Nhật ký ... ngày ... tháng ... năm

466
0
0

kimsonbui

Hôm nay em "mách" chị, nhà em ốm dây chuyền chị ạ, chị bảo em "Cả nhà yêu nhau như thế thì Niềm vui sẽ nhân ba và nỗi khổ cũng phải chia ba đấy".

Thế thì phải bớt yêu nhau đi hả chị, hihi. Vậy chúng em vẫn cứ yêu nhau nhưng nỗi khổ thì xin chia cho hai đứa lớn trong nhà thôi.

87
0
0

hoamai

Hôm nay em "mách" chị, nhà em ốm dây chuyền chị ạ, chị bảo em "Cả nhà yêu nhau như thế thì Niềm vui sẽ nhân ba và nỗi khổ cũng phải chia ba đấy".

Thế thì phải bớt yêu nhau đi hả chị, hihi. Vậy chúng em vẫn cứ yêu nhau nhưng nỗi khổ thì xin chia cho hai đứa lớn trong nhà thôi.
Nhà tớ còn đang “niềm vui” nhân 4 đây này, híc! Sợ vãi đái ra:silly::silly::silly:

438
0
0

Bánh qui AFC

Lâu lắm rồi mới có được một ngày thấy mình thực sự khỏe mạnh. Cầu mong những ngày tiếp theo sẽ vẫn được cảm giác bình yên thế này.

431
0
0

luongtam

Xem còn cái quần, áo, tất tiếc nào của chồng chưa kịp giặt không mang ra ôm cho dễ ngủ :smiling::laughing:
Còn bác ạ. Áo vẫn còn mùi nhưng mà những cái khác thì không giống:dont tell: cho nên em vẫn lọ mọ ở đây.:laughing:

125
0
0
Ôi ồi mấy hôm không vào mà nhà đã xây dc 7 trang rồi ạ. Em đang stress quá, giờ vẫn đang phải ngồi lắm, sếp ơi là sếp, khách hàng ơi là khách hàng hu hu

1,557
0
0

Camellia

Ngày 29 tháng 3, mua được cái máy giặt mới, mừng vô cùng. Chưa kịp thực hiện mẻ giặt đầu tiên cho sung sướng thì vợ chồng em chồng mang đồ sang giặt mất. Hức, mình không được khai trương máy giặt của mình. Vẫn hướng dẫn sử dụng cho vợ em chồng rất nhiệt tình nhưng mà hơi bực mình. Hihihi, trẻ con nhỉ.

Hôm nọ thay xe ô tô mới cũng vậy, mẹ con mình chưa được ngồi xe mới thì vợ chồng em chồng lấy đưa con đi tiêm phòng. Tức vì mình không được khai trương xe mới của mình.

Sao mình già rồi mà còn trẻ con thế nhỉ....

Thôi chị ạ, đừng bực mình, được khai trương...ông chồng mình là tốt rồi chị ạ :D

1,557
0
0

Camellia

ngay 02 thang 04 năm 2009
Xong rồi... ký giấy rồi ... thôi thế giải thoát cho nhau ...
Thế là xong à? Thôi bạn ạ, cánh cửa này đóng lại, cánh cửa khác lại mở ra. Tập 2 biết đâu...hấp dẫn hơn tập 1 nhỉ?

Đùa chút thôi, nắm tay bạn nhé!!!

1,557
0
0

Camellia

Còn bác ạ. Áo vẫn còn mùi nhưng mà những cái khác thì không giống:dont tell: cho nên em vẫn lọ mọ ở đây.:laughing:
Em đọc bài 2 bac luongtam va Haidang02 mà em cứ ngoác mồm cười lúc ....gần 1h sáng. Chồng iem mắng là: "hâm"!!! :laughing:

78
0
0

Bi đi xe đạp

Nếu cuộc sống là một cuộc chạy đua, hãy cố gắng hết mình. Nếu cuộc sống là một trò chơi, đừng ngần ngại hãy cứ tham gia. Nếu cuộc sống là một nỗi buồn phiền, hãy thả cách vượt qua. Nếu cuộc sống là một tấn bi kịch, hãy đồng ý đương đầu.

1,528
0
0

saomai

Nghỉ mấy ngày nhưng con trai ốm nên quanh quẩn ở nhà, dành thời gian cho con tập xe đạp vậy.:love:

466
0
0

kimsonbui

Hôm nay con được đi picnic trong Sở Thú, được đùa giỡn với bạn bè cả một buổi. Con vui lắm. Về tới nhà là lăn quay ra ngủ luôn, giữ sức mai đi chơi tiếp :*

314
0
0

Me DiemNgoc

Một ngày như mọi ngày , không có gì đặc biệt . 0h28p vẫn dán mắt vào cái màn hình vi tính nhưng sao thấy trống rỗng và buồn chán thế nhỉ . ? ÔI đời , chán như con gián ấy , hu hu