TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

99
0
0

mebutbong

Trả lời: Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Hoanang đâu rồi! Chị đã báo trớc là không rút ra rút vào còn gì! Chắc Bác rút 400K này không biết topic mình!
Em vừa xem báo , chị Hương này cũng trẻ và xinh . Đang chờ xem họ giải quyết thế nào ? Ko biết có đăng kết quả lên báo nữa ko hay lại im luôn ........

Sạu vụ này chứng tỏ topic nhà mình càng có giá trị hí hí

316
0
0

Boxu-Chun

Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Em nghĩ chắc giải quyết là chị H. buộc phải bán với giá bank, còn cửa hàng sẽ bị phạt.
"Mức phạt đối với việc mua - bán ngoại tệ trái phép tối đa là 57,5 triệu đồng theo quy định của Bộ Công thương theo Thông tư số 11/2009/TT-BCT quy định chi tiết một số điều của Nghị định số 107/2008/NĐ-CP ngày 22/9/2008".
Chủ yếu là thông báo toàn dân nuôi ếch là cp đã làm thực sự chứ ko dọa suông.

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Mời bạn em tham gia vào topic đi nhé!
Giá G và U hôm nay chị sẽ không đưa lên đây tuần thủ tốt chính sách nhà nước. Các mẹ tham khảo lấy giá vàng trên công thức tính giá vàng trong nước để suy ra U nhé!

((G tg +1,1 ) x tỷ giá tự do )/0.8294 +40000vnd= 37.700.000
=> ( 37.700.000 - 40.000 )* 0.8294 = G tg +1,1 x tỷ giá tự do
=> ( (37.700.000- 40.000)*0.8294 ))/ G thế giới +1.1 = tỷ giá tự do

Đúng không nhỉ ?::-?
=> ( (37.700.000- 40.000)*0.8294 ))/ G thế giới -1.1 = tỷ giá tự do

235
0
0

metholau

Dạo này nhiều thông tin về vụ cấm kinh doanh vàng miếng làm cho rất nhiều thành phần kinh tế quan tâm, từ nhà kinh doanh cho đến những bà những mẹ đã về hưu. Khổ nhất là các cụ già có ít vàng để dành lại lo ngay ngáy không biết rồi sau này thế nào dù cũng biết "hết mưa rồi nắng lại lên thôi". :D

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Dạo này nhiều thông tin về vụ cấm kinh doanh vàng miếng làm cho rất nhiều thành phần kinh tế quan tâm, từ nhà kinh doanh cho đến những bà những mẹ đã về hưu. Khổ nhất là các cụ già có ít vàng để dành lại lo ngay ngáy không biết rồi sau này thế nào dù cũng biết "hết mưa rồi nắng lại lên thôi". :D
Chuẩn rồi. Chả ai chê vàng cả chỉ có điều : vàng hãy trả lại đúng giá của nó đừng đầu cơ làm giá thôi!

216
0
0

mebekevin

Hello cả nhà, Em đi vắng giờ mới vào điểm danh được

Năm nay em THÁI BẠCH nên thực hiện phương châm, tiền sẽ không giữ một xu, G sẽ không lưu một lượng, U thì chỉ còn 50U trong tk. Nên dù có cấm đoán, dù có chênh lệch thía nào em chắc cũng không sốt ruột :):):):)

10,191
30
48

ALnML

Super Moderator

Chị HG ơi mấy hôm nay nhà nước cấm đủ thứ, chị em nhà mình lặn đâu mất tăm nhà chả có ai buôn dưa buồn như trấu cắn ý huhu.
(Thực em biết lặn đâu rồi, nhưng cái loại em ko lặn đc vào vùng đó nên đứng ngoài GATO đây) huhu

235
0
0

metholau

Hello cả nhà, Em đi vắng giờ mới vào điểm danh được

Năm nay em THÁI BẠCH nên thực hiện phương châm, tiền sẽ không giữ một xu, G sẽ không lưu một lượng, U thì chỉ còn 50U trong tk. Nên dù có cấm đoán, dù có chênh lệch thía nào em chắc cũng không sốt ruột :):):):)
Bao nhiêu dồn vào găm nhà với đất là ổn mẹ Kevin nhỉ? ;)

235
0
0

metholau

Chị HG ơi mấy hôm nay nhà nước cấm đủ thứ, chị em nhà mình lặn đâu mất tăm nhà chả có ai buôn dưa buồn như trấu cắn ý huhu.
(Thực em biết lặn đâu rồi, nhưng cái loại em ko lặn đc vào vùng đó nên đứng ngoài GATO đây) huhu
Hihi...còn có cả mẹ cháu cũng ko lặn được vào đấy nữa mà mẹ nó ui :D

10,191
30
48

ALnML

Super Moderator

Hihi...còn có cả mẹ cháu cũng ko lặn được vào đấy nữa mà mẹ nó ui :D
Thế có đồng minh cùng GATO cũng thấy đỡ buồn nhể

62
0
0

Me Miu

Đã bảo án binh bất động rồi còn gì! Có cầu ắt có cung nhé mẹ Miu!
Cảm ơn mẹ HG, tại ôm TV thấy lo quá, giá cả chắc còn thăng nữa......

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Cảm ơn mẹ HG, tại ôm TV thấy lo quá, giá cả chắc còn thăng nữa......
Qua đây tớ giữ tạm cho. Lãi suất đẹp như mơ!

275
0
0

Me Hai An

Cái câu cuối của chị hấp dẫn ghê cơ ! hihihi... Em có tí V+ giờ chưa biết làm gì đây ạh.
Mấy hnay em bựn quá, có việc quan trọng chắc hết T2 tuần sau em mới thở phào nhẹ nhõm đc ! May mà nhà mềnh dạo này buôn ít hơn, nên em đỡ phải lội nhiều ! :)

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Me 2 vit, em bán E có kịp k vậy ?

8
0
0

vitcononline

Trả lời: Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

ngày kia e đến ngày đáo hạn. c chia sẻ cho e với. nghe c nói thik quá. E cảm ơn c nhìu!!!

3
0
0

kitty200411

Ðề: Trả lời: Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

HưongGiang ơi, hnay được 1 bạn cho đường link này . Mình PM cho bạn mà hộp thư của bạn full rồi, bạn xóa bớt tin đi nhé. Tks bạn

141
0
0

Lâm Lâm

Chị HG ơi chị xóa bớt tin đi ạ, e không PM được mà đang vào thời điểm nhạy cảm, rất cần tư vấn của chị ạ :)

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Ðề: Trả lời: Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

HưongGiang ơi, hnay được 1 bạn cho đường link này . Mình PM cho bạn mà hộp thư của bạn full rồi, bạn xóa bớt tin đi nhé. Tks bạn
Tớ là người điện thoại và đưa đường link cho bạn đấy!

29
0
0

MeMitMuot

hn: Sjc : 3678 - 3690