Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

2,801
0
0

muathu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Trời ni mưa quá nhà mình quyết định sao ??? có chi nhắn nhé cả nhà, nếu dưới phố quyết định off thì muathu ráng <:p

1,018
0
0

mymy

Thui thì coi như quyết định rùi đó, đề nghị mấy GĐ, Chủ tịt HĐQT, Lãnh đạo ban ngành... ở xa xa trung tâm thành phố giải quyết công việc nhanh lên để còn đi ọp nhá!!!!

270
0
0

Soni

casual_talk_party_on_2906081213.gif Tui thèm, sắp tới ở nhà với Sơni rồi, bé giữ em đã về, ở nhà dạy cho con nói chứ Sơni giao tiếp chưa ổn, vì vậy nhìn mọi người off mà thèm... Gôn ơi, em giỏi quá, tranh thủ về lo và "vắt sữa" cho con nữa. Nhà mình điểm qua thấy ai cũng giỏi hết. Mình phải cố lên, cố lên... Sơni ơi, lớn nhanh, lớn nhanh... để má đi off chút.
Up lại cái ảnh để nhìn lại cả nhà:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Cám ơn chị Soni,hi.hi đố cả nhà tìm ra Su nhà em đứng ở đâu :))

270
0
0

Soni

Cám ơn chị Soni,hi.hi đố cả nhà tìm ra Su nhà em đứng ở đâu :))
Ở đây, nhìn rất rõ nè

và Subim nữa:

và có cả Bảo Duy nữa, cầm đàn rất lạ, mà ảnh ở latop rồi, nợ hình nghe

6,216
0
36

susu1811

Active Member

chị soni ới gửi hết ảnh lên đi

1,669
0
0

mesubim

Ôi ngó mãi, tìm mãi cái ảnh mà chẳng thấy mình đâu, té ra mình làm phó nháy, chị Sơ ni chơi em nghe, lựa cái không có em mà post hu hu...

Tình hình đang rất căng gu ru, cái bao hàng to tướng đang nằm dưới Thuận Phước (nhà người vận chuyển vào giúp), hôm nay Subim lại mặc váy không biết phải chở thế nào để đến được Phố xưa giữa trời mưa gió thế này??? ai có 4 bánh giúp với :))

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Ôi ngó mãi, tìm mãi cái ảnh mà chẳng thấy mình đâu, té ra mình làm phó nháy, chị Sơ ni chơi em nghe, lựa cái không có em mà post hu hu...

Tình hình đang rất căng gu ru, cái bao hàng to tướng đang nằm dưới Thuận Phước (nhà người vận chuyển vào giúp), hôm nay Subim lại mặc váy không biết phải chở thế nào để đến được Phố xưa giữa trời mưa gió thế này??? ai có 4 bánh giúp với :))
Nàng ơi, kêu taxi đi, tới lúc về em thồ nàng về cq cho, hihi. Ko có tiền đi taxi thì em share bớt cho, hihi.

270
0
0

Soni

Cái ni cho Gôn nè:

Cả nhà hồi xưa ơi :

467
0
0

pink3

@subim: em ccũng định nói chị, có 4 bánh đây : 05113797979, 05113565656, 05113686868......

1,669
0
0

mesubim

Vậy có ai xuống không để tui đi???

359
0
0

em ko có xe không biết có qua cafe được ko đây ?em bị cao huyết áp nên cũng ngại đi nhiều ,hic hic hic

1,669
0
0

mesubim

em ko có xe không biết có qua cafe được ko đây ?em bị cao huyết áp nên cũng ngại đi nhiều ,hic hic hic
Trưa nay chị làm quyết định cho em nghỉ hưu "non" luôn nhé, dạo này xuống cấp quá rồi đấy :))

2,801
0
0

muathu

Đi thôi cả nhà ơi, subim đã đi chở hàng rồi <:p

273
0
0

meby

Hôm qua em Su nhắc là trưa ni có off rồi mà quên mất, trời mưa xách dù chạy một mạch ra nhà ăn không lấy xe, giờ không lấy được nữa, hic.

Cả nhà cứ quyết định đi nhé, tui theo.