Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

273
0
0

meby

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

@Su: hôm về nhiều chị định gọi mọi người đến lấy mà xã gạt đi nói là ở đây không ai biết ăn mô, sợ bị bắt đền.

@Ớt: Chính xác, vì vụ uống nước sau khi ăn nấm này mà nhiều người sợ không dám ăn nữa đó.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,669
0
0

mesubim

@Su: hôm về nhiều chị định gọi mọi người đến lấy mà xã gạt đi nói là ở đây không ai biết ăn mô, sợ bị bắt đền.

@Ớt: Chính xác, vì vụ uống nước sau khi ăn nấm này mà nhiều người sợ không dám ăn nữa đó.
Thấy ghét cái đồng chí xã nhà ấy ghê gớm :((

2,801
0
0

muathu

Chà Đồng Hương Huế - Quảng Bình - Quảng Trị vô Đà Nẵng họp Đà Nẵng tặng hoa @};-@};-@};- lâu quá mới thấy Ớt vào thăm Đà Nẵng, 02/09 có đi Đà Nẵng không Ớt ơi.

Vụ nấm ni đây, Mẹ By ơi thu hoạch cả bao rứa cần giúp đỡ không???

@all: lễ 02/09 nhà mình ai đi du lịch, ai ở nhà thông báo, Baoduy_Susu và Muathu có nhu cầu off cafe xả stress sáng 02/09.

273
0
0

meby

@Mùathu: mới về quê nên lễ chắc không đi mô cả, ọp ẹp chi thì hú tớ nghe. Nấm chỉ cất một ít nấm tươi ăn mấy ngày vừa rồi, còn lại để bà dì phơi khô. Muốn thử không tui lấy cho một ít.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@all: lễ 02/09 nhà mình ai đi du lịch, ai ở nhà thông báo, Baoduy_Susu và Muathu có nhu cầu off cafe xả stress sáng 02/09.
Cái dzụ ni nghe được à, chọn quán mô rộng rộng (nếu có trò chơi thì càng tốt) cho mấy đứa nhỏ đi theo quậy cho dzui, hihi

270
0
0

Soni

Hì, hôm ni cuối ngày mới ghé vô nhà mình, đọc lại mấy trang chợt nhận ra rèng: "nhờ" mình post bài thơ vàng nửa đêm mà cả nhà tắt phụt cảm hứng làm thơ, công nhận mình mới tập tành chút mà công lực thấy sợ, đó là bác Ninh chưa đọc đó, chứ đọc rồi không hiểu chuyện chi sẽ xảy ra đây.

Ngày 2/9 có chương trình chi không cả nhà ơi ? Nhắc tới nấm mẹ Sơni thấy buồn, cách đây mấy tháng, bé giữ em nhà mình nói là anh con hái được nấm linh chi nhờ con hỏi ai cần bán giúp, quê bé này thì có nấm thiệt (Tiên Phước), mình mua 1 triệu về dùng thử, để hơn 10 ngày mới rỗi đem ra nấu thì hỡi ôi, bẻ ra toàn con dòi (ko biết viết đúng không) bò lúc nhúc, nấm xốp bẻ ra vỡ vụn, nhìn thấy kinh lắm. Thôi, mất tiền.

1,018
0
0

mymy

Một chủ tịch HĐQT, một Giám đốc nên mới có stress để xả, còn chị em công chức như miềng chắc chỉ đến góp vui thôi Subim, Gôn nhỉ!!!! Ngày mai ở lỗ mô thì cho em cái tin nhắn nhé.

@all: Giờ có ai ọp cafe tiền lễ Quốc Khánh với em không?????/

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Một chủ tịch HĐQT, một Giám đốc nên mới có stress để xả, còn chị em công chức như miềng chắc chỉ đến góp vui thôi Subim, Gôn nhỉ!!!! Ngày mai ở lỗ mô thì cho em cái tin nhắn nhé.

@all: Giờ có ai ọp cafe tiền lễ Quốc Khánh với em không?????/
Mình tới để giúp người khác xả stress em ơi. Ờ mà tới giúp rồi còn phải tốn xèng nữa, hìhì

Tuần trước MG đi cà phê tầng 7,8 Dahophu đường Nguyễn Hữu Thọ, giá hơi bị chát nhưng được cái ghế nệm ngồi sướng và có ăn sáng

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Mình tới để giúp người khác xả stress em ơi. Ờ mà tới giúp rồi còn phải tốn xèng nữa, hìhì

Tuần trước MG đi cà phê tầng 7,8 Dahophu đường Nguyễn Hữu Thọ, giá hơi bị chát nhưng được cái ghế nệm ngồi sướng và có ăn sáng
chổ này có phải ở dưới bán thiết bị bóng đèn điện không chị, he.he nếu đúng thì cứ mỗi lần đi qua đường đó em toàn bảo hâm , thừa tiền

1,413
0
0

Mẹ Gôn

chổ này có phải ở dưới bán thiết bị bóng đèn điện không chị, he.he nếu đúng thì cứ mỗi lần đi qua đường đó em toàn bảo hâm , thừa tiền
haha, chị lại thấy ok vì không gian thoáng, sang trọng, yên tĩnh, phần trang trí nội thất của nó khá đẹp, giá thì tương đương indochina, 1 xuất mỳ ý là 40-45k. Theo chị thấy là đáng đồng tiền.

Còn Vip vườn đi đúng 1 lần và không muốn quay lại, hihi

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,122
0
0

SCP

Muathu : em ko đi du lịch này chị ơi, có được ọp ko ? Nhớ DN quá !

6,216
0
36

susu1811

Active Member

haha, chị lại thấy ok vì không gian thoáng, sang trọng, yên tĩnh, phần trang trí nội thất của nó khá đẹp, giá thì tương đương indochina, 1 xuất mỳ ý là 40-45k. Theo chị thấy là đáng đồng tiền.

Còn Vip vườn đi đúng 1 lần và không muốn quay lại, hihi
ôi không em chưa vào quán cafe đâu cũng như chưa bước chân vào đó, đang nói đi qua cái cửa hàng bán bóng điện í, thì nghĩ là hâm đơ tự dưng mở cái nhà to vật vã thế để kinh doanh bóng đèn phí của giời . Chắc nó nghe em chê quá nên kết hợp các dịch vụ khác . :D

1,669
0
0

mesubim

Thế trưa nay có off để nghỉ lễ ko nhỉ? hay là sáng mai off lễ luôn? bình thường ko có lý do để off, giờ lý do đầy ra đấy thì không tận dụng cho bằng hết đi, hơ hơ :D

1,413
0
0

Mẹ Gôn

ôi không em chưa vào quán cafe đâu cũng như chưa bước chân vào đó, đang nói đi qua cái cửa hàng bán bóng điện í, thì nghĩ là hâm đơ tự dưng mở cái nhà to vật vã thế để kinh doanh bóng đèn phí của giời . Chắc nó nghe em chê quá nên kết hợp các dịch vụ khác . :D
Ủa em, chỗ đó kinh doanh hàng trang trí nội thất mà, chứ có bóng đèn đâu (giờ đọc mới thấy em nói bóng đèn), chị có đi ngó nghiêng 1 lần để tìm bộ bàn ăn, bộ nào cũng đẹp nhưng theo phong cách châu Âu và cho phòng ăn rộng nên chị chưa mua được

273
0
0

meby

Mai cả nhà đi mô thì nhắn tin cho tui với nhé, mạng ở nhà bị down rồi.

2,801
0
0

muathu

Nhà mình ơi ngày mai ai cũng được nghỉ nên các quán cafe sẽ rất đông? nhà mình qua biển cho mấy đứa nhỏ chơi được hông, Ocean Club có cafe, tắm biển chơi cát các mẹ tám thoải mái..., nếu không đồng ý yêu cầu đưa phương án khác nhé :)

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Nhà mình ơi ngày mai ai cũng được nghỉ nên các quán cafe sẽ rất đông? nhà mình qua biển cho mấy đứa nhỏ chơi được hông, Ocean Club có cafe, tắm biển chơi cát các mẹ tám thoải mái..., nếu không đồng ý yêu cầu đưa phương án khác nhé :)
Ủng hộ hai tay, cho giờ giấc cụ thể đi ạ, để mai em còn chuẩn bị

6,216
0
36

susu1811

Active Member

em xin phép vắng mặt, đến hết ngày 6/9 ạh. em đi sài gần, ai gửi gắm gì thì hú em nhá.