Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

1,669
0
0

mesubim

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Nhà đà nẵng đi đâu hết rồi nhở.
Chắc là đi trú mưa hết rồi....

Chiều nay hàng sẽ về đến Đà Nẵng, trưa mai thứ 6 nhà mình off để nhận hàng nhé vì cuối tuần sợ không để lại cơ quan được. Su ơi em lên list hàng đợt này ai có gì để hú mọi người đến nhận hộ chị với nhé!

Trưa mai 11h 30 tại Phố Xưa 1 PĐP, ai không có hàng thì đến uống cafe 8 @};-@};-@};-

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chắc là đi trú mưa hết rồi....

Chiều nay hàng sẽ về đến Đà Nẵng, trưa mai thứ 6 nhà mình off để nhận hàng nhé vì cuối tuần sợ không để lại cơ quan được. Su ơi em lên list hàng đợt này ai có gì để hú mọi người đến nhận hộ chị với nhé!

Trưa mai 11h 30 tại Phố Xưa 1 PĐP, ai không có hàng thì đến uống cafe 8 @};-@};-@};-
@ Hàng sing 20

có hai con nợ của em hi.hi

@ Mỳ chũ của Subim, Su, Thủy

@hàng đấu giá của Subim và Su
còn gì nữa em k rõ chị subim mở thùng hộ em nghe

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member
2,801
0
0

muathu

Đây mùa đông đã về, đi 5 ngày liên tục điện thoại cũng không được nghe chỉ nghỉ giải lao mới được có mấy phút mà phải lo ăn bánh uống nước tiếp sức..

@chị Soni: Em mới về nhà khi hôm nên mới nhận tin nhắn về trường hợp Phạm Viết Tường chị gửi, để em xem tình hình thế nào chị nhé.

@all: Mai nhà mình off 11h 30 tại Phố Xưa 1 PĐP nhận hàng bàn chuyến Quảng Trị nhé, nhớ tranh thủ đi sớm và tập trung chuyên môn, cuối tuần nay hoặc càng sớm càng tốt ghé nhà muathu nhận áo ấm năm ngoái còn về giặt và khâu sơ lại nhé và phân loại một số áo.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Đây mùa đông đã về, đi 5 ngày liên tục điện thoại cũng không được nghe chỉ nghỉ giải lao mới được có mấy phút mà phải lo ăn bánh uống nước tiếp sức..

@chị Soni: Em mới về nhà khi hôm nên mới nhận tin nhắn về trường hợp Phạm Viết Tường chị gửi, để em xem tình hình thế nào chị nhé.

@all: Mai nhà mình off 11h 30 tại Phố Xưa 1 PĐP nhận hàng bàn chuyến Quảng Trị nhé, nhớ tranh thủ đi sớm và tập trung chuyên môn, cuối tuần nay hoặc càng sớm càng tốt ghé nhà muathu nhận áo ấm năm ngoái còn về giặt và khâu sơ lại nhé và phân loại một số áo.
rảnh rồi thì gọi cho MeMynhi chị nhé, chị í đang đi tìm trẻ lạc đó ka ka ,

1,669
0
0

mesubim

Ơ thế còn kế hoạch Hiệp Đức thì sao, tớ đã hỏi tình hình cụ thể rồi đấy nhé, mai off báo cáo luôn thể nhé!

2,801
0
0

muathu

Ơ thế còn kế hoạch Hiệp Đức thì sao, tớ đã hỏi tình hình cụ thể rồi đấy nhé, mai off báo cáo luôn thể nhé!
Chứ kêu đi Quảng Trị thì tưởng chưa hỏi Hiệp Đức chứ hihi, ưu tiên đâu trước mai bàn, có sức làm luôn hehe

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chứ kêu đi Quảng Trị thì tưởng chưa hỏi Hiệp Đức chứ hihi, ưu tiên đâu trước mai bàn, có sức làm luôn hehe
Hì hì, em cũng khoái làm luôn, chuyến nào nhỏ hơn làm trước, lớn làm sau.
Nhưng mà nói trước, chốt thời gian sớm sớm chút thì mới có xe to, còn cận ngày đi quá thì khó lắm.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

À quên, muathu ơi, em đặt 02 áo đồng phục cho dì Thanh rồi nhé, nói chứ không chị đặt nữa, hihi.
Off ngày mai thì chắc là em tới trễ, khoảng 12g30, nếu có bàn gì thì đợi em tới hãy bàn nhá, hihi

6,216
0
36

susu1811

Active Member

báo cáo cả nhà, trưa mai em có đám cưới bạn thân, nên xin phép vắng. Quên mất giờ mới nhớ, các bác thông cảm cho em.
Em ủng hộ quyết định của cả nhà ạh.

10
0
0

vannguyen1982

Chào các ông bố bà mẹ ở Đà Nẵng
Chuyện là e đã sinh con được 5 tháng rồi mà vẫn chưa tìm ra được người chăm sóc em bé. Có anh chị nào có người chăm e bé tốt và sắp ko cần nhờ chăm e nữa (e bé đã đi học rồi chẳng hạn) thì giới thiệu cho e với ah,nếu ko có người chăm e bé thì e khó lòng mà đi làm lại được. Rất mong các anh chị giúp đỡ nhé, có gì các anh chị nt cho e số : 0905 236398,e sẽ call lại.Thanks các anh/chị đã đọc tin

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Mưa to quá, có off ko cả nhà ơi?

1,250
0
0

baoduy_susu

có off không để tui xin chồng đi nè...

445
0
0

me titdng

Sáng nay làm xe thồ cho con nên chẳng đi được. Quyết định của cả nhà mình ủng hộ tất :D

1,018
0
0

mymy

Mưa có vẻ tạm tạnh rồi nhỉ????

@Bảo duy, Meby: Sorry vì lâu lâu rùi không vào nhà nên không biết. Em Muội gởi lời chúc mừng sinh nhật muộn đến bạn Bảo Duy và chị By nhé ah. :x:x:x

1,250
0
0

baoduy_susu

Mưa có vẻ tạm tạnh rồi nhỉ????

@Bảo duy, Meby: Sorry vì lâu lâu rùi không vào nhà nên không biết. Em Muội gởi lời chúc mừng sinh nhật muộn đến bạn Bảo Duy và chị By nhé ah. :x:x:x
hehe, tặng quà muộn cũng được mà...