Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Nhà đà nẵng thân mến, mai mình ọp tại GG 91-93 Lý Tự trọng ạh, để tổng kết nợ nần. Mọi người cố gắng tham gia nhé.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Nhà đà nẵng thân mến, mai mình ọp tại GG 91-93 Lý Tự trọng ạh, để tổng kết nợ nần. Mọi người cố gắng tham gia nhé.
Mai MG bận, ko tham gia được, sorry nhé, tí nữa chị CK tiền bánh bột lọc + off + ... cho em nhé. Còn tổng kết nợ nần rồi nếu còn nợ nữa MG trả sau hén :D

@ mymy: nhắn tin ko thấy trả lời, cho chị tổng tiền thuốc + nhắn số TK để chị chuyển nhé :) (tiền mặt đang bị âm nên phải CK thế, thông cảm hén)

2,080
0
0

Cảm ơn nhà Đà Nẵng nhé, cảm ơn vì tất cả. Cảm ơn cái tủ lạnh của các chị nhà ĐN nữa hiii, kg có chắc bánh lọc của em hư mất.

2,801
0
0

muathu

Cảm ơn nhà Đà Nẵng nhé, cảm ơn vì tất cả. Cảm ơn cái tủ lạnh của các chị nhà ĐN nữa hiii, kg có chắc bánh lọc của em hư mất.
Hihi Đà Nẵng cảm ơn em chứ bánh lọc ngon lắm em ạ, nhà chị đã xử lý xong tối qua, thành viên bé nhất đoàn nhà em là giỏi nhất, dễ ghét quá :x:x:x cảm ơn Huế cảm ơn gia đình Ớt và vợ chồng em Vietscout @};-@};-@};-

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

Muathu còn phải vào cảm ơn nhà mình nữa, tuy cuộc off còn nhiều thứ ngoài ý muốn, nhiều thứ chưa được chu đáo, cũng có thể gây hiểu nhầm này kia nhưng lỗi là do muathu không có kinh nghiệm tổ chức nên dù cả nhà Đà Nẵng đã hết sức nhiệt tình trong việc chuẩn bị vẫn không được như ý, nếu có lần nữa chắc sẽ ít lỗi hơn :D tuy nhiên xét về mặt giao lưu các miền muathu thấy cuộc off đã rất thành công, rất vui, có gì nhà mình phê bình thẳng thắng nhé :x ngày mai cố gắng off để tổng kết.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cảm ơn nhà Đà Nẵng nhiều nhiều. Hải Phòng đã có một chuyến đi đáng nhớ. CTB đang ngồi thèm bánh đập. Cháu Tôm đã ghi tên "bán đảo Sơn Trà" vào danh sách địa danh mình yêu thích và được đặt chân đến :)

Nếu được thì một năm CSTT ọp 1 lần tại Đà Nẵng nhỉ :x

1,528
0
0

saomai

Thay mặt nhà Sài Gòn gửi đến gia đình Đà Nẵng lời cảm ơn và thật nhiều:-*
Bác trưởng làng ĐN ơi, chuẩn bị cho chuyến thăm các bé rồi vòng về lo cho buổi họp mặt phải là siêu nhân nên mới chu toàn hết mọi việc, cả nhà gặp nhau thế là vui và hạnh phúc lắm:x

1,904
0
36

291179

Active Member

Em đây, bận bịu với cái đuôi nên em chả được ôm ai, chả được nói chuyện với ai hu.. em thề em hứa em đảm bảo em sẽ quay lại ĐN để "phục thù " lần nữa
ĐN ơi, mọi người chờ em nhé!

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Muathu còn phải vào cảm ơn nhà mình nữa, tuy cuộc off còn nhiều thứ ngoài ý muốn, nhiều thứ chưa được chu đáo, cũng có thể gây hiểu nhầm này kia nhưng lỗi là do muathu không có kinh nghiệm tổ chức nên dù cả nhà Đà Nẵng đã hết sức nhiệt tình trong việc chuẩn bị vẫn không được như ý, nếu có lần nữa chắc sẽ ít lỗi hơn :D tuy nhiên xét về mặt giao lưu các miền muathu thấy cuộc off đã rất thành công, rất vui, có gì nhà mình phê bình thẳng thắng nhé :x ngày mai cố gắng off để tổng kết.
Thành viên cstt mình đều là người nhà hết mà, đâu có phải là khách đâu, vậy nên làm nũng nhà ĐN mà dùng từ "đón tiếp" thôi :x .

1,122
0
0

SCP

Cho em gửi đến toàn thể nhà DN 1 cái ôm thật chặt nữa . Cảm ơn nhiều lắm , yêu nhà mình nhiều lắm .

6,216
0
36

susu1811

Active Member

he.he mấy hôm rồi được ôm nhiều quá, giờ lại thấy thiếu thiếu ạh. Mong lắm, mong sớm được gặp mặt các Chị các Anh. Yêu cả nhà,

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

ĐN tổ chức chu đáo lắm rồi chị Mùa Thu ơi.
Em muốn chuyển vào ĐN sống quá đi :)

359
0
0

Em mong gia đình CSTT mình ngày càng phát triển hơn và có những buổi gặp mặt như thế này đều đều các bác nhỉ !

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Mang tiếng em về nhà nhưng mà có Nem nên em chả giúp gì được mọi người cả. Muốn cảm ơn mọi người thật nhiều vì đã tổ chức off rất vui vẻ chu đáo. Năm sau nhà mình lại off DN tiếp nhé:x:x:x

199
1
18

MeKem

Member

Tiếc thật, giá mà AX em không quá bận bịu cuối năm thì đã tham gia rồi. Hôm đó Kem nó cứ đòi đi ĐN miết thôi mà nghĩ đến đoạn đón Chíp, rồi về chuẩn bị xong 3 mẹ con dẫn nhau đi sao mà oải quá nên thôi. Sang năm phải off ĐN một chuyến nữa cả nhà nhé! Nhất định MK sẽ tham gia.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Tiếc thật, giá mà AX em không quá bận bịu cuối năm thì đã tham gia rồi. Hôm đó Kem nó cứ đòi đi ĐN miết thôi mà nghĩ đến đoạn đón Chíp, rồi về chuẩn bị xong 3 mẹ con dẫn nhau đi sao mà oải quá nên thôi. Sang năm phải off ĐN một chuyến nữa cả nhà nhé! Nhất định MK sẽ tham gia.
Chị Kem năng vào CSTT đi nhé, để làm đầu cầu Quảng Nam mạnh hơn, hi.hi Quảng nam có nhiều đặc sản, có nhiều điểm vui chơi mình tha hồ lựa chọn. Chị nhớ gọi thêm Chị Trinh nữa nghe.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@ susu: hôm qua chị nhắn tin mà ko thấy em trả lời, ktra TK xem đã nhận được chưa nhé

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@ susu: hôm qua chị nhắn tin mà ko thấy em trả lời, ktra TK xem đã nhận được chưa nhé
Máy đang hết tiền, chờ KM hi.hi em nhận được rồi chị ạh, đang làm tổng kết các loại, quên mất k nhắn lại chị hi.hi Hết nợ nần chị ạh, chỉ em nợ chị thôi. chờ ngày đẹp trời sẽ trả.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.