Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

2,801
0
0

muathu

Ðề: Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Gởi Mùa thu, địa chỉ nhà em Tường:
Đội 5, thôn 2, Xã Tiên Sơn, Huyện Tiên Phước, Tỉnh Quảng Nam
Ba: Phạm Viết Cảnh
Mẹ: Triệu Thị Tiến
số điện thoại liên lạc trực tiếp em Tường (em nói hơi ngọng nên khó nghe) 0166 952 73 93
số điện thoại liên lạc chị gái đầu của em Tường (em tên Tân) 0120 600 35 18
ba, má không có số điện thoại, em có thể nói em Tường chuyển điện thoại cho ba má nhưng những giờ đi làm ruộng thì không có ba má ở nhà, chỉ có em Tường và bà nội ở nhà thôi. Chị cám ơn.
Em sẽ liên lạc xem tình hình thế nào và gia đình đã cho Tường đi khám ở đâu chưa.

@Pink: Nhớ sắp xếp người và máy thứ 7 nhé.

@Baoduy: Thứ 7 làm bánh chi ăn không?

@me Tom09: chị đã nhắn tên và số điện thoại của bạn sinh viên ở quê em xem giúp đỡ được không em nhé.

359
0
0
Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Thứ 7 soạn đồ cả ngày hay sao chị Lý ơi ? Chiều em mới qua được ,hic hic hic ( có chi ăn nhớ để phần e với nhé :D:D)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,250
0
0

baoduy_susu

hiện nay tui đang có chè Bưởi mới nấu lúc trưa thôi, ăn tạm đi

1,669
0
0

mesubim

Ui ngon, thứ 7 nấu lại món này đi già nhé, nhớ làm thêm ít nước dừa :-w

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Thèm chè bưởi quá ....

1,018
0
0

mymy

@all: Thứ 7 này nhà em có việc, xong sớm em ghé qua nhé, còn không thì bà con thông củm nhé ;). Mà nói thiệt em có qua sớm thì cũng chỉ làm được chức cổ động viên chính thui chứ món nữ công gia chánh em thua.

@Subim: qua cơn mưa trời lại sáng rùi, cam ngọt cam chua chi trưa nay ta thanh toán ân oán với nhau cái nhỉ !!!!.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@all: Thứ 7 này nhà em có việc, xong sớm em ghé qua nhé, còn không thì bà con thông củm nhé ;). Mà nói thiệt em có qua sớm thì cũng chỉ làm được chức cổ động viên chính thui chứ món nữ công gia chánh em thua.

@Subim: qua cơn mưa trời lại sáng rùi, cam ngọt cam chua chi trưa nay ta thanh toán ân oán với nhau cái nhỉ !!!!.
Đề xuất quán cafe ngay đường quang trung gần trường cấp 2 Nguyễn Huệ, gần chổ chứng khoán, gần các cửa hàng xe hơi tên quán là gì không nhớ, nhưng thấy đẹp và rẻ, ka ka

1,018
0
0

mymy

OK, nhà mình đi nhé.
CAFE BROKER HOUSE - 122 Quang Trung.

1,250
0
0

baoduy_susu

Đề xuất quán cafe ngay đường quang trung gần trường cấp 2 Nguyễn Huệ, gần chổ chứng khoán, gần các cửa hàng xe hơi tên quán là gì không nhớ, nhưng thấy đẹp và rẻ, ka ka
quán Broker ấy hả? chán lắm... đi rồi

2,801
0
0

muathu

Susu ơi quán đó chật lắm mà chị có vô một lần toàn mấy người ngồi đánh bài thôi em ạ, không thoải mái đâu em. Chọn lại quán đi rồi nhắn chị với cỗ nào rộng rãu chút.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ka ka vậy hử, chỉ nghe đồn thôi, đi ngang thấy cũng rộng mà nhỉ.

1,250
0
0

baoduy_susu

cái quán đó mới nhưng phục vụ tệ, bụi bặm kg chịu lau chùi và nhạc nhẽo chán ơi là chán, mấy mụ chọn đi rồi nhắn dùm 1 phát vào đt

1,018
0
0

mymy

Thế túm lại là quán nào đây hay các mợ bàn tán cho đã rùi ghế ai người ấy ngủ hử. Gg biết nhiều đề xuất đi, em hết vốn rồi.

1,250
0
0

baoduy_susu

qua quán phố xưa cho tiện và gần đê

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Èo, sáng lượn từ hơn 10g nên ko biết có off, tiếc