(01.04 – 01.05.2011) - Cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ

408
0
0

bachan910

Ðề: Trả lời: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

SV ơi, chị Muathu ở Đà Nẵng đó!

Bachan ở SG Songviet nhé :)
Ong ơi, phiền Ong nha! @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

Songviet ơi Baoduy-Susu và Mùa Thu ở Đà Nẵng mà :)

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Trả lời: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

SV ơi, chị Muathu ở Đà Nẵng đó!

Ong ơi, phiền Ong nha! @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-
hihi, chỉ sợ đợi lâu hỏng cây của mọi người thôi chứ Ong ko hề chi

1,517
0
0

Mehuungo

Ðề: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

Ôi ôi cô em tôi có khiếu "buôn " quá, ra topic nào là hot topic đó, cần phát huy nhé.

Chiều nay mình và Thuyvuong chạy qua Bát tràng xem có chậu đẹp và rẻ ko thi ôm về "buôn ké" nhưng chẳng có cái nào vừa ý cả, lại còn đắt hơn hàng mua bên này mới cú chứ. Chắc ở Mơ chỗ "mối ruột" của SV là rẻ nhất đấy, cả nhà có ủng hộ tiếp ko để mình xin chân tháp tùng SV đi Mơ buôn chậu đây hehe...

1,517
0
0

Mehuungo

Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

Tối qua SV lo lắng nói " nhỡ ế " thì sao, thuyvuong với nhà Ngộ nói ế thì 2 nhà này mang về làm "hàng rào".

SV ơi show quả hàng rào cho mọi người ngất đi.

Huệ này nhiều màu lắm nhé : đỏ nhung, hồng sọc, hồng đào, cam thơ... nếu các mẹ vẫn còn hứng thú tụi mình sẽ tìm nguồn phục vụ các mẹ tiếp tục. Quỷ ơi giúp tụi chị đi.

737
0
0

hienvth

Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

Tối qua SV lo lắng nói " nhỡ ế " thì sao, thuyvuong với nhà Ngộ nói ế thì 2 nhà này mang về làm "hàng rào".

SV ơi show quả hàng rào cho mọi người ngất đi.

Huệ này nhiều màu lắm nhé : đỏ nhung, hồng sọc, hồng đào, cam thơ... nếu các mẹ vẫn còn hứng thú tụi mình sẽ tìm nguồn phục vụ các mẹ tiếp tục. Quỷ ơi giúp tụi chị đi.
Chị ơi, em cũng thích hàng rào :">

817
0
16
Ðề: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

Trời ạ, đúng là lanh Chanh, nhận giao hàng cho em Hiền mà quên không đặt phần mình mới chán chứ!
Hiền ơi, em nhắc chị nhận được tin ngay nhưng lúc đó ở trên vùng Đông Ngạc, mà 3G tệ quá thế là không vào đặt được! Thôi để đợt hàng sau, Chanh lấy mỗi mầu một cây nhé trừ màu đỏ mình có rồi. Liệu khi nào có các mẹ nhỉ?

2,801
0
0

muathu

Châu giang : 2 cây nhận ở SV
OMM: 1 cây
Thuy vuong: 3 cây
Muathu: 2 cây (Đà Nẵng)
Bachan 910: 3 cây (SG)
V.anh: 3 cây lấy ở 239 Xuân Thủy, Cầu Giấy (xe ôm) đã CK
Vodaivu: 2 Cây (Đà Nẵng)
osaka_vietnam: 2 cây SG đã CK
hienvth: 1 cây nhận ở nhà Thúy
Huongfebruary : 1 cây (SV chuyển đến CQ)
NHD : 1 cây lấy ở nhà SV trả TM
Donau: 2 cây lấy ở Thuyvuong trả TM
Putin_camdao: 2 cây SG
baoduy_susu : 1 cây (Đà Nẵng) nhận ở muathu
ong chua : 2 cây
toctien 0904 : 2 cây SG
Strabery28488: 2 cây
1974 : 2 cây lấy ở SV
Linhmeo : 2 cây
1 bạn bên WTT: 1 cây - Mối chúa ( Bình Dương )

Tổng số : 37 cây

Cho muathu hỏi tí, hoa này ở Hà Nội hay Sài Gòn ạ, nếu Sài Gòn muathu kiếm mối vận chuyển từ Sài Gòn ra Đà Nẵng tránh em í đi lòng vòng tội nghiệp. Cảm ơn Songviet09 và cả nhà :x

2,801
0
0

muathu

Nhà hoa gây quỹ Cẩm Cù đi ạ :x:x:x

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Châu giang : 2 cây nhận ở SV
OMM: 1 cây
Thuy vuong: 3 cây
Muathu: 2 cây (Đà Nẵng)
Bachan 910: 3 cây (SG)
V.anh: 3 cây lấy ở 239 Xuân Thủy, Cầu Giấy (xe ôm) đã CK
Vodaivu: 2 Cây (Đà Nẵng)
osaka_vietnam: 2 cây SG đã CK
hienvth: 1 cây nhận ở nhà Thúy
Huongfebruary : 1 cây (SV chuyển đến CQ)
NHD : 1 cây lấy ở nhà SV trả TM
Donau: 2 cây lấy ở Thuyvuong trả TM
Putin_camdao: 2 cây SG
baoduy_susu : 1 cây (Đà Nẵng) nhận ở muathu
ong chua : 2 cây
toctien 0904 : 2 cây SG
Strabery28488: 2 cây
1974 : 2 cây lấy ở SV
Linhmeo : 2 cây
1 bạn bên WTT: 1 cây - Mối chúa ( Bình Dương )
Chanh Hấu Hấu: 2 cây

Tổng số : 39 cây

Cho muathu hỏi tí, hoa này ở Hà Nội hay Sài Gòn ạ, nếu Sài Gòn muathu kiếm mối vận chuyển từ Sài Gòn ra Đà Nẵng tránh em í đi lòng vòng tội nghiệp. Cảm ơn Songviet09 và cả nhà :x
Chị ơi cây ở HN ạ :)

1,517
0
0

Mehuungo

Bạn Vân Anh ơi, SV nhắn bạn là ko gửi xe ôm được vì vòi hoa cao rồi, sợ bị gẫy thì uống. Bạn gọi điện cho SV để hẹn lấy cây nhé, nhà SV ko có mạng đâu nên Thứ Hai mới vào đây được.

Chanh ơi: Ngoài màu đỏ nhung có ở HN thì hầu như các màu lai khác như Hồng Đào, Cam thơ, Hoàng Thanh, Cẩm tú ...chỉ có trong Đà lạt, tụi mình đang kiếm người mua hộ và vận chuyển ra đây. Hên là giờ đang mùa huệ nở hoa nên dễ mua, ko bị tà lưa màu, có thông tin gì thì tụi mình sẽ thông báo ngay. Nhờ Quỷ hay bạn nào có hình mấy loại này post lên "làm hàng" nhỉ.

Mùa thu : Gây quỹ CC hả ? Nghe đầy cám dỗ nhỉ, bản thân đám ma CC tụi mình hiện cũng vẫn đang đi lùng thêm 1 số loại, nếu mọi người thích thì tụi mình sẵn sàng. Tuy nhiên CC ra hoa hay không phụ thuộc hên xui nha, mình trồng chưa ra 1 bông nào hết, mặc dù lá tốt um sùm, bò lung tung nữa. Giờ phải chờ chừng ... 5 năm nữa thôi ( nói thế này cho em Ong nản, bỏ cuộc, mình hớt đám của nó hí hí...)

1,284
1
0

small_dracula

Hehe, 3-4 năm nữa may răng em mới có cây chị ơi, giờ thì ngay loại đỏ là nhiều nhất em cũng chỉ có khoảng 40 cây đang hoa thôi, các loại khác thì đều chỉ 1-2 củ làm giống. Còn nếu mà hỏi cây từ Đà lạt thì ...
Giờ muộn quá rồi, mai em post ảnh nhé!

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: (1.04 – 1.5.2011) - cây Huệ trắng đang có vòi hoa (miền bắc hay gọi là Loa kèn) - 100% lãi ủng hộ quỹ.

Muathu ơi, tình hình cc như chị H nói, ra hoa hay ko hên xui từng người, có vẻ e với chị H thuộc nhóm xui :)
vận chuyển nó khó hơn Huệ và chủ yếu mua ở SG :)
để xem nhu cầu thế nào rồi tính tiếp ạ :)
chị H, bạn H: Gây quỹ chậu đi :)

133
0
0

Huongfebruary

Mình vừa ck 100k từ tk đuôi 6664 rồi nhé

408
0
0

bachan910

bachan đã ck 300k từ tk.. 8334, nhờ mẹ thuyvuong check dùm ạ! @};-

47
0
0

toctien0904

Mình đã chuyển 200k từ Đông Á bank. Chắc sang tuần mới đến vì VCB không làm T7.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Nhà cháu có 2 cây ròi nhưng cháu vưỡn muốn 1 cây lữa...

341
0
0

NHD

Có chị Sếu&Dim vào SG ngày T2 (4/4) đấy, bác ấy đang loa có ai cần gửi đồ vào SG bác ấy vác hộ kìa, nhà mình có thu xếp gửi cây đi luôn được ko????

1,284
1
0

small_dracula

Hic, thông tin này mà rơi vào cuối tuần không ai đọc phí thế nhỉ!