(MS96.2/TT)28.11.2009 - Tường thuật trực tiếp: CSTT đến chia sẻ lương thực và thuốc men với đồng bào xã Suối Nánh, huyện Đà Bắc, Hòa Bình

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Ðề: 28.11.2009 Tường thuật trực tiếp chuyến đi đến với đồng bào Suối Nánh, huyện Đà Bắc, Hoà Bình của gia đình Chia sẻ tình thương ngày 28.11

Khoe tạm một cái rồi đứng lên không xã lườm:p

295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Ðề: 28.11.2009 Tường thuật trực tiếp chuyến đi đến với đồng bào Suối Nánh, huyện Đà Bắc, Hoà Bình của gia đình Chia sẻ tình thương ngày 28.11

Chúc mừng các bố mẹ hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ cao cả trở về bình an.

Thật sự ngưỡng mộ các anh chị và xin cảm ơn tất cả mọi người.

:-*@};-:-*@};-:-*@};-:-*@};-:-*@};-:-*@};-:-*@};-:-*@};-:-*@};-:-*@}:-*@};-:-*@};-:-*@};-:-*@};-:-*@};-:-*@};-:-*@};:-*@};-:-*@};-:-*@};-:-*@};-:cstt09:

1,849
0
0

BB&C

Chúc mừng đoàn mình đã đi đến nơi về đến chốn an toàn. Ăn mừng đi bác Loan ơi. Lần này em cũng xin tham gia mừng đoàn ta chiến thắng trở về nhé.

535
0
0

MeoGiaHp

Báo cáo cả nhà, em là thành viên bết nhất HP cũng đã thức dậy sau một chuyện đi nhiều "cua" :)
Cảm ơn cả nhà thật nhiều :x:x:x

1,007
0
0

Mường Tè

Bình minh của em là 8h45am. Chịu các pác thật, về nhà muộn thế mà vẫn post được bài trước khi chào anh xã, khà khà! Phục nhất các thành viên nữ của HP và em Thỏ 06. @};-

1,018
0
0

mymy

Em ăn trộm cái này bên nhà Hải Phòng mà chưa xin phép bác Anchor, có gì mong bác xí xóa cho em nhé

:cstt04: :x:x:x:x

1,557
0
0

Camellia

Em ăn trộm cái này bên nhà Hải Phòng mà chưa xin phép bác Anchor, có gì mong bác xí xóa cho em nhé

:cstt04: :x:x:x:x

Oh! Rừng chuối nhà mình thật đáng yêu!
Mà ai chụp ảnh đẹp thế nhỉ ?! (đúng là tay máy chuyên nghiệp có khác :D)

713
0
16

Virgo2007

Member

Oh! Rừng chuối nhà mình thật đáng yêu!
Mà ai chụp ảnh đẹp thế nhỉ ?! (đúng là tay máy chuyên nghiệp có khác :D)
Thì đúng là dân chuyên nghiệp mà chị. Đợt này đoàn HP có kèm mấy bác bên Photogroup nên có cả chân máy đi theo, ảnh chụp đẹp là đúng rồi, hehe

713
0
16

Virgo2007

Member

Sáng nay hai vợ chồng em cũng bình minh lúc 8h45 ạ. Xã kêu, người mỏi như dần, được hôm vác gạo mệt nghỉ luôn, hehe. Giờ lại lên công ty để làm thầu rồi. Em lần này đi chả chụp được ảnh nhiều vì lúc bắt đầu phát quà thì tíu tít luôn, không có lúc nào ngừng được nữa nên đanh chờ ảnh của bác Bảo, bác Bừa post lên cho xem ké thôi ạ, hehe. Các bác mau post lên nhé, em mong các tác phẩm của các bác lắm ý ạ.

713
0
16

Virgo2007

Member

AH, thấy bác Bừa online rồi. Iem ấn tượng nhất quả áo chuối của bác Bừa ạ. Bác kèm thêm em váy ở dưới nữa là xinh lắm đấy ợ:D

0
0
0
B

Bừa

Guest

Phù phù .. đúng là 1 chuyến đi có nhiều kỷ lục
- Chuyến đi có tỷ lệ đàn ông cao nhất.
- Có nhiều tay súng nhất.
- Mệt nhất
- Nhiều người say nhất... và cũng nôn đẹp nhất (ăn toàn giò vứa dưa đỏ nên nôn trông đẹp như hoa)

Bừa em về đến nhà là 23h30, về đến nhà không tắm giặt, không thay đồ. Nhảy 1 phát vào giường ngủ 1 mạch đến sáng.

Sáng nay vừa bật máy lên mọi người đã phi YM ầm ầm đòi post ảnh. Kinh :D để cho người ta tắm 1 cái đã...

295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Phù phù .. đúng là 1 chuyến đi có nhiều kỷ lục
- Chuyến đi có tỷ lệ đàn ông cao nhất.
- Có nhiều tay súng nhất.
- Mệt nhất
- Nhiều người say nhất... và cũng nôn đẹp nhất (ăn toàn giò vứa dưa đỏ nên nôn trông đẹp như hoa)

Bừa em về đến nhà là 23h30, về đến nhà không tắm giặt, không thay đồ. Nhảy 1 phát vào giường ngủ 1 mạch đến sáng.

Sáng nay vừa bật máy lên mọi người đã phi YM ầm ầm đòi post ảnh. Kinh :D để cho người ta tắm 1 cái đã...
Thất vọng quá bác Bừa ơi ! Thấy bác online em khấp khởi mừng thầm,cong lưng dán mắt vào cái màn hình chờ coi phóng sự ảnh của bác, thấy báo có bài mới vội vàng vào xem, huhuhuhu, bác lỡ không tắm thêm vài tiếng nữa thì cũng có làm sao đâu:(:(:( Đành ngồi chờ bác vậy. Cảm ơn bác trước nhá !:-*@};-

2,801
0
0

muathu

Mừng cả đoàn đi đến nơi về đến chốn :x:x:x lại ngồi đợi phóng sự và ảnh, rừng chuối đẹp quá @};-@};-@};-

2,501
0
0

Haidang02

Kinh :D để cho người ta tắm 1 cái đã...
Kinh, Không biết to bằng nào mà tắm lâu thế ;)

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Chào cả nhà. Em bình minh từ 7.30g sáng nhưng bận làm osin và xe ôm nên giờ mới vào chào được.
Lần này may mắn là đoàn đi nhiều nam giới nên việc nặng nhất là chia gạo được các bác ấy làm băng băng. Em thì phải cảm ơn Đồng Nát và hộp ô mai của OMM cứu cánh suốt chặng đường nếu không chắc cũng được anh Bừa khen nôn đẹp :D
Công việc nói chung suôn sẻ tuy cũng có 1 số sự cố phát sinh. Mai em ăn trộm thời gian công ty em viết cụ tỷ sau, giờ em phải out đã.
Em cũng chờ phóng sự ảnh anh Bừa nhé. Tắm nhanh lên :D

60
0
6

bobim2

Member

Tình hình mấy bác hôm qua đánh lô đánh đề kết quả như nào nhể:D

1,007
0
0

Mường Tè

Trong lúc chờ pác Bừa tắm giặt, tẩy rửa các vết chàm đã bị nhúng hôm qua, em up ảnh của đ/c lãnh đạo Sở Công Thương Hòa Bình tham gia phát quà (có 1 cậu mượn máy ảnh mình chụp và bảo đưa lên) ;)

Đính kèm

0
0
0
B

Bừa

Guest

Kinh, Không biết to bằng nào mà tắm lâu thế ;)
Dạ. Chưa kịp tắm thì Bảo đã gọi, và chiều nay Bừa + Bảo + Nát đã tập trung ở nhà Bảo để "đánh vữa", đến tối mịt mới xong lô ảnh, em định post ngay nhưng Bảo lại táng cho 2 thằng em 1 sị rượu mạnh, say quá giờ mới bò về tới nhà đây. Chính thức bây giờ mới đươc tắm ạ.:D:D:D

Ảnh đẹp và ấn tượng lắm ạ. Đợi em chút nhé.

2,501
0
0

Haidang02

Để tớ cho to ra nhé :

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Dạ. Chưa kịp tắm thì Bảo đã gọi, và chiều nay Bừa + Bảo + Nát đã tập trung ở nhà Bảo để "đánh vữa", đến tối mịt mới xong lô ảnh, em định post ngay nhưng Bảo lại táng cho 2 thằng em 1 sị rượu mạnh, say quá giờ mới bò về tới nhà đây. Chính thức bây giờ mới đươc tắm ạ.:D:D:D

Ảnh đẹp và ấn tượng lắm ạ. Đợi em chút nhé.
Chắc sắp có phóng sự ảnh hoành tráng nên post hơi bị lâu. Em ngồi chờ bác đây ạ, thấy bác online mà mãi chưa có ảnh. Sốt ruột quá.