Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Ôi, bi giờ mới lượn được vào nhà mình, ngắm ảnh F1 sướng mắt thật. Đề nghị các phó nháy không đưa ảnh bà già lên, hỏng cả giao diện của diễn đàn nhá :))

Sáng qua nói thật chị đã định đi mua đất nặn và vài thứ linh tinh, định tối bày trò cho F1 chơi, dưng mà hôm qua mưa không thèm ngớt 1 lúc nào, chả đi được. Nhưng giờ nghĩ lại, có bày trò chắc chúng chả chơi. Cứ nô nghịch, trêu nhau, 1 tý lại khóc mếu kiện cáo, xong rồi lại nô huỳnh huỵch... thế mới đúng chất F1 nhà mình, nhỉ. Cô nào hôm qua đau tai vì Bi thì cho chị xin lỗi nhiều lần, nhá nhá nhá. Chỉ thấy ngài ngại với ông bà Tít thôi :p

Tối qua chị lại kết nhất món hồng và ổi găng :D

Nói chung là sống nó cứ phải dư lày, chả bao giờ tiếc, hí hí.
Thích nhất cái câu này ;;)

255
0
0

Gió

Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

VS

EM ko biết trong 2 nhóm nhóm nào hiếu động hơn...

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Sáng nay chị đã được tặng em bé này:

Nguyên đai nguyên kiện nhé:

Mở từ từ ra này:

Nguyên giấy tờ phụ kiện đi kèm này:

Hí hí, chưa biết có thắng túi eo vì không, cơ mà cứ khao em này cái đã nhá. Trưa mai ai rảnh đi ăn trưa với chị nào. Bún đậu mắm tôm, bánh Huế, bánh xèo Sài Gòn, cơm tấm sườn nướng kiểu SG... vô vàn đồ ăn vặt, chị vừa khai phá chợ Ga Trần Nhật Duật hôm nay, mai các em thoải mái chọn lựa, ăn theo khả năng nhé. 11h45 đến nhà chị cất xe rồi đi bộ. Ai đến sau đó thì điện thoại liên lạc tìm tọa độ nhé :x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member

Em thèm quá chị CHíp ơi thèm quà và mấy món ăn nữa ;)

125
0
0

hathu

Em cũng chạy vào cảm ơn Mẹ Tít và cả nhà mình, sướng thật, cái gì cũng ngon ơi là ngon ý...:D
F1: hey hey hey, No one.

631
0
0

Aslan

Sáng nay chị đã được tặng em bé này:

Nguyên đai nguyên kiện nhé:

Mở từ từ ra này:

Nguyên giấy tờ phụ kiện đi kèm này:

Hí hí, chưa biết có thắng túi eo vì không, cơ mà cứ khao em này cái đã nhá. Trưa mai ai rảnh đi ăn trưa với chị nào. Bún đậu mắm tôm, bánh Huế, bánh xèo Sài Gòn, cơm tấm sườn nướng kiểu SG... vô vàn đồ ăn vặt, chị vừa khai phá chợ Ga Trần Nhật Duật hôm nay, mai các em thoải mái chọn lựa, ăn theo khả năng nhé. 11h45 đến nhà chị cất xe rồi đi bộ. Ai đến sau đó thì điện thoại liên lạc tìm tọa độ nhé :x
CTB ui cái này chính xác là tám trăm đấy - eo - nhìn bên ngoài đẹp cơ chứ tay máy chị mất đi 90% vẻ đẹp rùi - mai có em nhá

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Mẹ Tít : Cho chị mua lại cái dùi trống nhá :)

@ Ngân Hà : Chiều qua cô về là Tom chén sạch đĩa mì nhé, mẹ xin có 1 miếng thôi mà xem chừng tiếc rẻ lắm. Chị để lại 1 ít, tối Bi ăn hết với lưng bát cơm. Thi thoảng cô ghé qua nhà cháu như thế thì tốt quá :p

@ Gió : Đương nhiên U 10 không thể náo nhiệt bằng U 50 được :))

@ Aslan : Sắp trưa rồi đấy, đi đê <:p À, chị hỏi tý, LV ngoài túi, ví, khăn có có váy không, để chị đòi khuyến mại nguyên bộ ;;)

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Chị Tâm ơi, chiều em qua chị gửi cốc cho nhà Ong Chúa chị đưa giúp em với nhé.

360
0
0

tminh's mum

@ all: nhà mình ơi, thứ 4 tuần sau off nhá, em khao nhá, ai có địa chỉ nào ngon bổ rẻ thì mách nước cho em với nhá :D
@ mẹ Hải Tâm: em nhắn luôn đây cho tiện, mai em gửi ảnh nhé

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Nhà mình ơi, chị CTB đã trúng đấu giá túi rồi, hôm nào đề nghị chị mặc váy, xách túi, rút ví, quàng khăn (trúng và tặng cộng khuyến mại) đấu giá, đi dọc phố chợ Ga lần nữa.

Chị CTB nhỉ?

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ăn uống triền miên nhỉ :D

Lancuccu cũng tha thiết mời mọi người 1 bữa tối tại nhà nhé. Định tối qua luôn nhưng gấp quá nên để tuần sau. Chị góp 1 kg mực 1 nắng Phú Quốc nhé ;)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Trả lời: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Nhà mình ơi, chị CTB đã trúng đấu giá túi rồi, hôm nào đề nghị chị mặc váy, xách túi, rút ví, quàng khăn (trúng và tặng cộng khuyến mại) đấu giá, đi dọc phố chợ Ga lần nữa.

Chị CTB nhỉ?
Giá mà thắng với giá 10 triệu nhỉ, nhà mình ăn uống tẹt ga :))

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Mẹ TM : Khao thi đỗ hay khao 2 ngày nghỉ ngơi có người phục vụ đấy /:)

631
0
0

Aslan

Ăn uống triền miên nhỉ :D
Lancuccu cũng tha thiết mời mọi người 1 bữa tối tại nhà nhé. Định tối qua luôn nhưng gấp quá nên để tuần sau. Chị góp 1 kg mực 1 nắng Phú Quốc nhé ;)
Với 1kg mực 1 nắng Côn Đảo là 2 nhở??? Nhà mình ơi dạo này em chán cực ý - em xa nhà mình 1 thời gian để ổn định - sau mấy vụ off tuần tới thì nhà mình off chia tay em nhá
À - em khoe với cả nhà bữa tối 100% là hàng đi xin và hôm mết