Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,250
0
0

baoduy_susu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

hôm nào đi chùa Quang Châu mình có ít tả giấy và quần áo cho các cháu.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Thứ 7 hoặc chủ nhật đi chùa đê.

1,669
0
0

mesubim

Cảm ơn mọi người đã hỏi thăm, Bim đỡ nhiều rồi, hết sốt và đã lặn gần hết dị ứng, mẹ đã cho về nhà rồi, BV quá tải nhìn bọn trẻ con mà thương lắm!

Ủng hộ kế hoạch đi chùa cuối tuần nhé, đi được thứ 7 càng tốt nhé vì CN nhà này có khách ở quê ra... đi phải về liền không ghé HK được, tiếc lắm, đang thèm ngơ cả người đây :(

445
0
0

me titdng

thời tiết thay đổi nên các con hay ốm, các mẹ giữ gìn sức khỏe cho các con nhé chứ mình thấy ở xóm các bé đưa thì sốt phát ban, đưa bị phỏng rạ nhìn tội lắm cơ. còn mình và cu Tít ho cả gần tháng nay chưa khỏi.cũng uống thuốc rồi súc miệng và ngậm nước muối nhưng cũng chẳng xi nhê gì :(.
Các mẹ ơi cả nhà mình cùng cố gắng trong giai đoạn chuyển mùa nhé.
Chúc các bố ,các mẹ cùng các con luôn luôn khỏe mạnh.

445
0
0

me titdng

thời tiết thay đổi nên các con hay ốm, các mẹ giữ gìn sức khỏe cho các con nhé chứ mình thấy ở xóm các bé đưa thì sốt phát ban, đưa bị phỏng rạ nhìn tội lắm cơ. còn mình và cu Tít ho cả gần tháng nay chưa khỏi.cũng uống thuốc rồi súc miệng và ngậm nước muối nhưng cũng chẳng xi nhê gì:(.

445
0
0

me titdng

thời tiết thay đổi nên các con hay ốm, các mẹ giữ gìn sức khỏe cho các con nhé chứ mình thấy ở xóm các bé đưa thì sốt phát ban, đưa bị phỏng rạ nhìn tội lắm cơ. còn mình và cu Tít ho cả gần tháng nay chưa khỏi.cũng uống thuốc rồi súc miệng và ngậm nước muối nhưng cũng chẳng xi nhê gì:(.
Chúc các bố,các mẹ cùng các con luôn luôn khỏe mạnh.

2,801
0
0

muathu

Tháng ba mùa con ong đi lấy mật, vậy mà không biết ong có đi lấy mật không riêng Đà Nẵng có 4 cái sinh nhật :D
Chương trình mình đi thăm các cháu ở chùa Quang Châu rồi về tổ chức sinh nhật cho 4 mẹ ở Hoa Kế vừa ngon vừa bổ vừa rẻ cả nhà nhé, thông báo để nhà mình sắp xếp lịch tham dự đông đủ nhất là những người có quà tặng hiiiiiiiii

http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php/7448-Ng%C3%A0y-26-03-2011-Th%C4%83m-v%C3%A0-t%E1%BA%B7ng-qu%C3%A0-cho-c%C3%A1c-ch%C3%A1u-m%E1%BB%93-c%C3%B4i-t%E1%BA%A1i-ch%C3%B9a-Quang-Ch%C3%A2u-H%C3%B2a-Ph%C6%B0%E1%BB%9Bc-H%C3%B2a-Vang-%C4%90%C3%A0-N%E1%BA%B5ng?p=121380#post121380

@Lê Thị Thu Thủy: Đi thì chắc chắn đừng dập dòm em ơi :)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Tháng ba mùa con ong đi lấy mật, vậy mà không biết ong có đi lấy mật không riêng Đà Nẵng có 4 cái sinh nhật :D
Em nghe Lý hát cứ thấy tức cười liên tưởng
Tháng ba mùa con ông đi lấy mật, còn em đây thì chật vật vì không được đi chơi:D

359
0
0

Chương trình mình đi thăm các cháu ở chùa Quang Châu rồi về tổ chức sinh nhật cho 4 mẹ ở Hoa Kế vừa ngon vừa bổ vừa rẻ cả nhà nhé, thông báo để nhà mình sắp xếp lịch tham dự đông đủ nhất là những người có quà tặng hiiiiiiiii

http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php/7448-Ng%C3%A0y-26-03-2011-Th%C4%83m-v%C3%A0-t%E1%BA%B7ng-qu%C3%A0-cho-c%C3%A1c-ch%C3%A1u-m%E1%BB%93-c%C3%B4i-t%E1%BA%A1i-ch%C3%B9a-Quang-Ch%C3%A2u-H%C3%B2a-Ph%C6%B0%E1%BB%9Bc-H%C3%B2a-Vang-%C4%90%C3%A0-N%E1%BA%B5ng?p=121380#post121380

Em uống hăn say mấy vụ này lắm chị ah nhưng vì ngày đi làm nên em ko dám chắc chắc

2,801
0
0

muathu

Muathu đã thuê xe rồi nhé 14 chỗ, giá 450K cả đi lẫn về báo cho cả nhà biết quả cam như thế hẹn gặp cả nhà ngày mai, hôm qua muathu gọi lên gặp Sư Cô, thông báo nhà mình thăm các bé, tặng 2 cây Osaka hoa vàng cô vui lắm ....

1,669
0
0

mesubim

Nhà mình ơi lạnh quá, tổ chức off ôm cho ấm đê....:p
@Songthao: bớ em ơi lên tiếng và xuất hiện đi nhé, cho chị trả nợ với...

(nhắc nhở: ăn nhậu HK no say rồi, đừng quê sang topic chúc mừng nhé mọi người :D)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,250
0
0

baoduy_susu

lạnh quá, nhà mình cuộn trong chăn rồi nên nhà cửa vắng hoe, mà thèm giọt cà phê thơm thơm trong ngày giá lạnh...

1,669
0
0

mesubim

lạnh quá, nhà mình cuộn trong chăn rồi nên nhà cửa vắng hoe, mà thèm giọt cà phê thơm thơm trong ngày giá lạnh...
Trưa nay nhé, giao con cho chồng đi, được thì hú tui nghe bà. Có ai bám càng theo không....

6,216
0
36

susu1811

Active Member

uống được ngụm cafe mà kêu gào khản cả họng, hi.hi em không đi được trưa nay, mai có ai đi thì em theo

1,669
0
0

mesubim

Cười cái cho đỡ lạnh..........:D

Đường Tăng ghé trạm đổ xăng
Bà kia nói giá tăng rồi em ơi
Ngộ Không tưởng bả nói chơi
Nên bay lên hỏi ông trời xem sao
Trên trời lạm phát càng cao ...
Giá xăng dưới đấy làm sao cao bằng

Ngộ không chẳng nói chẳng rằng
Đập cho một phát răng văng khỏi mồm
Tụi tao khố rách áo ôm
Tây Du còn phải xe ôm mỗi ngày
Xăng mà tăng giá thế này
Tao đi về núi, cho mày lấy kinh...:))

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
445
0
0

me titdng

=))Ôi giời ! chết mất với mụ Subim thôi,đọc báo thấy giá xăng tăng. thế mà vào nhà mụ đã pót bài lên đây rồi. đọc bài của mụ mà không nhịn được.

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Chết cả cười cái cô Subim này, HN cũng lạnh đây này
Cười cái cho đỡ lạnh..........:D

Đường Tăng ghé trạm đổ xăng
Bà kia nói giá tăng rồi em ơi
Ngộ Không tưởng bả nói chơi
Nên bay lên hỏi ông trời xem sao
Trên trời lạm phát càng cao ...
Giá xăng dưới đấy làm sao cao bằng

Ngộ không chẳng nói chẳng rằng
Đập cho một phát răng văng khỏi mồm
Tụi tao khố rách áo ôm
Tây Du còn phải xe ôm mỗi ngày
Xăng mà tăng giá thế này
Tao đi về núi, cho mày lấy kinh...:))

107
0
0

minhtri31

chị susu ơi, hôm trc em xin ủng hộ cho bé mổ tim ở Bv DK 200k, có nhắn chị đến nhận giúp em nhưng ko thấy chị đến. Hôm nay , em có gửi cho chị Diệp(lamngocuyen) số tiền trên để nhờ chuyển đến chị.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.