Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

1,669
0
0

mesubim

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Trước hết Subim xin cảm ơn tất cả mọi người đã bỏ chút thời gian buổi trưa vàng ngọc đến cafe với Subim trong ngày sinh của mình. Xin chân thành cảm ơn @};-

Và sau nữa là nhờ hồng phúc của nhà mình mà Subim có được buổi sinh nhật ấm cúng như thế này :D:

Mâm cỗ mừng thọ :))

.

:x:x:x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member

các cụ đánh trận xong mặt mày hớn hở, tiếc hơi mờ

2,801
0
0

muathu

Trước hết Subim xin cảm ơn tất cả mọi người đã bỏ chút thời gian buổi trưa vàng ngọc đến cafe với Subim trong ngày sinh của mình. Xin chân thành cảm ơn @};-
Trời ơi trưa nào mình cũng có thời gian vàng ngọc dành cho bạn già, bạn cứ tổ chức mừng sinh nhật, mừng sắp có tập 3 gì gì gì gì mình cũng tham gia được hihi

@all: Trưa mai vợ chồng Phú Cường ra Đà Nẵng, nhà mình cafe 3G nhé <:p

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Trời ơi trưa nào mình cũng có thời gian vàng ngọc dành cho bạn già, bạn cứ tổ chức mừng sinh nhật, mừng sắp có tập 3 gì gì gì gì mình cũng tham gia được hihi

@all: Trưa mai vợ chồng Phú Cường ra Đà Nẵng, nhà mình cafe 3G nhé <:p
MG vẫn chưa tham gia được, híc. Bé Bon bữa ni đỡ đau rồi nhưng giờ MG như người ở trên mây, đang thèm ngủ, híc

@ all: nhà mình có ai biết chỗ mua cặp đẹp ko ạ? MG đang cần mua 01 cặp da cho xã và có thể bỏ được máy tính.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

MG vẫn chưa tham gia được, híc. Bé Bon bữa ni đỡ đau rồi nhưng giờ MG như người ở trên mây, đang thèm ngủ, híc

@ all: nhà mình có ai biết chỗ mua cặp đẹp ko ạ? MG đang cần mua 01 cặp da cho xã và có thể bỏ được máy tính.
Cặp đẹp thì chắc vô Sansonai Indochina quá em ơi, chị có mua cho ba Tí một cái ở Miti được cái bền, đựng được nhiều thứ từ máy tính và 1 ít quần áo khi đi công tác gần nhưng không đẹp tí nào.

@Pink3: Tiện hôm nay gặp Phú Cường muathu gửi 200K cho bé ở Mỹ Sơn luôn rồi nhé, sợ lâu ngày không gặp Cường.

@all: Trưa nay Phú Cường mời cafe cả nhà nên xèng muathu còn giữ, hôm nào ọp ẹp được thì nhắn nhé.

2,801
0
0

muathu

Trưa mai ngay và luôn :)), cho đủ một tuần liên tục.
Mình khiếp mình quá trời ơi :D
Mai mình về quê có giỗ rồi, mà xèng thì mình giữ thôi để thứ 6 mình nhé, mình về quê xem có gì mang ra off một thể :p

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chổ mua cặp/túi đựng máy tính chị vào BigC nhé, lên tầng trên cùng chổ bán đồ điện tử, ngay cổng thanh toán, ở đây nhiều túi đẹp, kiểu bán là hàng công ty bán riêng , rẻ chất lượng. Em đã mua rồi có thương hiệu nữa hi.hi chị ghé xem thử he
Nhóc ở nhà sao rồi, Vụ Gôn em mới nghe Subim nói hôm qua, Chị cố gắng lên nhé. @};-

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chổ mua cặp/túi đựng máy tính chị vào BigC nhé, lên tầng trên cùng chổ bán đồ điện tử, ngay cổng thanh toán, ở đây nhiều túi đẹp, kiểu bán là hàng công ty bán riêng , rẻ chất lượng. Em đã mua rồi có thương hiệu nữa hi.hi chị ghé xem thử he
Nhóc ở nhà sao rồi, Vụ Gôn em mới nghe Subim nói hôm qua, Chị cố gắng lên nhé. @};-
Bon bữa ni cũng đỡ rồi em, uống thuốc ngày ni nữa thôi. Bé bị nặng quá mà ko biết, BS Tạo lên khám bảo sao để nặng thế, cho toa thuốc mà ra quầy thuốc người bán cứ bảo cho uống 1/2 thôi chứ nặng quá, híc. Nhưng đành chịu chứ biết làm sao, uống nhẹ đi lỡ sau cứ tái đi tái lại càng khổ.

Cảm ơn em, mấy hôm chạy lang thang kiếm ko ra cái nào, vì qua SN xã lâu rồi mà vẫn chưa mua được nên hơi sốt ruột, hôm qua về xã bảo tối T6 đi SG nên chị nói đ/c vô trong đó mà mua, chạy loanh quanh mấy hôm nay tốn tiền xăng quá rồi, hihi.

À cả nhà có cần gửi đi gửi về gì với SG thì nhắn nghe. Tối mai ba Gôn bay, ngày về chưa book vé nhưng chắc là T2 chứ đi lâu quá ai chăm con cho.

1,669
0
0

mesubim

Gôn ơi hàng của em ở chổ chị nhé (men bia, tinh dầu, áo quần...) khi nào về thì tranh thủ sẹc lờ qua cơ quan chị lấy luôn em nhé :)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Gôn: em nói thêm phần túi chổ bigC là : hàng này có thể do nhân viên tách hàng KM hoặc hàng gì gì đó của các sản phẩm điện tử bán riêng, Nên không bị đụng hàng, số lượng hàng rất hạn chế, giá cả không đắt lắm, được cái chất lượng. Mỗi tội hên xui thôi hi.hi, em nói trước không nhỡ chị lên không còn lại bảo em cho đi buôn xăng ka ka.
Vụ bé Bon chăm con và uống theo đơn bác Tạo là ổn chị ạh. Ổng thường cho thuốc nhẹ lắm, trường hợp nặng cần thiết mới cho thuốc nặng thế thôi, nên mẹ cứ an tâm theo liệu pháp của bs nhé, Cố gắng nhỏ mũi nước muối, vệ sinh mũi họng cho con, vỗ lưng , sáng tối dùng tay thêm chút dầu tràm massage hai bên mạn sườn và lưng cho con. Bài này của bs hằng mẹ Luti đó chị. Mong con hết ốm

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Gôn: em nói thêm phần túi chổ bigC là : hàng này có thể do nhân viên tách hàng KM hoặc hàng gì gì đó của các sản phẩm điện tử bán riêng, Nên không bị đụng hàng, số lượng hàng rất hạn chế, giá cả không đắt lắm, được cái chất lượng. Mỗi tội hên xui thôi hi.hi, em nói trước không nhỡ chị lên không còn lại bảo em cho đi buôn xăng ka ka.
Vụ bé Bon chăm con và uống theo đơn bác Tạo là ổn chị ạh. Ổng thường cho thuốc nhẹ lắm, trường hợp nặng cần thiết mới cho thuốc nặng thế thôi, nên mẹ cứ an tâm theo liệu pháp của bs nhé, Cố gắng nhỏ mũi nước muối, vệ sinh mũi họng cho con, vỗ lưng , sáng tối dùng tay thêm chút dầu tràm massage hai bên mạn sườn và lưng cho con. Bài này của bs hằng mẹ Luti đó chị. Mong con hết ốm
Uh, lúc cho thuốc BS cũng nói rõ rồi nên chị cũng yên tâm hơn, dầu tràm chị vẫn dùng mỗi ngày cho bé và cả cho Gôn nữa.

À, hôm trước MG có kể chuyện Gôn đi siêu âm với đo điện tim đó, lúc đó BS kết luận gì mà loạn nhịp tim, viêm dây thần kinh liền sườn. Hôm rồi đưa kq cho BS Tạo xem rồi khám lại thì bảo BS họ nói thế là hù bệnh nhân chứ ko phải đâu, cháu bị thiếu máu, thiếu dinh dưỡng thôi, tim bình thường. Choáng... từ nhỏ tới giờ Gôn toàn khám ở BS này, huhu.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Vụ khám tim, em nghĩ chị nên cho con đi khám trực tiếp tại khoa tim bệnh viện đa khoa nhé, gặp BS Triệu khám cho chắc ăn.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Vụ khám tim, em nghĩ chị nên cho con đi khám trực tiếp tại khoa tim bệnh viện đa khoa nhé, gặp BS Triệu khám cho chắc ăn.
cùng 1 kq điện tim nhưng BS kia thì bảo loạn, BS Tạo bảo bình thường, còn chỉ rõ cho chị nếu loạn thì kq điện tim sẽ thấy như thế nào nữa.
BS Tạo nghe tim cũng bảo bình thường nên chắc là ko sao em ạ.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

cùng 1 kq điện tim nhưng BS kia thì bảo loạn, BS Tạo bảo bình thường, còn chỉ rõ cho chị nếu loạn thì kq điện tim sẽ thấy như thế nào nữa.
BS Tạo nghe tim cũng bảo bình thường nên chắc là ko sao em ạ.
bs kia tên là gì đới. Theo em thì chuyên khoa tim họ chuẩn đoán tốt hơn.

2,801
0
0

muathu

Nhà mình trưa nay 3G nhé, có ai đi được còn phơm với để lâu xèng bốc hơi mất đó :)

Trưa nay có Bảo Duy, Muathu còn phơm rồi