Mời các bác spam nào!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
883
0
0

mèo_ú

Ðề: Mời các bác spam nào!!

cho em hỏi tí nhá...........em thấy hội tim ngòai đấy "ồn ào " thế....còn hội tim "Xì Goong" sao chẳng thây ọp ẹp j cả ạh.....buồn

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

cho em hỏi tí nhá...........em thấy hội tim ngòai đấy "ồn ào " thế....còn hội tim "Xì Goong" sao chẳng thây ọp ẹp j cả ạh.....buồn
Ú yên tâm đi, sẽ có mà, chị tin là sẽ có, :love:

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Bác ơi,thế mời bác ra ngoài này off ẹp với bọn em.:love::love::love: Hay hôm nào làm buổi off SG-HN đi nhỉ?:laughing::laughing::laughing:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Tình hình là cũng quá lấu không đi ăn một cái gì đó rồi đấy Mít ạ.
Tình hình là em cũng thấy quá đói bụng và thèm buôn rồi bác ạ, hay trưa mai phè phỡn tý đi? Péo con đang ốm có đi được ko đây? Đi đâu thì đi, đừng rủ longhuy nhá, em ghét rồi.

1,849
0
0

BB&C

Thấy tinh thần ăn uống của mọi người lên cao làm mình cũng thấy đói.

883
0
0

mèo_ú

Bác ơi,thế mời bác ra ngoài này off ẹp với bọn em.:love::love::love: Hay hôm nào làm buổi off SG-HN đi nhỉ?:laughing::laughing::laughing:
em mà ra đc ngòai đấy thì nói làm j nữa...hichic...họp liên tỉnh đi...hihi

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Longhuy nó lại bảo em giống nó, nóng hôi hổi nhưng mà đáng yêu. Nó bảo nó chẳng ghét em tý nào, tại sao em ghét nó, chẳng nhẽ chấp nhận mình kém nó ở khoản nhanh quên??
Lê Ngọc Hân ở đâu nhỉ, nghe quen quen, cứ ăn lãi là đi k nói nhiều ná ná.

Em có tính xấu là lâu quên chị ạ, ai mà vào sổ thù vặt của em rồi thì ít cũng 1 năm, nhiều cũng 3 năm mới mãn hạn, chị thông củm ná.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Lê Ngọc Hân ở đâu nhỉ, nghe quen quen, cứ ăn lãi là đi k nói nhiều ná ná.

Em có tính xấu là lâu quên chị ạ, ai mà vào sổ thù vặt của em rồi thì ít cũng 1 năm, nhiều cũng 3 năm mới mãn hạn, chị thông củm ná.
Hôm nào cho chị ngó cái sổ thù vặt của em tý, xem có tên không. :laughing:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Hôm nào cho chị ngó cái sổ thù vặt của em tý, xem có tên không. :laughing:
Thế mà cũng phải xem, ai thù vặt em ko nói chuyện:kiss: Em thù chị em chỉ có thiệt, thiệt đủ đường, à đấy, em bận quá, vụ chuyển tiền để mấy hôm chị nhá. Hôm nay phải trả nợ công chứng, mai trả nợ kim chi, ngày kia trả nợ các loại máy, đến ngộp.

1,849
0
0

BB&C

Hic, vì thế nên sáng nay khi kêu nó trên YM không thấy nó trả lời mình hết hồn, tưởng vào sổ đen của nó rồi :laughing::laughing::laughing::laughing:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Hic, vì thế nên sáng nay khi kêu nó trên YM không thấy nó trả lời mình hết hồn, tưởng vào sổ đen của nó rồi :laughing::laughing::laughing::laughing:
Ô, sao mà cho bà thông gia hờ vào STV được chứ:love:
Em vừa thấy em lên đời, Nhân ái, ôi em thích các loại tim cơ.

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

các chị ơi, ở Ba Vì, đoạn gần Bệnh viện trên đường quốc lộ ấy, đi vào thêm tí là có 1 cô ( là man) thầy bói rất hay đấy.

1,528
0
0

saomai

Lại con ốm à, khổ thân, tưởng trong ấy thời tiết tốt hơn ngoài này nên cũng đỡ chứ.
Sang WTT tranh luận tiếp về vụ con dâu mẹ chồng đê.Hôm qua thấy nàng thò vào lại ra nhá.
Con em với bác sĩ là bạn mà, gặp nhau suốt, thôi cố gắng vậy:love:
Chuyện MC - CD à, chị viết hay quá, em chỉ xem thôi, nhưng hôm nay có vẻ giảm nhiệt rồi:laughing:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
431
0
0

luongtam

Em hu hu theo tí, giai e lăn ra từ hôm 28 tới giờ vẫn chưa khỏi, đi bác sỹ hai lần một lần vào viện bác sỹ đè ra xin tí máu để thử là 3, gầy lắm, ruồi chả buồn đuổi nữa cơ. Huhu.
Khổ thân con!

1,849
0
0

BB&C

Vừa được Mít Nem đãi một bữa ngan no căng rốn. Trời ơi, về đến nhà mới thấy no quá Mít Nem ạ. Thanks nhé.

Máy sữa chua xinh dã man, hihi, trông em ý yêu cực.

1,528
0
0

saomai

Vừa được Mít Nem đãi một bữa ngan no căng rốn. Trời ơi, về đến nhà mới thấy no quá Mít Nem ạ. Thanks nhé.

Các bác bàn chuyện ăn uống làm bụng em cứ réo liên tục.:love:

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Hừ , hừ nhớ đấy cái nhà thông gia kia, kẻ yêu người ghét à??? Icon lườm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.