(01.04 – 01.05.2011) - Cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ

1,492
1
0

songviet09

Ðề: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

Em xin đăng ký mua 02 cây huệ trắng.
Cây sẽ CPN hoặc gửi xe vào Vũng tàu giúp em.
Em cảm ơn cả nhà nhiều ạ.:x:x
Bạn CK rồi PM cho mình địa chỉ nha , mình sẽ đóng hộp CPN cho bạn . Cảm ơn bạn đã ủng hộ :)

1,492
1
0

songviet09

Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

Tối qua SV lo lắng nói " nhỡ ế " thì sao, thuyvuong với nhà Ngộ nói ế thì 2 nhà này mang về làm "hàng rào".

SV ơi show quả hàng rào cho mọi người ngất đi.

Huệ này nhiều màu lắm nhé : đỏ nhung, hồng sọc, hồng đào, cam thơ... nếu các mẹ vẫn còn hứng thú tụi mình sẽ tìm nguồn phục vụ các mẹ tiếp tục. Quỷ ơi giúp tụi chị đi.
E show tí hàng nhà e cho các bác chuẩn bị tinh thần nha
.

1,492
1
0

songviet09

Ðề: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

Tiếp nhé .

Và hàng chuyển cho SG đã được vận chuyển, đóng gói thế này nè : 2 túi - 11 củ . Củ của ai mình đều có ghi tên ở ngoài , VD của Toctien 2 củ thì ghi Toctien ( 2 củ ) nhưng mỗi củ đóng 1 bao lên của ai 2 củ thì nhớ lấy 2 bao nha k lại tưởng mỗi bao đã đủ 2 củ là lấy thiếu đấy .

Em đã cố gắng chọn củ có vòi hoa thấp nhất cho các bác , hy vọng vào trong đó nóng hoa sẽ bung cánh ngay . Mong cả nhà vui .

47
0
0

toctien0904

Trả lời: Ðề: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

@ nhà Sài gòn: bọn em đã gửi cây chị Sếu và Dim, ngày mai 04/4 khoảng 20h cây sẽ có mặt tại sân bay Tân Sơn Nhất. Có ai rảnh nhận làm đầu cầu nhận cây giúp bọn em thì hô lên đây nhé, còn 3 bạn chưa ck vui lòng ck sớm nữa ạ.

Thuyvuong ơi, TT đã chuyển sáng T7 tại Đông Á bank rồi. Có gì thuyvuong check xem trong hôm nay và ngày mai có vào TK chưa nhé.

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: Trả lời: Ðề: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

@ Chị Thuyvuong: chị ơi. em CK rồi nhé, tên người chuyển là Thùy Hương ạ.

@ Chị SV: Các chị có gửi gì về Gò Vấp ko ạ, em mang về lun cho ạ

@ Chị Bachan: Em cũng tính ra lấy hàng nè, nhưng chị đã xung phong rùi, chị cho em xin địa chỉ và ST với, có gì tối nay em lấy lun vì em có việc gần đó ạ
@ nhà Sài gòn: bọn em đã gửi cây chị Sếu và Dim, ngày mai 04/4 khoảng 20h cây sẽ có mặt tại sân bay Tân Sơn Nhất. Có ai rảnh nhận làm đầu cầu nhận cây giúp bọn em thì hô lên đây nhé, còn 3 bạn chưa ck vui lòng ck sớm nữa ạ.

Thuyvuong ơi, TT đã chuyển sáng T7 tại Đông Á bank rồi. Có gì thuyvuong check xem trong hôm nay và ngày mai có vào TK chưa nhé.
sáng nay mình đã nhận được 2 khoản tiền này rồi nhé, thanks.

133
0
0

Huongfebruary

SV ơi, mở thêm đợt nữa nhiều màu đi, chị xếp hàng ngay!!!!!!!!!!

47
0
0

toctien0904

Trả lời: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

BTC ơi, hàng của TT thì tối nay Dâu sẽ nhận giùm nha. Dâu sẽ nhờ bạn chuyển cho TT vì làm gần công ty TT. Cảm ơn Dâu tốt bụng nhiều lắm :)

13
0
0

vodaivu

Trả lời: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

Ôi cuối tuần bận chơi quá không đi ck cho chị SV đươc. Chiều nay hoặc sáng mai em chuyển chị nha! Đúng hàng đăng ký ban đầu cho em ha. Chúc cả nhà vui vẻ!

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Hôm qua đã nhận được hoa ở nhà songviet rồi, cám ơn em và nhóm GQ nhiều nhiều :-* .

@ thuyvuong: chị vừa ck rồi, để đến 16.4 lại quên béng :) .

817
0
16

Nhà cũ sửa lại bỏ hết rùi nên mình mới tiếc! Mấy năm rồi nhà mình sống kiểu du mục nên không trồng hoa, chỉ có cải mầm và cà chua thôi. từ tháng 10 năm ngoái đến giờ mới ổn định và từ từ khôi phục lại một vài loại phong lan,
Anh Ái đang tk giàn treo ngoài ban công, Chanh có gần chục giò lan các loại rồi, nếu mà có cẩm cù treo và nữa thì tuyệt!
@ Mẹ Ngộ ơi còn cái giỏ trồng cây nào không? cho Chanh vài chiếc nữa

47
0
0

toctien0904

Trả lời: Ðề: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

chị SV ơi, em cũng "thèm" mí em chị vừa show hàng lắm á

275
0
0

minhnhat

Chị Thúy ơi, em vừa chuyển 200k từ tk 008..1900, chị kiểm tra giúp em nhé
Điạ chỉ nhận hàng em sẽ nhắn tin cho chị Songviet09 .
Em cảm ơn chị và cả nhà nhiều@};-:x

1,517
0
0

Mehuungo

Nhà cũ sửa lại bỏ hết rùi nên mình mới tiếc! Mấy năm rồi nhà mình sống kiểu du mục nên không trồng hoa, chỉ có cải mầm và cà chua thôi. từ tháng 10 năm ngoái đến giờ mới ổn định và từ từ khôi phục lại một vài loại phong lan,
Anh Ái đang tk giàn treo ngoài ban công, Chanh có gần chục giò lan các loại rồi, nếu mà có cẩm cù treo và nữa thì tuyệt!
@ Mẹ Ngộ ơi còn cái giỏ trồng cây nào không? cho Chanh vài chiếc nữa
GIỏ còn vài cái loại nhỏ và áp tường thôi Chanh à, để mình kiểm rồi báo số lượng chính xác nhé.

832
0
0

Phụng Hàm

Chị SV ới ời ơi còn cây cho em không để em còn CK? Nếu còn thì xin chị đừng trảm em nó nữa nhá. Thứ 4 này em có người lên HN sẽ nhờ họ vận chuyển về vùng sâu vùng xa cho em ạ.

1,492
1
0

songviet09

Ðề: Trả lời: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

Chị SV ới ời ơi còn cây cho em không để em còn CK? Nếu còn thì xin chị đừng trảm em nó nữa nhá. Thứ 4 này em có người lên HN sẽ nhờ họ vận chuyển về vùng sâu vùng xa cho em ạ.
Em đặt 10 cây nữa chị cũng sẽ phục vụ em , cứ CK nhé . C chưa trảm nó đâu . E bảo họ đến nhà c lấy nhé , trước khi đến nhớ alo cho c trước nghe .

832
0
0

Phụng Hàm

Dạ, vậy em xin hai củ nhá. Hí hí. Ciu ciu chị nhìu nhìu.

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Chị Thúy ơi, em vừa chuyển 200k từ tk 008..1900, chị kiểm tra giúp em nhé
Điạ chỉ nhận hàng em sẽ nhắn tin cho chị Songviet09 .
Em cảm ơn chị và cả nhà nhiều@};-:x
Chị nhận được tiền rồi, thanks em @};-

Các mẹ ơi còn cây k ạ, nếu còn e đăng ký 3 cây với ạ, thanks các c
Còn nhận order bạn à, ck và đến nhà songviet nhận cây luôn nhé @};-

357
0
0

vitbaucaccac

Mấy hôm bận quá e ko chuyển khoản được. Mai e ck chị TV nhé.

96
0
0

Strawberry28488

Em đã nhận hàng rồi ạ. Cảm ơn BTC và chị Sếu nhiều @};-@};-@};-

235
0
16

1974

Member

Nhà miìn đã nhận được hoa, 2 cây hôm qua đã nở 2 bông, thích quá mà không chụp được ảnh để lên đây báo cáo em Songviet và em Thuyvuong. À, 2 cây Osaka nhà mình đều tốt nhưng 1 cây bị đứt mất ngọn thì không biết có làm sao không nhỉ, là nó sẽ ra ngọn mới chăng? Mình băn khoăn vì thâấyở ngách lá không có chồi gì cả, không như lũ mai đào thì cứ cắct cụt ngọn vô tư nhưng các ngchs lá đều có mầm thì nảy ra ngọn mới vô tư