Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

631
0
0

Aslan

Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

@ Cả nhà: nhà mình ới ời ơi, mẹ Xề đang có chỗ đặt cherry ngon mà rẻ dã man, 280K/kg, phải order số lượng trong ngày hôm nay. Nhà mình ai ăn báo cho chị để chị đặt luôn thể nhé.

- CTB : 3 kg
- Minh Minh : 2 kg
...........
Khi nào có em bế Simba lên chơi thể nào chả có vài quả ở 5 kg kia, order làm giề, hề hề
Gây quỹ thì chị hỏi Sư tử cái đi ( Aslan) cái vụ này em thấy khả quan đấy chị ạ. Vừa gây đc quỹ lại quảng bá được thương hiệu :D. (Chả ai mua Polybag quấn người ko em cũng free cho mấy mét )>:)hay để em làm thư ký cho nhá: Tiền cốc 30k + Tiền mực in 20 k = 50K xong rồi nhân với 2 hay nhân với 3 tùy gia chủ. Cái phần nhân kia chị chuyển vào quỹ hehe.( Lâu rồi iem ko cộng trừ tính toán. Nếu có gì ko đúng cả nhà thông cảm nhá):))
Lên cái danh sách lun;
1- CHíp 3 cái
2- Aslan 4 cái
.................
Cậu nhầm: 1 là Aslan ko phải sư tử cái; 2 là 4 cái chả thấm giề với tính hay khoe khoang của chị, 40 cái còn chưa đủ ý.
@ Aslan: Tình hình 27/7 thế nào rồi em?
Chị ơi chắc ko kịp rồi, em hỏi bác ý bảo ko nắm đc, thế chứ.

125
0
0

hathu

Ðề: Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Cháu chào ngày mới với chùm ảnh đi HL ạ.
Nhà mình nghèo, ko có xe ô tô đẹp như của chú Thuận, mẹ con mình đi tạm xe 3 bánh ra HL vậy nhé.

Đến nơi là được ăn bữa trưa ngay mới sướng chứ, nào để con kiểm tra vệ sinh tý nào

Duyệt, sang trọng và lịch sự quá mẹ ạ.

Ăn trưa xong là thời gian nghỉ ngơi, con thích nhất cái giường trong cabin, êm, nhiều gối, rải đầy hoa, phê quá..

Ngoài ra còn 1 cái đệm rất tiện lợi bên cạnh, nhẽ ra là chỗ nằm của con nhưng cô Hamy mê con quá nhường chỗ của cô ấy trên giường xuống nằm ở đấy trông rất khổ thân nên con cảm ơn cô bằng cách nhảy ngay xuống chơi với cô ý

Sau bữa tối mọi ng chơi rất vui nhưng con phải đi ngủ, tức quá.

Sáng dậy đi tắm nắng nào, mà sao tắm nắng phải mặc nhiều đồ thế nhở??

Sướng quá, có ông mát xa cho nữa này

Mượn cuốn sách của bác K cho có vẻ trí thức tý

Tắm nắng xong rồi đi chơi thôi

Mẹ con cháu đi hang Sứng Sốt này

Ra khỏi hang mẹ cháu giảm đc 2cm bụng ạ

Sau khi thăm hang cháu dùng bữa gẫy ạ

Và mong chờ những chuyến đi chơi tiếp theo..

Cảm ơn bác Bừa về nhưng bức ảnh chân dung thật đẹp ạ

Em lai muốn xây nhà mình bằng những tấm ảnh hot hot nay...

313
0
0

lancuccu

Hôm nay vào nhà mình thấy vui quá! - Đầu tiên là thích mê chuyến Bhaya của nhà mình. Sang năm cha con nhà nó không đi em cứ đi 1 mình :) - Thèm cắn Simba quá xá:) - Chery ngon tuyệt, mọi lần em ăn Chery mua của Intimex cứ thấy đắng đắng vì cái hộp nửa cân có 245k mà. Kiukiu Xề, CTB, Mèo con... Bao giwof có đợt nữa ạ? :) - Hà Thu ơi, chị đăng ký vặt vải sang năm nhá, khỉ ho cái công ty của chị nó cứ kiểm toán vào cái ngày vặt vải. Tuy không đi nhưng vẫn được ăn vải thoải con gà mái, mà sao vải đấy chả giống chị mua ngoài chợ gì cả, cái hột thì nhỏ xíu, toàn nuốt mất, cái cùi thì dày, dòn, ngọt đậm, chán thật ấy :) - Cái cốc kia iuu quá cơ mẹ Hải Tâm. Hay nhà mình tổ chức off cho các con để mẹ Hải Tâm chụp ảnh , làm cốc, gây quỹ nhỉ, chứ em chả biết chụp chân rung đẹp như của Simba :) Iu nhà mình :) (hôm nay chả hỉu sao em không chèn được icon) -

620
0
0

hamy2k5

@ lancuccu: thương c hoàn cảnh quá cơ:D
@ Gió:bác tự tin thế, em là em thèm zai như SB cơ, bác làm đc kB-)
hnay không biết có ai vi vu đổi gió ở Tam Đảo ko nhỉ:)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị đang ở Tam Đảo, nhiệt độ ngoài trời 25 độ, không nắng, gió nhẹ, thích lắm. Vừa nhận phòng KS. Bọn nhỏ chỉ chực nhào ra chợ thôi.

Tiếc quá, vì Minh Minh không đi nên suy ra Hamy với Gió cũng không đi. Mẹ Simba sáng qua nhắn không đi được, chị dỗi, chả trả lời. Thế mà hôm nọ đồng ý rồi đấy.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

A còng Lancuccu : Thương quá, ứ chèn được icon mà còn thế này, nếu chèn được thì dùng icon thay cho chữ cái mất.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Hamy: muốn biết bác Gió làm được hay không phải thử chứ ( chị ứ chèn được icon)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

A còng Át : ơ thế kế hoạch chiều chiều chở trường hợp cần bảo trợ đến nhà từng mẹ một ăn cơm sao rồi. Hay chưa đến lượt chị? Làm hôm qua không dám ăn hết cherry.

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Chị cũng đồng ý vụ gây quỹ cốc nhé. Nhận free cứ ngại ngại thế nào ấy :p

Trước mắt em làm cho nhà HP đã, vì cái này vận chuyển cũng khó. Sau khi nhà HP làm xong, nếu chất lượng ổn thì mình xin phép mở topic gây quỹ chung

Chị nơi thế em thấy ngại quá, em nhận free của nhà mình nhiều rồi mừ cũng thấy ngại. Giờ chị phải cho em cơ hội free lại chứ ạ.
Vụ gây quỹ để sau nhà mình nhé, em free cho nhà HP kiểm tra chất lượng đã chứ ạ.
Chị Tâm ơi, em cũng thèm đc đi Tam Đảo quá.Gato chị quá...huhu...

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Địa chỉ email của em đây nhé: toilacatbui@gmail.com. Nhà mình ai có file ảnh đẹp gửi vào mail này cho em nhé. Còn nếu nhà mình tổ chức off để em chụp cho các con được thì càng tốt ạ. Nhiếp ảnh già nhà iem rất hân hạnh đc phục vụ ạ.
Hôm nay nhà em mất nét, k vào mạng đc phải chạy ra quán nét.Không vào nhà cứ thấy thiếu thiếu cái gì ấy.hihihi...

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Chị Át sờ lan ơi, chị gửi file của simba cho em nhé.Em bắn phát nữa rùi về đây ạ.

273
0
0

NganHa

Ðề: Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Chào cả nhà, Đà nẵng đang nắng vàng, biển xanh, gió mát hiu hiu, thích lắm, chờ người ở Tam Đảo và Đà Nẵng về mình ọp chia quà nhé.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị về nhà lúc 5 giờ. Lúc đi từ TĐ xuống, cứ xuống thấp 1 tý là bọn trẻ con lại tiếc rẻ. Thời tiết trên đó công nhận thích thật. 23 độ, mây bay khắp nơi. Haizzz, sao giờ chị lười dã man, chả thích đi làm gì cả :-S

@ Mèo con: Kiu kiu em nhiều. Hôm qua ở TĐ cháy phòng. Nghe bảo khách không đặt trước lên thì toàn phải thuê phòng hơn triệu, thậm chí 2 triệu.

@ Xề : Kiu kiu em vụ cherry nhá. Ngon, rẻ thật. Con chị loáng cái giải quyết xong 1 cân. Thỉnh thoảng lại cho nhà HP nhờ vả tý nhá.

@ Mẹ HT : Lúc nào đưa chị cái USB chị cop ảnh cho em nhé :x

@ Ngân Hà : Quà TĐ của chị chỉ có ngọn su su thôi, để đến hôm ọp thì héo hết. Thôi nhà mình dùng tạm quà ĐN vậy :D

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Chị Tâm ơi, chiều em qua chị cop ảnh nhé.Chị về chưa ạ.

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

@chị aslan: Tối em cầm cốc qua nhà chị, chị nhé.Xong rùi chị ạ.Hay là để đến hôm ọp hả chị.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
620
0
0

hamy2k5

@chị aslan: Tối em cầm cốc qua nhà chị, chị nhé.Xong rùi chị ạ.Hay là để đến hôm ọp hả chị.
e đã tận mắt nhìn sờ nắm cái cốc có hình hotzai, đẹp lắm lắm í, chị AL ơi, trong 40 cái mà c định đặt đem khoe ấy, e đặng ký 1 cái nhá nhá:-*

535
0
0

MeoGiaHp

@ chị Aslan: chị ơi, em theo chân HM, cũng đk một cái nhá :)

610
0
0

MinhMinh

@ ngưỡng mộ quá mẹ HT ơi!
@ Mẹ Simba: em xin con giai cho chị 1 trong 40 cái cốc kia nhá, nhỉ Mỳ Ha nhỉ!
@ Cô Mỳ Ha! đã bảo là đi có gì về hay kể chị nghe thế mà cấm kể gì cả, nhớ cô nhé!
@ ai đó: không biết biển xanh , nắng vàng, gió mát hiu hiu đã về chưa nhể, mong wà wá!

360
0
0

tminh's mum

Mẹ Hải Tâm ơi, em bận điên người, hôm nay mới vào đú được :d em cũng thích có một bộ cốc. Chị gây quỹ đi, vận chuyển cồng kềnh thì gây quỹ cho nhà HP mình thôi, mà khổ chủ áy náy nữa thì cả gốc cả lãi vào quỹ, hì hì. Chứ chị tặng mọi người thì em ứ dám, vì em thích in nhiều cơ :p

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

@ Alô, lôa cả nhà: Gửi cho em xin file ảnh đi ah, em làm free để nhà mình kiểm tra chất lượng đã cứ ạ. Gây quỹ thì để chị Aslan làm bảo kê đã ạ,việc vận chuyển cũng không khó khăn gì đâu ạ vì cốc em cũng nhập từ HN về mà.