Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
31
0
0

Jane

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

He he he! Thanks các chị nhiều, chiều ni em sẽ ghé qua đó xem. Chị baoduy_susu cho em địa chỉ blog đi chị em, em xem học hỏi với, sắp tới SN bạn em rùi, định làm giật mình cho dzui, hi vọng với khả năng học lóm của em bạn em ko bị rượt chạy vào WC. :))

2,080
0
0

Hôm đi Đn vẫn đang tiếc là chưa có thời gian để nói chuyện với nhà ĐN nhiều, ấn tượng với bài hát của chị Subim lắm nhé.Chắc để khi nào thuận lợi lại làm 1 chuyến với ĐN nữa vậy. để được ăn bánh ĐN làm hiii.

1,250
0
0

baoduy_susu

để khuyến khích tinh thần off của nhà ĐN, trưa nay còn 2 miếng tart chanh sẽ dành cho bạn nào đến sớm nhất nhé!!!
tart chanh.jpg

1,250
0
0

baoduy_susu

Hôm đi Đn vẫn đang tiếc là chưa có thời gian để nói chuyện với nhà ĐN nhiều, ấn tượng với bài hát của chị Subim lắm nhé.Chắc để khi nào thuận lợi là làm 1 chuyến với ĐN nữa vậy. để được ăn bánh ĐN làm hiii.
Huế vào ĐN nhanh và dễ mà, hôm nào sắp xếp vào ăn bánh nhé, hihi, nhưng mà chị thì thèm bánh lọc của Mợ ấy...

31
0
0

Jane

Hì hì hì! Em cám ơn chị baoduy_susu, 2 bé nhà chị dễ ghét ghê.

2,080
0
0

Huế vào ĐN nhanh và dễ mà, hôm nào sắp xếp vào ăn bánh nhé, hihi, nhưng mà chị thì thèm bánh lọc của Mợ ấy...
Bánh lọc Mợ ở Điện Biên Phủ đúng kg chị, ở đấy cũng ngon, hình như chỉ có bánh lọc trần thì phải ,lâu rồi em kg ăn em cũng quên. Mà cũng đắt lắm đấy hiii

1,250
0
0

baoduy_susu

Bánh lọc Mợ ở Điện Biên Phủ đúng kg chị, ở đấy cũng ngon, hình như chỉ có bánh lọc trần thì phải ,lâu rồi em kg ăn em cũng quên. Mà cũng đắt lắm đấy hiii
Đúng rồi Ớt ơi, lúc trước ở Trần Thúc Nhẫn sau đó chuyển qua ĐBP, chị còn thèm bánh lọc nướng ở cuối đường Chi Lăng nữa

798
0
0

cifmoon

Đúng rồi Ớt ơi, lúc trước ở Trần Thúc Nhẫn sau đó chuyển qua ĐBP, chị còn thèm bánh lọc nướng ở cuối đường Chi Lăng nữa
Thèm nhiều thứ ghê , em cũng thèm nữa :p

2,801
0
0

muathu

Hôm đi Đn vẫn đang tiếc là chưa có thời gian để nói chuyện với nhà ĐN nhiều, ấn tượng với bài hát của chị Subim lắm nhé.Chắc để khi nào thuận lợi lại làm 1 chuyến với ĐN nữa vậy. để được ăn bánh ĐN làm hiii.
Nhớ em nhé, Đà Nẵng với Huế gần khi nào có điều kiện mình cứ off nhé hihi

@Minhtri: Em ơi chiều nay ghé cơ quan chị lấy Cupcake giúp chị nhé, tuần tới chị không có trên cơ quan, sorry em.
@Jane: Em ơi cá bống Sông Trà chị để lại cho em một hộp, chiều nay em ghé cơ quan chị nhé, chị sẽ gửi ở cửa hàng em vào nói cho em nhận đồ chị Lý gửi là OK nhé.
@all: Nhà mình chiều mai 3h-3h30 ghé nhà muathu soạn đồ nhé.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chị ơi khởi động máy làm kem nhé, Món kem cốm sẽ rất ngon . Ai có thể mua giúp em sữa tươi để làm kem được không. Em mai mang Cốm tươi đến.

@ Cám ơn quà của chị Chanh, em nhận được lúc 21h15, nhưng không phải tận nhà mà ra đường đón người giao hàng. hi.hi tại bên giao hàng nó bảo nhà em xa tìm không ra, hi hi

817
0
16

Em ơi, cốm xanh đậm, hạt dầy hơn em làm kem, chả cốm, chè cốm. Cốm xanh nhạt, hạt mỏng hơn để ăn tươi nhé.
Cốm xanh đậm tuy hạt dày nhưng vì là gạo nếp cái hoa vàng nên chị lấy một ít vì nó ngọt lắm!!!
Chúc nhà Đà nẵng ngon miệng nhé! nhà Hà nội vừa off xong, vui quá!!!

610
0
0

MinhMinh

Em ơi, cốm xanh đậm, hạt dầy hơn em làm kem, chả cốm, chè cốm. Cốm xanh nhạt, hạt mỏng hơn để ăn tươi nhé.
Cốm xanh đậm tuy hạt dày nhưng vì là gạo nếp cái hoa vàng nên chị lấy một ít vì nó ngọt lắm!!!
Chúc nhà Đà nẵng ngon miệng nhé! nhà Hà nội vừa off xong, vui quá!!!
Chanh ơi là Chanh! nghe thấy cốm xanh đậm với cốm xanh nhạt mà thèm quá quá cơ! Cốm (đặc biệt là cốm tươi) là món nghiền của chị, cơ mà cứ cốm là chén thôi chị chẳng bít xanh đậm xanh nhạt thế nào.

Đà Nẵng yêu quý! bằng giờ này tuần trước anh chị em chúng mình đang náo nức háo hức chờ đến giờ ọp nhỉ, nhà ĐN với HN thì đang tíu tít cbị hội trường, sân khấu, còn nhà HP cũng đang xúng xính quần áo phấn son để dự ọp... thế mà đã một tuần rồi đấy. Cảm giác bây giờ của MM là thấy luyến tiếc... Cảm ơn nhà ĐN đã chuẩn bị khách sạn cho chúng mình ở xa, đã đón tiếp ân cần chu đáo, cảm giác của chúng mình khi về ĐN thật gần gũi, chúng mình đến ĐN để vui chơi, gặp gỡ mọi người tuy là lần đầu nhưng cũng thấy gần gũi thân quen như về nhà mình vậy, vì thế các bạn đừng có lăn tăn điều gì nhé, nếu có điều gì còn cảm thấy lăn tăn thì sẽ chỉnh sửa vào lần 2, lần 3... nhỉ! Ở đâu tổ chức lần đầu mà chẳng có những điều bỡ ngỡ nhỉ! Chúng mình về ĐN chỉ thấy mừng thấy vui thôi, chỉ sợ không có thời gian thôi chứ nếu mà thu xếp được thì lần sau ĐN mà ọp thì HP lại về. Và HP cũng rất mong được đón ĐN về HP ọp lắm đấy nhé! Thân yêu!

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chị MinhMinh yêu quí, đọc được tin nhắn của chị lúc nữa đêm thế này em cảm động quá. cám ơn sự thấu hiểu của chị. Hẹn ngày gặp lại sớm nhất có thể, ĐN sẽ chu đáo hơn, chỉnh chu hơn, tâm lý hơn ....
Em lại nhớ cái buổi sáng hôm đó, đúng là lần đầu... HP đi ăn sáng , thích ăn bún , nhưng em lại lo chạy nên không trực tiếp đi cùng được. Không hiểu sau đó Anh Chị và Hamy có ăn được bát bún nào không. Vì lúc lên xe ngồi sau nhìn thấy chị và Hamy tìm món xôi, ôi em lại áy náy quá. Mong sớm có ngày gặp lại, có thật nhiều thời gian để chị em mình tâm tư chị nhỉ. Cám ơn HP lần nữa vì quyết tâm cao độ đi ĐN bằng được mặc dù đường thật xa...

445
0
0

me titdng

Cả nhà ơi soạn đồ gì thế, ngày hôm qua LG gọi cho chị sao không thấy nói gì vậy
@ LG ơi em đặt cho chị thêm 1 lọ chiết xuất từ hạt bưởi dạng xịt và 1 lọ prorhinel luôn với để về cùng 1 mối . còn L52 hình như là chốt rồi không đặt thêm được nữa. Cảm ơn em nhiều nghe.

445
0
0

me titdng

Su ơi ở nhà mà sao thức khuya thế. thức khuya để nhai bò khô giống Subim à:D chạy thôi không thì Su và Subim ...hehe

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Su ơi ở nhà mà sao thức khuya thế. thức khuya để nhai bò khô giống Subim à:D chạy thôi không thì Su và Subim ...hehe
không em vào đặt hộ thuốc cho chị đó. Chị nhờ LG chắc tết công gô mới có thuốc. Mụ í nghỉ phép rồi. Chỉ sợ khóa danh sách hàng nên em phải đi đêm thế này đây.

445
0
0

me titdng

LG nghỉ phép à hèn gì chị nhắn tin chẳng hó hé gì, thế em đặt thêm giùm chị với nhé, cảm ơn em nhiều nhé. thế chiều nay soạn đồ gì thế chị ở nhà cả buổi chiều có biết gì đâu nếu biết chị cũng xuống tám cho đỡ buồn.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

soạn áo ấm của mẹmynhi ủng hộ. có gì chị liên lạc chị lý he. nhưng xã về thì không hi vọng rảnh rồi hi.hi
LG nghỉ phép à hèn gì chị nhắn tin chẳng hó hé gì, thế em đặt thêm giùm chị với nhé, cảm ơn em nhiều nhé. thế chiều nay soạn đồ gì thế chị ở nhà cả buổi chiều có biết gì đâu nếu biết chị cũng xuống tám cho đỡ buồn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.