Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

ha.ha vui quá . Subim ơi chị cho em phụ bếp nấu bánh canh quê mình với nhá.

2,801
0
0

muathu

Thông báo thông báo trưa mai off nhận hàng Pháp tại Google cả nhà nhé, Mymy thì nhận sách và quan trọng nhất trưa mai mình sẽ bàn quyết định thời gian cho chuyến đi và một số công việc chuẩn bị cho buổi off của CSTT vào tối 11/12. Muathu sẽ xem ai đặt mắm thì xách theo luôn.

Chị Windream ơi khi tối chị ghé nhà em hả, em có việc trên cơ quan quên dặn thằng cháu ở nhà, chiều mai ghé em chị nhé.

Vào tối thứ 4 và thứ 5 sẽ gói quà cho các cháu chị Me Titdng ơi đến nhé hihi muathu, pink3 và Subim là 3 nhận vật không thể thiếu.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,250
0
0

baoduy_susu

trưa nay mình không đi được, đường đang làm và không ai trông con cả, tiếc tiếc...
@muathu: chuẩn bị cho Siêu off 3 miền lần này lên kế hoạch và phân công kỹ ai làm gì luôn chứ để lại rối tung lên. Nhà mình có tham gia văn gừng không đấy?, với đặc sản toàn của Hội An tại ĐN à? không có gì của ĐN hả mụ???

445
0
0

me titdng

Thông báo thông báo trưa mai off nhận hàng Pháp tại Google cả nhà nhé, Mymy thì nhận sách và quan trọng nhất trưa mai mình sẽ bàn quyết định thời gian cho chuyến đi và một số công việc chuẩn bị cho buổi off của CSTT vào tối 11/12. Muathu sẽ xem ai đặt mắm thì xách theo luôn.

Chị Windream ơi khi tối chị ghé nhà em hả, em có việc trên cơ quan quên dặn thằng cháu ở nhà, chiều mai ghé em chị nhé.

Vào tối thứ 4 và thứ 5 sẽ gói quà cho các cháu chị Me Titdng ơi đến nhé hihi muathu, pink3 và Subim là 3 nhận vật không thể thiếu.
@ Xin tuân lệnh theo sự sắp xếp của mọi người.tối thứ 4 đi làm rồi nhưng mà cơ bản là vẫn OK.

1,250
0
0

baoduy_susu

các tối mình sẽ tranh thủ đến cùng mọi người gói quà
@Susu: Nikki có gửi cho em 1 gói mủ chôm gì đấy hôm nào gặp chị gửi nghe, có cần gấp không?

6,216
0
36

susu1811

Active Member

trưa nay mình không đi được, đường đang làm và không ai trông con cả, tiếc tiếc...
@muathu: chuẩn bị cho Siêu off 3 miền lần này lên kế hoạch và phân công kỹ ai làm gì luôn chứ để lại rối tung lên. Nhà mình có tham gia văn gừng không đấy?, với đặc sản toàn của Hội An tại ĐN à? không có gì của ĐN hả mụ???
Ha ha, nghe đoạn này thấy tức cười em ở đây gần 10 năm , chưa tìm thấy cái gì gọi là ĐS của ĐN cả hi.hi vui nhở.
Mủ trôm khi nào gặp đưa cũng được chị ạh. Cám ơn chị,

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Ha ha, nghe đoạn này thấy tức cười em ở đây gần 10 năm , chưa tìm thấy cái gì gọi là ĐS của ĐN cả hi.hi vui nhở.
Em ơi, nói thế này nghe cũng hơi... ĐS Đà Nẵng có nhiều chứ sao ko, chẳng qua là biết hay ko thôi, và nhất là do ĐN và QN trước đây là 1 nên sau khi tách tỉnh có một số thứ mọi người nghĩ là của QN chứ ko dính tí Đà Nẵng mô cả.

@ baoduysusu: tối nhậu + ăn hải sản thì là mà có phải của Hội An mô ạ

2,801
0
0

muathu

Trưa nay off rồi chốt lại cái cho chắc ăn không các nàng về quên hết bảo có nói chi mô:

1. Mẹ Gôn: Nhờ em đổi lại lịch xe đi trường 7h30 AM :x
2. Mymy: Mua túi để phân quà, in logo và cắt, cắt không hết thì kiếm ai đó chia tối thứ 4 có logo và có túi để dán luôn. Mymy đặt giúp 100 gói bò khô 2 lạng, 50 hộp cá bống sông trà :x
3. Baoduy_susu và Mymy: Đến địa điểm offline buổi chiều sớm để đón khách khi đi nhớ mặc váy heeee :x
4. Tối thứ 4 (08/12/2010) tất cả các thành viên ai có thể đi được tới nhà muathu xếp quà cho các cháu, khi đi nhớ mang theo quà :D Subim ghé ngang nhà Pink3 để mang mấy cái thùng sang giúp nhé, Subim mua giúp cuộn băng keo to để dán thùng :x:x:x
5. Susu1811: Chị gửi lại file tờ rời OMM gửi chị em in và photo để tối thứ 4 bỏ vào túi. Em cho chở xà phòng tới nhà chị trước tối thứ 4, đặt tré ăn ngay vào buổi off :x
6. Subim: Mượn giúp đèn chiếu tồi thứu 4 :x
7. Me Vung: Giống như em đã nói với chị có gì thay đổi nhắn chị, thanks em :x
8. Memynhi: Tối nay chị ghé qua chỗ em nhờ em tư vấn một số thứ như hôm qua hỏi mà đc xã dục về xem đá bóng.

Hà Nội sẽ lo giúp băng rôn đến trường, kẹo cho các cháu, băng rôn buổi off.
Vụ địa điểm off tối nay sẽ có kết quả trên CSTT, vụ KS đang ngâm kíu thêm tí nữa xem có chỗ nào bổ rẻ hơn không. Xong còn thiếu gì mọi người nhắn nhé :x

1,018
0
0

mymy

Trưa nay off rồi chốt lại cái cho chắc ăn không các nàng về quên hết bảo có nói chi mô:

2. Mymy: Mua túi để phân quà, in logo và cắt, cắt không hết thì kiếm ai đó chia tối thứ 4 có logo và có túi để dán luôn. Mymy đặt giúp 100 gói bò khô 2 lạng, 50 hộp cá bống sông trà :x
3. Baoduy_susu và Mymy: Đến địa điểm offline buổi chiều sớm để đón khách khi đi nhớ mặc váy heeee :x
4. Tối thứ 4 (08/12/2010) tất cả các thành viên ai có thể đi được tới nhà muathu xếp quà cho các cháu, khi đi nhớ mang theo quà :D Subim ghé ngang nhà Pink3 để mang mấy cái thùng sang giúp nhé, Subim mua giúp cuộn băng keo to để dán thùng :x:x:x
5. Susu1811: Chị gửi lại file tờ rời OMM gửi chị em in và photo để tối thứ 4 bỏ vào túi. Em cho chở xà phòng tới nhà chị trước tối thứ 4, đặt tré ăn ngay vào buổi off :x

Vụ địa điểm off tối nay sẽ có kết quả trên CSTT, vụ KS đang ngâm kíu thêm tí nữa xem có chỗ nào bổ rẻ hơn không. Xong còn thiếu gì mọi người nhắn nhé :x
Thêm vụ tủ thuốc, mymy mua, Gôn thanh toán :x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

hi.hi sau bao nhiêu lần ọp lần này mới thấy đưa ra được nghị quyết sau ọp hihi

798
0
0

cifmoon

7. Me Vung: Giống như em đã nói với chị có gì thay đổi nhắn chị, thanks em :x
8. Memynhi: Tối nay chị ghé qua chỗ em nhờ em tư vấn một số thứ như hôm qua hỏi mà đc xã dục về xem đá bóng.

Vu cắt logo, chị mymy share cho em, em mang về nhà cắt rồi em mang lên được kô .

1,250
0
0

baoduy_susu

xin tuân lệnh nhưng kg có váy thì không mặc gì có được không mama?

1,122
0
0

SCP

Sếp muathu ơi cho em khóc nhờ trong này 1 tẹo , nghe đâu là đổi lại lịch 7h30 sáng đi trường hả sếp . Thế này thì em hụt rồi , hu hu ( ai có cái icon giãy chân đành đạch cho em mượn với ạ )

2,801
0
0

muathu

Sếp muathu ơi cho em khóc nhờ trong này 1 tẹo , nghe đâu là đổi lại lịch 7h30 sáng đi trường hả sếp . Thế này thì em hụt rồi , hu hu ( ai có cái icon giãy chân đành đạch cho em mượn với ạ )
Em ơi không khóc nhé vì đi buổi chiều về cập rập lắm sợ không lo cho buổi off được, chị sẽ bù em một chuyến về quê Duy Xuyên thăm nhà bé Thảo nhé, đi ngang qua Hội An cho em thăm Hội An nữa "Bí mật nhé em không nhiều người đòi theo đó :)":x

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@ mesubim: đem theo xuống tới dưới này nhưng đến đoạn cuối là tha từ xe vô cơ quan thì quên nên giờ nó đang vi vu theo xe rồi, khi mô có em gọi nhé

@ mymy: cần thì đưa một ít logo đây chị cắt nhé.

445
0
0

me titdng

Mymy ơi logo đưa chị cắt vì ngày mai chị rảnh cả ngày,cắt xong tối mai chị mang theo. Mai nó còn con nhỏ để tối về chăm con khỏi vất vả nhé.

1,018
0
0

mymy

@Cifmoon, Gôn, Metitdng: Logo đã in xong rùi, các nàng ghé cơ quan em lấy hay gặp nhau ở đâu để đưa nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.