0

Cây Ớt

Ðề: F1 của chúng mình

Báo cho bà sui một tin buồn , sáng nay Ba và Cô của Con dâu bà sui đã cạo trọc con dâu bà sui rồi :grin::grin::grin: Bây giờ còn muốn làm sui không !?? ka ka mai sẽ up ảnh lên sau ( Cực kỳ ... ) :dont tell:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Báo cho bà sui một tin buồn , sáng nay Ba và Cô của Con dâu bà sui đã cạo trọc con dâu bà sui rồi :grin::grin::grin: Bây giờ còn muốn làm sui không !?? ka ka mai sẽ up ảnh lên sau ( Cực kỳ ... ) :dont tell:
Tui không phải bà sui, mà nghe nói cắt trọc tóc của Bối Bối, mà muốn :crying::crying::crying:. Mới đầu hè mà nóng vậy sao?

2,080
0
0

Tui không phải bà sui, mà nghe nói cắt trọc tóc của Bối Bối, mà muốn :crying::crying::crying:. Mới đầu hè mà nóng vậy sao?
Ai có thuốc hạ huyết áp cho em xin chục viên, uống nhiều nhiều cho nó lên cho nhanh kẻo em xiu .:crying::crying::crying: Nóng,mồ hôi, tóc nhiều, chả là Bối bị gì ấy có 1 bên tóc kg mọc được, thế là phải xuống tóc cho nó lên ấy mà.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Ai có thuốc hạ huyết áp cho em xin chục viên, uống nhiều nhiều cho nó lên cho nhanh kẻo em xiu .:crying::crying::crying: Nóng,mồ hôi, tóc nhiều, chả là Bối bị gì ấy có 1 bên tóc kg mọc được, thế là phải xuống tóc cho nó lên ấy mà.
Này cẩn thận bị nấm gì đó ko? Sao tự dưng ko mọc, cho đi khám kỹ đi bà ui. Nó mà ko có tóc là khó lấy chồng à nha:laughing:

52
0
0

PiEm

Cu nhà mình mới chụp ở lớp chiều qua.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,850
0
0

Mẹ Cáo

Cu nhà mình mới chụp ở lớp chiều qua.
Chụt chụt, ku rất đẹp giai, dưng mà cái phông nền thì không ổn, phải vào nhà xứ sở thần tiên để photoshop cái nền đi em ợ:rose:

52
0
0

PiEm

HỊ HỊ, cám ơn mẹ Cáo. Đây là ảnh gốc, mẹ cháu xin chú chụp ảnh. Chưa Photoshop.
Bạn Nấm, học cùng lớp với bạn Bống nhà chị ALnML đó, bạn Nấm là con gái xịn 100% lun ạ. :D
Hôm qua Bống có chụp ảnh cá nhân không mẹ AL ui ?

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Nhím còi lắm nên mẹ cháu up 1 cái này thôi ạ. Hôm qua 5-5, Nhím gặm chân ngan đây ạ. (Mẹ cháu đang ăn nên lấy điện thoại chụp tạm, ảnh hơi mờ ạ)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Bạn Nhím nào cũng yêu cả nhỉ. Nhím Châu Anh điệu giống mẹ thế.

883
0
0

mèo_ú

bé Nhím điệu trông yêu wa......cho cô hôn phát nhé......

5,624
9
38

metyruoi

Active Member

Nhìn buồn cười quá không chịu nổi nên em nháy vội. Hí hí hí..:grin::grin::grin:

TR bán cháo sườn:

24
0
0

cptu176

Quả này mới gọi là sexyboy nhé

507
0
0

zoe

Nhìn buồn cười quá không chịu nổi nên em nháy vội. Hí hí hí..:grin::grin::grin:

TR bán cháo sườn:

Anh TR cho em làm quen với. Em thích vừa ăn cháo sườn vừa nghe piano lắm :rose:

Gửi anh bức ảnh ra mắt :).

2,080
0
0

Ối giời ơi em Chi kìa, mẹ Zoe có 2 công chúa thế này thì đắt hàng lắm . May mà ở bên ấy chứ ở quê á thì tối nào cũng phải vác sào đứng trước cổng thôi .