Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
817
0
16
Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Sách bao nhiêu cũng OK cả nhà nhé !
@Chanh Hấu Hấu: Có thể nhắn tin địa chỉ của Chanh cho muathu, sách sẽ do nhà sách chuyển tới tận nhà free cho Chanh có hơi lâu tí khoảng 5 ngày.
Chị muathu ơi, chị cho gửi sách về nhà cho em nhé.

2,801
0
0

muathu

Chị muathu ơi, chị cho gửi sách về nhà cho em nhé.
Muộn rồi Chanh ơi chị order khi tối về Đà Nẽng rồi hihi nếu không kịp con gái đem về thì sách sẽ tìm đường về Hà Nội lo gì :)

@Chuon Chuon: quyển tình sử hết hàng rồi Chuon Chuon nhé, muathu sẽ order 1 cuốn chế biến thức ăn về chỗ Ong luôn nhé.

817
0
16

vâng, chị ạ. Chị ơi mai em ck nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

@Chanh Hấu Hấu: Chanh ơi khi nào có sách thì chuyển khoản Chanh à, đôi khi mình order xong họ cũng thông báo hết hàng nên chuyển rồi chuyển lại mất công Chanh nhé.

@All: Tình hình off ẹp thứ 7 này thế nào cả nhà, sáng mai muathu có việc trên cơ quan định giao nhà cho trưởng ban đời sống với Baoduy 10h về mà thấy ai cũng bẩu đi không được hết thì vắng lắm, chuyển sang chiều thứ 7 có xếp lịch được không cả nhà, chiều thứ 7 có muathu ở nhà cho đông :)

445
0
0

me titdng

Cả nhà ơi. Mai T7 cho chị 2 suất nhé. Sáng hay chiều thì cho xin 500 TN nhé.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@Chanh Hấu Hấu: Chanh ơi khi nào có sách thì chuyển khoản Chanh à, đôi khi mình order xong họ cũng thông báo hết hàng nên chuyển rồi chuyển lại mất công Chanh nhé.

@All: Tình hình off ẹp thứ 7 này thế nào cả nhà, sáng mai muathu có việc trên cơ quan định giao nhà cho trưởng ban đời sống với Baoduy 10h về mà thấy ai cũng bẩu đi không được hết thì vắng lắm, chuyển sang chiều thứ 7 có xếp lịch được không cả nhà, chiều thứ 7 có muathu ở nhà cho đông :)
Buổi chiều thì MG có mặt ạ

817
0
16

Chúc mừng năm mới Nhà Đà Nẵng xây to hơn đẹp hơn để tổ chức off hoành tráng hơn!
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

467
0
0

pink3

Chúc mừng năm mới! Chúc nhà mình năm mới sức khỏe và hạnh phúc nhé

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chúc nhà ĐN năm mới hạnh phúc, bình an, mạnh khỏe! Năm nay cả nhà ra HN off hỉ :x.

@ MN: chị vẫn ko thể từ bỏ đc sở thik đọc truyện bản giấy, dù có thể đọc online, cái cảm giác ký vào trang đầu cuốn sách, note 1 vài dòng cảm xúc, đọc rồi cất giữ nó trên giá sách, thỉnh thoảng lôi ra đọc lại những đoạn mình thik, thấy thú lắm í.

1,669
0
0

mesubim

Nhà mình ơi nghỉ lễ vui không mà sáng nay im re bà rè hết rứa, mùathu ơi coi tổ chức ọp ẹp đầu năm cái coi hè :)

359
0
0

Nhà mình chắc ăn lễ no say quá nên ngủ quên hết rồi phải không ạ?

2,801
0
0

muathu

Nhà mình ơi nghỉ lễ vui không mà sáng nay im re bà rè hết rứa, mùathu ơi coi tổ chức ọp ẹp đầu năm cái coi hè :)
Có ngay có ngay, mấy hôm nay bận quá, bận đến hết ngày hôm qua hôm nay có thể vừa làm vừa vào CSTT, trưa nay nhà mình off Google để nhận hàng Sing, Mỹ Phẩm ....sách một số muathu chuyển thẳng đến địa chỉ người nhận, một số muathu nhận nên hôm nào có đủ sách muathu sẽ nhắn mọi người, năm nay nhà mình sắm nhiều sách ăn tết quá :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member

Có ngay có ngay, mấy hôm nay bận quá, bận đến hết ngày hôm qua hôm nay có thể vừa làm vừa vào CSTT, trưa nay nhà mình off Google để nhận hàng Sing, Mỹ Phẩm ....sách một số muathu chuyển thẳng đến địa chỉ người nhận, một số muathu nhận nên hôm nào có đủ sách muathu sẽ nhắn mọi người, năm nay nhà mình sắm nhiều sách ăn tết quá :)
Bổ sung tiền hàng tồn rất nhiều, khi đi nhớ mang theo tiền nhé, để thu luôn một thể ạh.

445
0
0

me titdng

Cả nhà mình hôm qua ọp ẹp mà sao không nhắn gì nhể, để mình còn đi giả nợ. không tiêu hết xèng rồi ai chịu thay mềnh đây:D
@ Trưa nay ọp đê.
@ Susu ơi chị đặt 02k lạp xưởng tươi 01k tôm và 01k loại nạc em chuyển xiền giúp chị với :-*

1,250
0
0

baoduy_susu

nhà mình đi nhận thưởng tết hết rồi à!!!

359
0
0

Trưa nay trời mưa quá nhà mình có đi ọp ẹp gì không ạ?Em trả nợ cho rồi .hic hic hic

2,801
0
0

muathu

Trưa nay đợi mãi hông thấy ai trả lời nên muathu chạy sô khác rồi, hẹn tuần sau nghe cả nhà hiiiiiiiii

6,216
0
36

susu1811

Active Member

hu.hu em đang ngồi buồn đây, có ai thèm cafe k

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.