Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,801
0
0

muathu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

1. Mymy: 5 bò (đã lấy 1)
2. Muathu: 10h bò + 1 Cá
3. Subim: 10h bò
4. Mẹ gôn: 8 bò + 7 cá
5. Susu: 3 bò + 3 cá
6. Cifmoon : 3h bò
7. Pink3: 3 bò
8. Memynhi: 3 cá

Tổng còn : 11 cá + 1 bò.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Nhà ĐNG cho em đăng ký nốt số còn lại để Su gửi cho em, mẹ HN nào muốn lấy báo em nhé.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Alo alo

@ Cám ơn chị Mít, nhưng số cá và bò đã được bán hết hẹn Mít dịp sau vậy.

@ Cả nhà mua rồi liên lạc MT lấy hàng gấp nhé, vì ở trển nhiều đầu đen lắm.. sợ không bảo toàn được.
@ Còn Nữa thanh toán nợ nần với em để tổng kết các loại tổng kết nhé.

Trân trọng cám ơn sự hợp tác của cả nhà.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị ơi nhiều cái thèm có thể điều trị được ạ thèm bánh đập, bánh ít (chính xác là bánh ít), thèm bún bò, thèm mắm nêm thì có thể điều trị được, nhưng cái thèm cuối cùng, thèm nói chung ấy thì sang năm phải off Đà Nẵng tiếp thôi chị nhỉ :)
Chị ơi bảo em Hamy vào Đà Nẵng lống chầy đê Hết thèm ngay. em sẽ giới thiệu BS điều trị cho
Đúng là khi vào ĐN, em Hamy có đề nghị chị hủy vé ra của em ấy, nhưng với vị trí trưởng đoàn, chị không hủy để giao trả em ấy về gia đình cho tròn trách nhiệm. Giờ nhờ nhà ĐN mai mối, tìm ai đó ra HP rồi đưa em ấy vào ĐN nhé nhé.

Sang năm op hè đê, để chị cho bé Chip đi nữa. Tôm về nói với chị: "mẹ ơi ĐN ở giữa nên các nơi dễ về nhất"

1,669
0
0

mesubim

Sang năm op hè đê, để chị cho bé Chip đi nữa. Tôm về nói với chị: "mẹ ơi ĐN ở giữa nên các nơi dễ về nhất"
Tôm nói chuẩn không cần chỉnh chị ơi, vote cho em Tôm nào=D>

@Mùa thu ơi bảoduy mang bò sang chưa, có thì gọi cho subim với nhé, để tối nay về nhai... xem đá bóng:D

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Alo alo. Mùa thu thông báo
Trưa nay cả nhà gặp nhau tại GG để nhận hàng ạh. Và giải quyết nốt nợ nần. Để ngày mai Mùa thu nghỉ phép xả hơi, không có mặt tại Đà Nẵng, nên rất mong cả nhà ai có liên quan nên có mặt ạh.

31
0
0

Jane

Hu hu hu! Em bận cả 2 tuần ni, bỏ lỡ cả 1 đống dịp :(( :((. Vụ bò bò cá cá ni là sao mấy chị ơi?

2,801
0
0

muathu

Hu hu hu! Em bận cả 2 tuần ni, bỏ lỡ cả 1 đống dịp :(( :((. Vụ bò bò cá cá ni là sao mấy chị ơi?
Bắt được em Jane đây rồi, gói bột mỳ của em chị đã giải quyết nên sẽ đền bù cho em lần sau nhé. Chị đinh ninh là sẽ gọi em nhờ em trẻ trung xinh đẹp nhất Đà Nẵng đứng bán gian hàng đặc sản Đà Nẵng ở buổi off mà bận quá nên không gọi em được mà em cũng đi đâu mất tiêu à.

Hôm off mọi người định đưa topic gây quỹ bò khô Anh Vũ Quảng Ngãi và cá bống Sông Trà lên để mọi người đăng ký nhưng gấp quá nên chỉ đem ra buổi off bán. Tại buổi off thì mọi người say sưa ôm với nói chuyện quên cả mua bán thế là còn thừa lại một ít, nhà Đà Nẵng đi bán tiếp đó em ạ chị có lấy một ít để làm quà quê nếu em thích alo chị nhé, lần này tuyên dương Mẹ Gôn, Mẹ Subim, Muathu bán hàng giỏi hihi

À quên trưa nay có chuyện cười của muathu và Subim kể cả nhà, nhà mình ai hôm trước chưa đi off đừng vắng mặt nhé :D

@Subim: Bà nhai bò khô kiểu gì mà để Việt Nam thua tới 2:0 rứa :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

Đúng là khi vào ĐN, em Hamy có đề nghị chị hủy vé ra của em ấy, nhưng với vị trí trưởng đoàn, chị không hủy để giao trả em ấy về gia đình cho tròn trách nhiệm. Giờ nhờ nhà ĐN mai mối, tìm ai đó ra HP rồi đưa em ấy vào ĐN nhé nhé.

Lần off này em rút được bao nhiêu là kinh nghiệm sang năm CSTT nhất định off hè Đà Nẵng để em còn được áp dụng nếu không thì tiếc quá chị ạ, em Vote cho phát biểu hoàn toàn chính xác của Tôm, hè sang năm em sẽ tổ chức chuyến đi thăm tập thể hihi thế là sẽ có off các miền có nhiều người để ôm :x

31
0
0

Jane

Chị Muathu để cho em 1 gói cá bống sông Trà em ăn thử với, trưa ni em sẽ cố gắng qua off. Hix, mà mấy chị mua bơ ở đâu chỉ em với, bơ President thì mắc quá em kham ko nổi. :(

1,250
0
0

baoduy_susu

Chị Muathu để cho em 1 gói cá bống sông Trà em ăn thử với, trưa ni em sẽ cố gắng qua off. Hix, mà mấy chị mua bơ ở đâu chỉ em với, bơ President thì mắc quá em kham ko nổi. :(
Em định làm bánh gì mà mua Pre? nếu chỉ làm cookies thì kg cần đâu.

1,250
0
0

baoduy_susu

Bắt được em Jane đây rồi, gói bột mỳ của em chị đã giải quyết nên sẽ đền bù cho em lần sau nhé. Chị đinh ninh là sẽ gọi em nhờ em trẻ trung xinh đẹp nhất Đà Nẵng đứng bán gian hàng đặc sản Đà Nẵng ở buổi off mà bận quá nên không gọi em được mà em cũng đi đâu mất tiêu à.

Hôm off mọi người định đưa topic gây quỹ bò khô Anh Vũ Quảng Ngãi và cá bống Sông Trà lên để mọi người đăng ký nhưng gấp quá nên chỉ đem ra buổi off bán. Tại buổi off thì mọi người say sưa ôm với nói chuyện quên cả mua bán thế là còn thừa lại một ít, nhà Đà Nẵng đi bán tiếp đó em ạ chị có lấy một ít để làm quà quê nếu em thích alo chị nhé, lần này tuyên dương Mẹ Gôn, Mẹ Subim, Muathu bán hàng giỏi hihi

À quên trưa nay có chuyện cười của muathu và Subim kể cả nhà, nhà mình ai hôm trước chưa đi off đừng vắng mặt nhé :D

@Subim: Bà nhai bò khô kiểu gì mà để Việt Nam thua tới 2:0 rứa :D
cười vụ chi mà off để bà nghỉ xả hơi săn mèo kim cương hả???

2,801
0
0

muathu

Bơ thì chị vẫn hay mua bơ gì gì của Pháp gói vàng có biểu tượng cái tháp Effel vì chị làm bánh ít nên cũng không đến nỗi, nhưng chỗ Đại Dương Xanh có bán bơ gì chị không biết hỏi mua cân thì họ sẽ bán 1/2kg trở lên chị mới mua giúp Baoduy đợt trước khoảng 60K 1/2 kg thì phải.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Bơ thì chị vẫn hay mua bơ gì gì của Pháp gói vàng có biểu tượng cái tháp Effel vì chị làm bánh ít nên cũng không đến nỗi, nhưng chỗ Đại Dương Xanh có bán bơ gì chị không biết hỏi mua cân thì họ sẽ bán 1/2kg trở lên chị mới mua giúp Baoduy đợt trước khoảng 60K 1/2 kg thì phải.
Có phải bơ Anchor ko chị muathu nhỉ? Giá bơ đó khoảng 135-140k/kg mà.

31
0
0

Jane

Đại Dương Xanh chỗ nào vậy chị? Em định làm tùm lum loại bánh cho Tết, chừ thì cứ thử nghiệm 1 số loại đã, hì hì hì.

2,204
1
0

Nikki

hỏi Hụi chảng hụi bánh ĐN xem tình hình bơ bọt thế nào rồi ạ???

6,216
0
36

susu1811

Active Member

There are currently 6 users browsing this thread. (5 members and 1 guests)

susu1811,cifmoon,Jane,Lê Thị thu Thủy,Mẹ Gôn,
Đông vui nhỉ

1,250
0
0

baoduy_susu

Đại Dương Xanh chỗ nào vậy chị? Em định làm tùm lum loại bánh cho Tết, chừ thì cứ thử nghiệm 1 số loại đã, hì hì hì.
em đến 94 Đống Đa nhé, nhưng từ ngày 1/1 nó chuyển về Trần Phú rồi nghe.

1,250
0
0

baoduy_susu

hỏi Hụi chảng hụi bánh ĐN xem tình hình bơ bọt thế nào rồi ạ???
từ chỗ nhờ NK mang vác đến nay số bơ đã làm khá nhiều sản phẩm, vào blog của chị xem nhé, tks e rất nhiều...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.