Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Trưa mai nhà mình ọp tại Đại Thống nhé. Ai có quà offline thì chuẩn bị sẵn nhé.

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Ngồi ngóng bài " Một ngày nghỉ của SImba" mà ko thấy chị Aslan nhỉ?

631
0
0

Aslan

Ðề: Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Cháu chào ngày mới với chùm ảnh đi HL ạ.
Nhà mình nghèo, ko có xe ô tô đẹp như của chú Thuận, mẹ con mình đi tạm xe 3 bánh ra HL vậy nhé.

Đến nơi là được ăn bữa trưa ngay mới sướng chứ, nào để con kiểm tra vệ sinh tý nào

Duyệt, sang trọng và lịch sự quá mẹ ạ.

Ăn trưa xong là thời gian nghỉ ngơi, con thích nhất cái giường trong cabin, êm, nhiều gối, rải đầy hoa, phê quá..

Ngoài ra còn 1 cái đệm rất tiện lợi bên cạnh, nhẽ ra là chỗ nằm của con nhưng cô Hamy mê con quá nhường chỗ của cô ấy trên giường xuống nằm ở đấy trông rất khổ thân nên con cảm ơn cô bằng cách nhảy ngay xuống chơi với cô ý

Sau bữa tối mọi ng chơi rất vui nhưng con phải đi ngủ, tức quá.

Sáng dậy đi tắm nắng nào, mà sao tắm nắng phải mặc nhiều đồ thế nhở??

Sướng quá, có ông mát xa cho nữa này

Mượn cuốn sách của bác K cho có vẻ trí thức tý

Tắm nắng xong rồi đi chơi thôi

Mẹ con cháu đi hang Sứng Sốt này

Ra khỏi hang mẹ cháu giảm đc 2cm bụng ạ

Sau khi thăm hang cháu dùng bữa gẫy ạ

Và mong chờ những chuyến đi chơi tiếp theo..

Cảm ơn bác Bừa về nhưng bức ảnh chân dung thật đẹp ạ

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị cũng phê bộ ảnh của 2 mẹ con Simba quá. Thích nhất quả 2 mẹ con áo đỏ đi thăm hang Sửng Sốt. Mẹ đẹp con đẹp. Công nhận Bừa phô tô sốp giỏi thật :))

620
0
0

hamy2k5

Chị cũng phê bộ ảnh của 2 mẹ con Simba quá. Thích nhất quả 2 mẹ con áo đỏ đi thăm hang Sửng Sốt. Mẹ đẹp con đẹp. Công nhận Bừa phô tô sốp giỏi thật :))
bác T nói giọng gato thế nhở, ảnh áo đỏ đấy là cô hamy chụp đấy nhá, làm gì có phô tô sốp chứ, nhở mẹ SB nhở
xem xong bộ ảnh này, cộng với âu vờ nai với zai 1 hôm giờ em mắc bênh tương tự nặng lắm rồi ạ, làm sao giờ:((

1,014
0
0

Em bé ngoan

Trộm vía Simba nhiều lúc chững chạc phong độ, lại có khi rất ngây thơ. Túm lại là rất hấp dẫn :x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị vào rón rén rủ cả nhà thứ 7 chủ nhật này đi Tam Đảo trốn nóng đê. Ai đi được giơ tay nhanh nhanh cho chị đặt khách sạn. Đảm bảo tour này ngon bổ rẻ :D

@ Hamy: Thôi, bị zai lừa nhưng mà zai đẹp trai thế này cũng bõ, cô ạ.

@ Aslan: Tình hình 27/7 thế nào rồi em?

255
0
0

Gió

Chị vào rón rén rủ cả nhà thứ 7 chủ nhật này đi Tam Đảo trốn nóng đê. Ai đi được giơ tay nhanh nhanh cho chị đặt khách sạn. Đảm bảo tour này ngon bổ rẻ :D

@ Hamy: Thôi, bị zai lừa nhưng mà zai đẹp trai thế này cũng bõ, cô ạ.

@ Aslan: Tình hình 27/7 thế nào rồi em?
Chị ơi! Nếu có Hà My với Minh Minh thì nghiễm nhiên là có em nhé :D
bác T nói giọng gato thế nhở, ảnh áo đỏ đấy là cô hamy chụp đấy nhá, làm gì có phô tô sốp chứ, nhở mẹ SB nhở
xem xong bộ ảnh này, cộng với âu vờ nai với zai 1 hôm giờ em mắc bênh tương tự nặng lắm rồi ạ,
làm sao giờ:((

Tôi bảo cô rồi. Để tôi làm loáng 1 cái xong ngay
>:)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
273
0
0

NganHa

Ðề: Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Cháu chào ngày mới với chùm ảnh đi HL ạ.

Cảm ơn bác Bừa về nhưng bức ảnh chân dung thật đẹp ạ

Ôi chết mất :-* tối qua nằm xem ảnh SB qua cái IP bé tí mà đã thấy mê mẩn rồi, hôm nay em phải vào ngay máy tính để xem cho nét, đúng là hot hotboy của nhà HP :)

176
0
0

Mẹ Kê

Chẳng tham gia gì được với nhà mình nên chỉ vào hóng thôi nhưng hôm nay đúng là không cầm lòng được trước vẻ manly của Simba, chắc tương lai sẽ thành ngôi sao Ho-li-út đây.
Em thấy cái này hay hay gửi cả nhà mình hay off, ăn chơi nhé:
http://muachung.vn/san-pham/p-721/Buffet-ngon-Seamen.html
Cả nhà đăng ký nhanh không hết nhé. Em thấy đông người mua lắm.

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em cũng thấy phê bộ ảnh chào ngày mới của mẹ con Simba quá cơ, từ bộ ảnh đó em cho ra sả phẩm này ạ:

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Cái cốc trong ảnh iem chụp lại hơi bị lóa, ở ngoài đẹp lắm ạ.
Em rón rén đề nghị thế này: Em sẽ in tặng cả nhà mình mỗi người một chiếc cốc như của Simba, vì vậy cả mình ai có bức ảnh nào đẹp nhất chuyển file cho em với ạ.Nhanh nhanh nhé để lần sau đi ọp em sẽ mang tặng cả nhà ạ.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Mẹ Hải Tâm: úi may quá. Ngày trước chị đã làm cho Chip va Tom 2 chiếc cốc cũng đẹp lắm. Bi suốt ngày tị sao con không có. Em làm giúp chị 1 cái cho Bi nhé. Thanks em trước.

@ Cả nhà: nhà mình ới ời ơi, mẹ Xề đang có chỗ đặt cherry ngon mà rẻ dã man, 280K/kg, phải order số lượng trong ngày hôm nay. Nhà mình ai ăn báo cho chị để chị đặt luôn thể nhé.

- CTB : 3 kg
- Minh Minh : 2 kg
...........

455
0
0

Meyeuconhat

@Mẹ Hải Tâm: Gây quỹ vụ cốc đi, mình cũng muốn có cốc hình con giai :)

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Cả nhà gửi file cho em nhé, file càng nét càng đẹp ạ. Bi giờ là em làm tặng thôi ạ. Gây quỹ để sau ạ, em chưa rành mấy vụ gây quỹ này lắm.

255
0
0

Gió

Cả nhà gửi file cho em nhé, file càng nét càng đẹp ạ. Bi giờ là em làm tặng thôi ạ. Gây quỹ để sau ạ, em chưa rành mấy vụ gây quỹ này lắm.
Gây quỹ thì chị hỏi Sư tử cái đi ( Aslan) cái vụ này em thấy khả quan đấy chị ạ. Vừa gây đc quỹ lại quảng bá được thương hiệu :D. (Chả ai mua Polybag quấn người ko em cũng free cho mấy mét )>:)hay để em làm thư ký cho nhá: Tiền cốc 30k + Tiền mực in 20 k = 50K xong rồi nhân với 2 hay nhân với 3 tùy gia chủ. Cái phần nhân kia chị chuyển vào quỹ hehe.( Lâu rồi iem ko cộng trừ tính toán. Nếu có gì ko đúng cả nhà thông cảm nhá):))
Lên cái danh sách lun;
1- CHíp 3 cái
2- Aslan 4 cái
.................

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị cũng đồng ý vụ gây quỹ cốc nhé. Nhận free cứ ngại ngại thế nào ấy :p

Trước mắt em làm cho nhà HP đã, vì cái này vận chuyển cũng khó. Sau khi nhà HP làm xong, nếu chất lượng ổn thì mình xin phép mở topic gây quỹ chung.