Nhật ký ... ngày ... tháng ... năm

1,557
0
0

Camellia

Một ngày như mọi ngày , không có gì đặc biệt . 0h28p vẫn dán mắt vào cái màn hình vi tính nhưng sao thấy trống rỗng và buồn chán thế nhỉ . ? ÔI đời , chán như con gián ấy , hu hu
Sao thế mẹ nó? Mẹ nó thật là người đáng yêu! Đừng buồn thế nào!!!

78
0
0

Bi đi xe đạp

Mẹ vừa về đến nhà con trai đã ôm mẹ thủ thỉ: Ngày mai mẹ đừng đi cả ngày nữa nhé! Xin lỗi con trai lắm lắm!

314
0
0

Me DiemNgoc

Sao thế mẹ nó? Mẹ nó thật là người đáng yêu! Đừng buồn thế nào!!!
Híc , em buồn thơ thẩn ấy mà chị , có yêu đời hay vô tư đến mấy cũng chả tránh nổi những lúc xao lòng . Huống chi cái đứa mít ướt và nghiền nhạc vàng như em :crying::crying::crying::crying::crying:

883
0
0

mèo_ú

cuối tuần này em được về nhà mẹ đẻ rồi đấy, xa lâu rùi nhớ kinh khủng, đúng là lấy chồng xa khổ thật.hic

431
0
0

luongtam

cuối tuần này em được về nhà mẹ đẻ rồi đấy, xa lâu rùi nhớ kinh khủng, đúng là lấy chồng xa khổ thật.hic
Chị thì mấy ngày nghỉ vừa rồi không về thăm mẹ chồng được lại thấy hơi ... áy náy mới chít chư lị :laughing:

883
0
0

mèo_ú

Chị thì mấy ngày nghỉ vừa rồi không về thăm mẹ chồng được lại thấy hơi ... áy náy mới chít chư lị :laughing:
ối giời, còn em thì ở cạnh nhà mẹ chồng lun nên hok có "vín" đề j cả, hihi.
lúc trc em xem phim nhìu, thấy mẹ chồng nàng dâu ,ớn lắm chị ạh,nhưng mà đc cái mẹ chồng em cũng thương 2 đứa, con một mà chị.....
oh yeah.túm lại hp wa...hihihi

192
0
0

bongvaben

20h 32phút ngày 8 tháng 4, mình nghe tin ko được tốt về sức khỏe của mẹ bạn, mình cảm thấy sao buồn thế :sad::sad:.
Cầu mong mọi điều tốt lành và vạn sự bình an đến với bà, mong cho 2 mẹ con bạn sớm gặp được nhau :rose::rose::rose:

431
0
0

luongtam

Hôm nay là một ngày ... không còn là ngày đặc biệt nữa. Đã nhiều nhiều năm rồi ngày này đã như bào ngày khác. Mọi năm còn quên mất cơ. Hôm nay lại nhớ, chắc tại hôm nay phải viết nhiều ngày ... tháng ... năm... quá nên nhớ ra. Nhưng thấy lòng nhẹ nhàng và thanh thản làm sao!

883
0
0

mèo_ú

Hôm nay là một ngày ... không còn là ngày đặc biệt nữa. Đã nhiều nhiều năm rồi ngày này đã như bào ngày khác. Mọi năm còn quên mất cơ. Hôm nay lại nhớ, chắc tại hôm nay phải viết nhiều ngày ... tháng ... năm... quá nên nhớ ra. Nhưng thấy lòng nhẹ nhàng và thanh thản làm sao!
sinh nhật chị ạh??

354
0
0

nikita24480

càng ngày càng nhận ra mình không phải là 1 người mẹ bẩm sinh .....híc. Càng ngày càng nhận ra mình thua tất cả các bà mẹ khác. Không biết tí gì về trẻ con, không biết nuôi và cũng không biêt dạy. Mọi thứ về con trẻ đều mù mờ như 1 đám sương mù......Chán mình như chán con gián

318
0
0

hoa Dím

Ðề: Nhật ký ... ngày ... tháng ... năm

Nikita ơi, làm mẹ là một quá trình học hỏi không ngừng, cùng "lớn lên" cùng con mà.

466
0
0

kimsonbui

Ðề: Nhật ký ... ngày ... tháng ... năm

Dạo này bận quá :crying: không còn thời gian mà đi "lang thang" nữa :crying: