Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

@ Mít và Nem: chị đã uống lá lốt từ bửa đó đến giờ, đỡ nhiều và chị giới thiệu cho vài người cùng uống. Cám ơn em. Chị quên mất em dặn khoảng 2~3 tuần thì dừng, 2 ngày rồi tự nhiên uống vào nó tê tê lưỡi và đầu ngón tay, chị mới sực nhớ, tạm dừng rồi, hi..
Chị ơi uống nhiều quá ko tốt cho dạ dày chị nhé, cho nên chỉ đau mới uống thôi ạ, chị đỡ là em mừng rồi:x

2,801
0
0

muathu

Chào cả nhà,
Lâu nay nhà mình có gì vui không kể em nghe với !!!
Phải off mới kể được em ơi!
@Chị Soni: Có hàng Đức của chị ở nhà em, khi nào có việc gần đó ghé nhà em chị nhé
@all: Hànpg mọi người đặt đã có mặt tại nhà muathu, hôm qua chị Mecunlinh đã đem vào giúp cùng Táo đầu mùa rất ngon, thêm bánh khảo, kẹo lạc của Chanh gửi nữa, nhà mình offline gấp rút giúp muathu chứ để nhà hao hụt nhanh quá...:p

1,250
0
0

baoduy_susu

khi nào off đây cả nhà, vắng vẻ vắng ve, muathu đã xong việc chưa?, subim sửa nhà xong chưa???

2,801
0
0

muathu

Thông báo số 1: Cả nhà ơi Lợn đất, hàng hoá, quà đang ở 16 Bạch Đằng, và văn phòng đại diện CSTT tạm thời dời về 16 Bạch Đằng thay vì 47 Trần Phú :D cả nhà nhé. Trưa nay ngày 01/06 nhà mình off thân mật đi chứ lâu quá rồi chưa gặp nhau, thời gian từ 11h đến bao lâu tuỳ thích vì Mymy không thể ở lại trưa nên ai rảnh sớm tới sớm nhé ...@};-@};-@};-

Thông báo số 2: Nhân ngày 01/06 muathu tổ chức cho các con ra biển địa điểm Ocean Club nhà mình ai hưởng ứng thì cho các con ra chơi nhé, thời gian 5h30, mẹ nào có thời gian sắm cho các con ít bánh kẹp chuẩn bị trò chơi nhé :x

Trưa mẹ tối con :p

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị muathu giết người ko dao:( Các mẹ chụp nhiều nhiều ảnh nhé;)

1,669
0
0

mesubim

Trưa nay W-Love (05 B Quang Trung) nhé cả nhà, tranh thủ đến sớm kẻo hết phần quà :D, Subim cũng có tý việc phải về trưa nên tranh thủ tạt qua một tẹo rồi phải về mà lại mong gặp mặt hết cả mọi người, thế mới khổ!

@ Thư ơi hồi nào đi nhá máy chị chạy ra với em nhé :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Thông báo số 1: Cả nhà ơi Lợn đất, hàng hoá, quà đang ở 16 Bạch Đằng, và văn phòng đại diện CSTT tạm thời dời về 16 Bạch Đằng thay vì 47 Trần Phú :D cả nhà nhé. Trưa nay ngày 01/06 nhà mình off thân mật đi chứ lâu quá rồi chưa gặp nhau, thời gian từ 11h đến bao lâu tuỳ thích vì Mymy không thể ở lại trưa nên ai rảnh sớm tới sớm nhé ...@};-@};-@};-

Thông báo số 2: Nhân ngày 01/06 muathu tổ chức cho các con ra biển địa điểm Ocean Club nhà mình ai hưởng ứng thì cho các con ra chơi nhé, thời gian 5h30, mẹ nào có thời gian sắm cho các con ít bánh kẹp chuẩn bị trò chơi nhé :x

Trưa mẹ tối con :p
Gato với nhà ĐN quá, em cũng hóng ảnh :x

2,801
0
0

muathu

Gato với nhà ĐN quá, em cũng hóng ảnh :x
Hôm đó trời tối quá máy ảnh nhà Subim không tác nghiệp được nên chỉ có ăn nhậu, tắm biển và các bạn F1 chạy nhảy thôi không có ảnh chi hết trơn :)

273
0
0

meby

@Muathu: tui toàn vô trễ thôi, hic, bữa sau PM cho tui qua YM với nghe, thanks.

@Cả nhà: Có ai thích đi biển buổi sớm như mẹ con nhà tui thì ới nhé. Nhà tui thường đi biển Mỹ Khê vào sáng thứ 4 và thứ 6, khoảng từ 5h-6h.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

@Muathu: tui toàn vô trễ thôi, hic, bữa sau PM cho tui qua YM với nghe, thanks.

@Cả nhà: Có ai thích đi biển buổi sớm như mẹ con nhà tui thì ới nhé. Nhà tui thường đi biển Mỹ Khê vào sáng thứ 4 và thứ 6, khoảng từ 5h-6h.
Nhà bạn Tí cũng thích đi biển buổn sớm, biển trong vắt và sạch tinh nhưng lại đi bãi tắm sao biển chạy cầu Tuyên Sơn qua :)

@Bạn Thủy cứ mời off ngày nào giờ nào muathu cũng đi hihi

273
0
0

meby

@Muathu: Sao biển thì hơi xa vì còn phải về chuẩn bị đi làm, nhưng mai đi thử xem có kịp không. Mai đi nhé.

359
0
0

Em phụ thuộc vào các chị nhà mình thôi .Cố gắng ọp sơm sớm nhé chứ không quà hư hết nè ,(hihihi)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Trưa nay su vắng nhé, cám ơn T
Àh em gặp chị Subim nhận Heo vàng luôn he. và thanh toán với chị i 15k tiền heo

359
0
0

chị Susu ơi! Em điện thoại cho chị SuBim mà không thấy nghe máy

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Đà nẵng ơi, ai mua hàng pháp 5 thì chuyển tiền thanh tóan hàng đi ạh, nếu k sẽ không có hàng về đà nẵng đâu.

1. P&T: 450
2. songthao: 1320
3. Muathu: 990
4. cifmoon: 450
5. muathu: 660
6. vân ĐNG: 210
7. Soni: 180
8. Cudo: 660

273
0
0

meby