(01.04 – 01.05.2011) - Cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: Trả lời: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

Chị Thuyvuong coi hộ em nhé. em CK cho chị lúc 13h15. Lần này em thông minh hơn là có in sao kê. Đuôi là 0469 ạ he he...
Chị nhận được ngay lúc em ck nhưng ko biết của ai, hihi đang rao ở bài trên kìa :)

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: Trả lời: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

Hi mà chị cho cây về nhà chị Thuyvuong giúp em nhé. Em lại nhờ chị Thuyvuong gửi xe vậy ạ. Chị TV giúp em nhá nhá. Bạn em đi nhưng không thể qua lấy hộ em được nữa ạ. Ciu ciu các chi nha. Giúp đỡ vùng sâu vùng xa nhé.
v/c xe khách chị không yên tâm chút nào chắc phải trảm hoa à em ơi.

357
0
0

vitbaucaccac

Ðề: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

đọc bài chị Songviet đang đêm em phải mò dậy token ngay hii. Chị TV ui kiểm tra giúp em nhé, em ck 200k từ ngân hàng Quân đội đuôi tk 007 ạ. Em cám ơn chị.
@ à chị Songviet ơi đã được lấy hàng chưa hả chị, em muốn lấy về trồng cùng với cây ở nhà cũng đang có nụ quá!!!(hii tranh thủ khoe là e cũng trồng được một cây loa kèn trắng ra nụ đấy)

1,492
1
0

songviet09

Ðề: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

đọc bài chị Songviet đang đêm em phải mò dậy token ngay hii. Chị TV ui kiểm tra giúp em nhé, em ck 200k từ ngân hàng Quân đội đuôi tk 007 ạ. Em cám ơn chị.
@ à chị Songviet ơi đã được lấy hàng chưa hả chị, em muốn lấy về trồng cùng với cây ở nhà cũng đang có nụ quá!!!(hii tranh thủ khoe là e cũng trồng được một cây loa kèn trắng ra nụ đấy)
Chiều tối nay e đến lấy cây luôn nhé , mọi người lấy hết rồi còn có mình e và Miucon260805 thôi . Khi nào hoa nở nhớ mang sang nhà trồng cây khoe của nha . Cảm ơn em .

832
0
0

Phụng Hàm

Trả lời: Ðề: Trả lời: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

v/c xe khách chị không yên tâm chút nào chắc phải trảm hoa à em ơi.
Dạ, em cũng nghĩ thế nhưng thôi chị cứ chuyển cho em. Nếu còn thì em chơi mà gãy thì em trưng củ hi hi... Chị làm như này giúp em nhé. Lấy cây cho vào túi ni non buộc chặt phần củ của cả hai cây vào với nhau sau đó chị lấy Giấy vệ sinh loại cuộn quấn riêng từng vòi hoa rồi gộp cả lại quấn càng chặt càng tốt một lần nữa sau đó chị cho vào hộp catong (nếu cho vào thùng thì sau khi cho vào chèn chặt để cây không bị xê dịch chị nhé) hoặc túi nilong to cũng được gửi cho em là ăn chắc tới 85% em sẽ có hoa chơi đó chị. Chỉ tội chị phải vất vả chút thôi hi hi... Khi vận chuyển cây đi xa cách tốt nhất là bó càng chặt càng tốt nha mọi người. Sẽ giảm được cọ xát và tránh bị thương đồng thời giảm gẫy hỏng.

832
0
0

Phụng Hàm

Trả lời: Ðề: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

Sao hai hôm nay không có chức năng sửa bài hả cả nhà hay chỉ mình em thấy vậy thui nhỉ???

2,801
0
0

muathu

Ðề: Trả lời: Ðề: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

Sao hai hôm nay không có chức năng sửa bài hả cả nhà hay chỉ mình em thấy vậy thui nhỉ???
Trong các topic mua bán, đấu giá không có chức năng sủa bài Phụng Hàm nhé.

1,492
1
0

songviet09

Ðề: Trả lời: Ðề: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

Ở Topic Bán hàng không có chức năng Sửa bài đâu PH à . Ở đây nói là không cãi được , hi...

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Dạ, em cũng nghĩ thế nhưng thôi chị cứ chuyển cho em. Nếu còn thì em chơi mà gãy thì em trưng củ hi hi... Chị làm như này giúp em nhé. Lấy cây cho vào túi ni non buộc chặt phần củ của cả hai cây vào với nhau sau đó chị lấy Giấy vệ sinh loại cuộn quấn riêng từng vòi hoa rồi gộp cả lại quấn càng chặt càng tốt một lần nữa sau đó chị cho vào hộp catong (nếu cho vào thùng thì sau khi cho vào chèn chặt để cây không bị xê dịch chị nhé) hoặc túi nilong to cũng được gửi cho em là ăn chắc tới 85% em sẽ có hoa chơi đó chị. Chỉ tội chị phải vất vả chút thôi hi hi... Khi vận chuyển cây đi xa cách tốt nhất là bó càng chặt càng tốt nha mọi người. Sẽ giảm được cọ xát và tránh bị thương đồng thời giảm gẫy hỏng.
Buộc 2 củ vào nhau thì càng gãy chứ, chị sẽ làm như Songviet gửi cây đi sài gòn, em cứ nhờ cháu em cẩn thận chút nhé, kịp thì sáng thứ 5 không thì sáng thứ 6 chị gửi.

Các bài ở mục bán hàng gây quỹ không có chức năng sửa bài em à :)

832
0
0

Phụng Hàm

Trả lời: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

He he, em không biết ạ. Em muốn chỉ lại cho kỹ là chị dùng cái túi nhỏ buộc hai cái củ vào còn cần hoa thì cột như em nói. Thôi chị làm thế nào cũng được, có hoa thì em chơi mà gãy hoa thì em trưng củ ạ.

357
0
0

vitbaucaccac

Chiều tối nay e đến lấy cây luôn nhé , mọi người lấy hết rồi còn có mình e và Miucon260805 thôi . Khi nào hoa nở nhớ mang sang nhà trồng cây khoe của nha . Cảm ơn em .
úi giời đúng là tội chậm trễ, thế mà e lại tưởng mình đang đòi hỏi được nhận hoa sớm, hiii, chiều nay em sang ạ

275
0
0

minhnhat

Trưa nay em đã nhận được hoa rồi ạ. Nhìn chung hai em ổn tuy hơi dập một chút ( chắc do vận chuyển )
Một em hoa đã chúm chím nở, hương thơm nhè nhẹ.
Em cảm ơn chị Thuyvuong, chị Songviet09 và cả nhà mình rất nhiều nhiều .

454
0
0

V.Anh

Mình nhận được hoa rồi, sáng nay em nó mang lên thì mình đi làm rồi nên chưa kịp biết thế nào nhưng cứ cảm ơn SV cái đã :)

1,492
1
0

songviet09

Giờ nhà em đang còn hàn của :
1 - Châu Giang : 2 cây
2- Miucon : 3 cây

Mời các bác CK và đến lấy cây giúp em nhé .

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị SV99 ơi, chị nào ko lấy thì cho em lấy nhá. Em cảm ơn các chị ạ.

1,492
1
0

songviet09

Chị SV99 ơi, chị nào ko lấy thì cho em lấy nhá. Em cảm ơn các chị ạ.
Vậy " em " định lấy mấy củ ? Miucon hết ngày nay không vào xác nhận chị nhường lại phần của Miucon cho " em " nhá:D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Vậy " em " định lấy mấy củ ? Miucon hết ngày nay không vào xác nhận chị nhường lại phần của Miucon cho " em " nhá:D
Chị cho em hỏi là chị có thừa chậu nhựa hay chậu rách nào thì cho em xin luôn nhá (cả đất càng tốt), em đang đi ở nhờ nên hơi ngại vụ mua cây cối vì nhà em đang ko trồng trọt gì được ạ, vì ngắm các chị khoe hàng kinh quá nên em cố vào đây bon chen đấy chị ạ. Cảm ơn chị nhiều nhá nhá:p

1,492
1
0

songviet09

Chị cho em hỏi là chị có thừa chậu nhựa hay chậu rách nào thì cho em xin luôn nhá (cả đất càng tốt), em đang đi ở nhờ nên hơi ngại vụ mua cây cối vì nhà em đang ko trồng trọt gì được ạ, vì ngắm các chị khoe hàng kinh quá nên em cố vào đây bon chen đấy chị ạ. Cảm ơn chị nhiều nhá nhá:p
Đất thì có nhưng chậu thì không ? vậy quyết định sao giờ ? hay để khi nào không phải đi ở nhờ nữa thì bon chen có được không ?

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Ko sao em sẽ đi mua chậu, tiện xin là cứ xin thôi, dạo này em đang khủng hoảng kinh tế

1,492
1
0

songviet09

Ko sao em sẽ đi mua chậu, tiện xin là cứ xin thôi, dạo này em đang khủng hoảng kinh tế
Vậy nhé. Mấy cây nào để " chị " còn về chuẩn bị đất KM kèm theo , hi... quán triệt nhỉ .