Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,801
0
0

muathu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

cả nhà ơi, cố gắng off Huế một chuyến ăn bánh lọc cho đã thèm, chỗ ở đã có nhà ngừuoi quen của mình, kg phải lo nhé, xe thì chỉ có 4 chỗ thui, hehe
Hihi tớ sẽ rất rất cố nhưng mà Đà Nẵng đi đông lắm đó có chỗ ở không ??? trưa ni có đi oạp không

1,669
0
0

mesubim

cả nhà ơi, cố gắng off Huế một chuyến ăn bánh lọc cho đã thèm, chỗ ở đã có nhà ngừuoi quen của mình, kg phải lo nhé, xe thì chỉ có 4 chỗ thui, hehe
Có người đang mong đi Huế để thăm người yêu cũ đây bàkon ơi, ui chao học ở Huế 4 năm ngó bộ cũng mấy mối tình để túi rồi đây :D

1,250
0
0

baoduy_susu

Có người đang mong đi Huế để thăm người yêu cũ đây bàkon ơi, ui chao học ở Huế 4 năm ngó bộ cũng mấy mối tình để túi rồi đây :D
mụ ni tung tin đồn thất thiệt nghe.

359
0
0

Chị Giao ơi ! Cho em đi ké xe để em giữ mấy nhóc cho ( he he he ).Hum đó nhà mình đi như thế nào hả ?có gì cho em bu bánh máy bay với nha .

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Xe thì chỉ có 1 chiếc thui, hihi
hi.hi hay học tập nhà hải phòng chọn dâu và mẹ vợ đê h.hih thay vì biệt thự bên bờ biển thì mình biệt thự gần bờ biển và xe hơi đi miễn phí

1,250
0
0

baoduy_susu

cuối tuần nhà mình có tiết mục gì kg nhỉ? quà QT còn kg Subim & Susu ới ơi

2,801
0
0

muathu

@all: Muathu cảm ơn nhà mình hôm qua đã gửi Hoa và ghé chúc mừng muathu nhé, xúc động lắm :x:x:x

2,080
0
0

hết buồn rồi hay sao , đi đâu cũng thấy cười vậy ta.@};-
Dạo ni cứ như gái mới lớn vậy, lúc buồn lúc vui thất thường lắm. Nhưng chắc chắn đến hôm gặp nhà mình thì kg có buồn đâu nha.
@muathu : Chúc mừng chị thêm lần nữa nhé, hàng xóm mà kg biết chi hết.

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Đà Nẵng ơi chi gọi muathu ko nhấc máy. Gấp quá tìm mua thu gọi gấp bs Triệu giúp chị rồi vào bv lấy tin gấp nhé.

2,801
0
0

muathu

Đà Nẵng ơi chi gọi muathu ko nhấc máy. Gấp quá tìm mua thu gọi gấp bs Triệu giúp chị rồi vào bv lấy tin gấp nhé.
Em đây chị, em gọi cho BS Triệu rồi BS nói gia đình bé đã chạy vạy đâu đó được một khoản cho ca mổ lần này có gì sẽ gọi mình sau chị nhé.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Hi cả nhà, nhà mình dạo này vắng vẻ ghê hén.

@ muathu: hôm bữa nhận tin nhắn của chị mà lúc đó đang thi nên ko trả lời, định bụng để thi xong, ai dè quên khuấy đi mất, hôm ni vô nhà mới nhớ ra, sorry chị nhé. Trước hết là chúc mừng khai trương, chúc Công ty làm ăn phát đạt. Sau nữa là lúc nào có dịp cho em một ít thông tin chị nhé, để ủng hộ khi có dịp chứ. :)

@ all: MG vừa cúng đầy tháng cho bé hôm qua, định sáng mai hai mẹ con sẽ về bên nhà, làm phiền ông bà ngoại như thế là nhiều quá rồi. Bé quậy hơn anh hai Gôn nhiều, hay nôn trớ và hay thức đêm nên mẹ mệt hơn nhiều so với hồi anh hai, hy vọng ra tháng sẽ đỡ hơn.
Khoe ảnh bé với cả nhà

Ah bé được 4,5kg rồi đấy ạ

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ôi trộm vía em bé yêu, xinh quá, và yêu cái mũi cao và cái miệng đẹp ,chẹp chẹp thèm rồi:-*

1,669
0
0

mesubim

@ muathu: hôm bữa nhận tin nhắn của chị mà lúc đó đang thi nên ko trả lời, định bụng để thi xong, ai dè quên khuấy đi mất, hôm ni vô nhà mới nhớ ra, sorry chị nhé. Trước hết là chúc mừng khai trương, chúc Công ty làm ăn phát đạt. Sau nữa là lúc nào có dịp cho em một ít thông tin chị nhé, để ủng hộ khi có dịp chứ. :)

@ all: MG vừa cúng đầy tháng cho bé hôm qua, định sáng mai hai mẹ con sẽ về bên nhà, làm phiền ông bà ngoại như thế là nhiều quá rồi. Bé quậy hơn anh hai Gôn nhiều, hay nôn trớ và hay thức đêm nên mẹ mệt hơn nhiều so với hồi anh hai, hy vọng ra tháng sẽ đỡ hơn.
Khoe ảnh bé với cả nhà

Ôi con gái dễ thương quá, đã đầy tháng rồi nhanh thật.
Vậy mà chị nhẩm nhớ là 23/4 tức ngày 19 AL là con 2 ngày nữa mới đến đầy tháng, quên mất chuyện con gái sụt 2, he he.... Mong con gái ra tháng ngoan hơn để mẹ có sức khỏe chăm con nhé :x

1,669
0
0

mesubim

Khoe ảnh bé với cả nhà

Ôi con gái dễ thương quá, đã đầy tháng rồi nhanh thật, vậy mà chị nhẩm nhớ là 23/4 tức ngày 19 AL, quên mất chuyện con gái sụt 2, he he.... Mong con gái ra tháng ngoan hơn để mẹ có sức khỏe chăm con nhé

1,250
0
0

baoduy_susu

chúc mẹ Gôn xuất sắc , nhìn con gái yêu quá, bằng kg Carot nhà chị lúc đầy tháng đấy.Chưa lên thăm được mà đã đầy tháng rồi, nhanh quá...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.