Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,413
0
0

Mẹ Gôn

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

@Cifmoon, Gôn, Metitdng: Logo đã in xong rùi, các nàng ghé cơ quan em lấy hay gặp nhau ở đâu để đưa nhỉ
Khoảng 4giờ chị mượn xe đi đón Gôn ghé cơ quan em lấy luôn nhé, à em hỏi giá theo list thuốc đã lên hôm qua giúp chị chưa?

1,018
0
0

mymy

Khoảng 4giờ chị mượn xe đi đón Gôn ghé cơ quan em lấy luôn nhé, à em hỏi giá theo list thuốc đã lên hôm qua giúp chị chưa?
Chưa tới 1tr chị àh, trưa nay em có đi vòng vòng mấy tiệm bán đồ dưới này thì không có tủ thuốc to, chỉ có loại gia đình thôi. Định chiều nay lên OIK xem sao đây.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Nhà mình có dư cái tủ thuốc, mọi người đừng mua, để mình đóng góp nhé!
Cảm ơn bà, nhưng tủ to chừng nào vậy, là loại tủ thuốc dành cho gia đình hay sao?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member

@Cifmoon, Gôn, Metitdng: Logo đã in xong rùi, các nàng ghé cơ quan em lấy hay gặp nhau ở đâu để đưa nhỉ
Nhiều người cắt quá, có còn lượt em không. Nếu có nhắn em chiều ghé lấy nhé 16h45 lấy tại cty MYMY.

798
0
0

cifmoon

Lát 4h hơn tí em đi đón Gô rùi ghé chị lấy nhé .

54
0
0

Bảo Quân

Cảm ơn bà, nhưng tủ to chừng nào vậy, là loại tủ thuốc dành cho gia đình hay sao?
Chết, tui không để ý. Tủ thuốc gia đình , bé thôi. Có được không bà???? Giờ đọc lại thấy mình cũng hơi "dô diên"...

1,018
0
0

mymy

Chết, tui không để ý. Tủ thuốc gia đình , bé thôi. Có được không bà???? Giờ đọc lại thấy mình cũng hơi "dô diên"...
Nàng này PM cho cái số cầm chân nhé, lúc nãy gọi mà ò í e suốt.

54
0
0

Bảo Quân

Chị pink3 ơi, nhớ gửi giùm em mấy cái hình nha. Tks!

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Nhiều người cắt quá, có còn lượt em không. Nếu có nhắn em chiều ghé lấy nhé 16h45 lấy tại cty MYMY.
hic, tình hình là lô gô lô geo cắt xong rồi nhá. Trưa nay đi ọp thì Mùa thu mang túi bự theo để đựng quà ạh.

1,018
0
0

mymy

hic, tình hình là lô gô lô geo cắt xong rồi nhá. Trưa nay đi ọp thì Mùa thu mang túi bự theo để đựng quà ạh.
Giỏi thế em, hồi tối cặm cụi chị mới cẳt được có 30 cái, híc.
Cái đoạn đậm đậm chưa nghe đài nào đưa tin nhỉ!!!!!

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Hôm qua cắt vèo cái 15 phút xong, làm ngồi tiếc mãi là ko tha hết về, hìhì, nếu còn nhiều thì tí trưa đưa hết đây, tối MG đem về cho mấy bé cắt tiếp

Cái đoạn đậm đậm thì có nhắn YM rồi nhá, mymy hồi mô đi ghé chở chị đi với hén

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member

giỏi giang gì, đang căng như dây đàn đây. hi.hi cũng giống chị Mẹgôn là tiếc vì sao không lấy hết của phần Mymy và Mẹtitdng.

798
0
0

cifmoon

Hôm qua cắt vèo cái 15 phút xong, làm ngồi tiếc mãi là ko tha hết về, hìhì, nếu còn nhiều thì tí trưa đưa hết đây, tối MG đem về cho mấy bé cắt tiếp

Cái đoạn đậm đậm thì có nhắn YM rồi nhá, mymy hồi mô đi ghé chở chị đi với hén
Em cũng cắt xong rồi , cắt cũng nhanh mà.

2,801
0
0

muathu

Chị pink3 ơi, nhớ gửi giùm em mấy cái hình nha. Tks!
@Bảo Quân: Em ơi thứ 7 em có tham gia đi Tiên Phong được không? nếu bận tối đi off liên tỉnh CSTT được không em để cho Bảo Quân đi giao lưu với các bạn với bạn Quang Minh nữa.

1,250
0
0

baoduy_susu

trưa nay nhà mình đi tiền trạm siêu off nhân sinh nhật mama, hoành tráng quá, hihi, phải gửi con thôi.

54
0
0

Bảo Quân

@Bảo Quân: Em ơi thứ 7 em có tham gia đi Tiên Phong được không? nếu bận tối đi off liên tỉnh CSTT được không em để cho Bảo Quân đi giao lưu với các bạn với bạn Quang Minh nữa.
Dạ em cũng thích lắm nhưng đợt này em bận chị ạ....Có gì em sẽ điện cho chị nha. Còn vụ tủ thuốc thì sao ạ?

1,250
0
0

baoduy_susu

chùm ảnh off trưa nay nhân sinh nhật Lý mama và tiền trạm siêu off đây cả nhà:
- Lýmama nhận bánh baoduy_susu tặng , hoa và quà do đồng tài trợ, cười như địa chủ được mùa không???

- Các nhân vật đến trước

- Hai " Đại Gìa" đến sau

trong này chỉ thiếu ảnh phó nháy thôi, núp...

445
0
0

me titdng

chùm ảnh off trưa nay nhân sinh nhật Lý mama và tiền trạm siêu off đây cả nhà:
- Lýmama nhận bánh baoduy_susu tặng , hoa và quà do đồng tài trợ, cười như địa chủ được mùa không???

- Các nhân vật đến trước

- Hai " Đại Gìa" đến sau

trong này chỉ thiếu ảnh phó nháy thôi, núp...
Ôi SN LG vui ghê,Trưa nay LG gọi mà ứ đi được vì Tít đau ở nhà làm nũng mẹ quá trời, ăn cháo bắt mẹ đút. rồi đòi ngủ với mẹ thế là lên giường ôm con ngủ :D

Cả nhà cắt xong logo rồi à. Chiều qua nhà có việc bận đến 9h tối mới xong nhắn cho LG.LG nói cả nhà cắt xong rồi. cái số mình sướng nhỉ hihihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.