Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,669
0
0

mesubim

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

nhà cửa vắng vẻ quá!!!
Vô ra cũng chỉ thấy mấy bà già thế này, em út trẻ trung xinh đẹp đi đâu hết trơn...

Mấy hôm nay mới nghiệm ra được một điều rằng: dạo này người già thì ham chơi, còn người trẻ thì ham làu giàu, hehe... (chạy =)))

270
0
0

Soni

Hôm nay, nghe tin ở chùa Quang Châu, sư cô Minh Tịnh đang ở bệnh viện lo cho 1 cháu đang mổ, không biết nhà mình biết tin chưa ?
Ngày mai, có người bạn và gia đình ghé chùa thăm các cháu.

1,250
0
0

baoduy_susu

Hôm nay, nghe tin ở chùa Quang Châu, sư cô Minh Tịnh đang ở bệnh viện lo cho 1 cháu đang mổ, không biết nhà mình biết tin chưa ?
Ngày mai, có người bạn và gia đình ghé chùa thăm các cháu.
chị ơi hôm thứ hai em vào viện có gặp sư cô rồi ạ, cháu hôm trước mổ hở hàm ếch đấy chị, hôm thứ bảy nhà mình vào thăm chùa là lúc sư cô đưa cháu đi mổ.

679
0
0

songthao

Hổng có đâu, em rình ngày một mà lười gõ thoai. Em cũng thuộc diện ham chơi hehe

1,669
0
0

mesubim

Thông báo đột xuất từ em Susu:

Trưa nay nhà mình off nhận bánh bột lọc tại GG Lý Tự Trọng nhé cả nhà, ai có bánh tranh thủ đến lấy kẻo bốc hơi...:))

1,669
0
0

mesubim

Cả nhà ơi nghỉ lễ vui vẻ nhé, ăn chơi nhớ giữ gìn sức khỏe cho các con!:x

Trưa nay nhà Subim và nhà em Susu về quê ngoại Đông Hà, ai có cần gì ở chợ ĐH thì ới nhé sẽ khuân giúp, hehe...:D

798
0
0

cifmoon

Trưa nay nhà Subim và nhà em Susu về quê ngoại Đông Hà, ai có cần gì ở chợ ĐH thì ới nhé sẽ khuân giúp, hehe...:D
Chúc 2 chị em về Đông hà vui vẻ nhé , nhớ mang quà vào hehehe.
Chúc cả nhà nghỉ lễ vui vẻ. Mình thì chỉ ở nhà kô đi đâu hết hic.

2,801
0
0

muathu

Chúc cả nhà nghỉ lễ vui vẻ, nhớ giữ gìn sức khỏe để các con đừng ốm, hết lễ lại off cơm trưa :x:x:x hai nhà Su về Đông Hà ăn chơi thoải mái khi về lại Đà Nẵng nhớ mang quà hiihi

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
445
0
0

me titdng

Mọi người chúc nhau nghỉ lễ vui vẻ. Hic còn mình thì cứ đi canh miếu suốt :(
All : Susu & Subim khi về nhớ mang quà Đông Hà nhé, mà ĐH có đặc sản gì ta?
2 em thân yêu ơi có thể mua giùm chị quạt sạc nếu không phiền gì nhé.cảm ơn trước nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,669
0
0

mesubim

Hi cả nhà, tình hình 2 chị em về Đông Hà vui lắm, được ăn được chơi thoải con gà mái, được ngụp lặn trong tình yêu thương của quê ngoại đến ngơ cả người không muốn vào lại nữa rồi đây này :)).

Hôm qua 2 chị em hẹn hò nhau đi một vòng, ăn hết những thứ mà ĐN không có, những món ăn gắn bó với một thời tuổi thơ... vậy mà ăn lại vẫn thấy ngon, no căng cả bụng mà vẫn thấy thèm... hic hic :D.

Đặc biệt là đã ghé chợ ĐH mua quà cho cả nhà rồi, yên tâm cái khoản quà nhé, còn quạt sạc cho chị metitdn để gọi em Su chị nhé, em đi lâu ngày không rành ba cái món ni lắm, để em điện Su cho vì nhà Su ở gần chợ hơn.

Hẹn gặp lại nhà mình trưa thứ 4 nhé :x

467
0
0

pink3

trời ơi em mong chờ trưa thứ 4 quá đi, ngày đó em được nghỉ

62
0
0

me tom09

Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Ngày lễ tranh thủ vào điểm danh cả nhà, chứ k mọi người lại quên e rùi. Mọi người off toàn buổi trưa thì e chịu sầu rùi. Chúc mọi người vui vẻ nhé!

2,801
0
0

muathu

5. Đà Nẵng: susu1811, P&T, MeTom09, muathu, Cifmoon, Soni, Mẹtitdng, Vân ĐNG...

Muathu đang giữ hàng Pháp của các mẹ trên ạ, trưa mai off nhận hàng tại Google cả nhà nhé, có quà Hà Nội của Đồng Nát và nhận quà của Subim và Susu đi Quảng Trị về nữa nhé hiihi

1,250
0
0

baoduy_susu

nhớ để phần quà QT cho tui hihi...

359
0
0

Chị ơi!Có nhiều quà không ạ ? nhớ để phần em với nhé (hihihi).Trưa nay em bận mất tiêu roài .Nhà mình ăn lễ có gì vui không ah?

6,216
0
36

susu1811

Active Member

5. Đà Nẵng: susu1811, P&T, MeTom09, muathu, Cifmoon, Soni, Mẹtitdng, Vân ĐNG...

Muathu đang giữ hàng Pháp của các mẹ trên ạ, trưa mai off nhận hàng tại Google cả nhà nhé, có quà Hà Nội của Đồng Nát và nhận quà của Subim và Susu đi Quảng Trị về nữa nhé hiihi
ai có tiền trong thẻ VCB thì giúp em chuyển khoản tiền hàng Pháp cho các mẹ này với:
1. MeTom09: 380k

2. cifmoon: 420k

3. Soni: 590k

4. Vân ĐNG: 210k

Chị Lý ơi có không, VCB em âm rồi

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chị Lý ơi thêm 270k tiền hàng Đức của chị Soni nữa ạh.

1,250
0
0

baoduy_susu

cả nhà ơi, cố gắng off Huế một chuyến ăn bánh lọc cho đã thèm, chỗ ở đã có nhà ngừuoi quen của mình, kg phải lo nhé, xe thì chỉ có 4 chỗ thui, hehe

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.