Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

273
0
0

meby

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

có còn mắt nai phần chị kg By ơi???
Chị trồng mấy chậu? cây còn rất bé nhưng nhiều lắm chị à, mọi người đăng ký để em còn biết mà chừa. Thứ 7 này em sẽ thanh lý mấy cây già, trồng lại cây con.

1,250
0
0

baoduy_susu

Chị trồng mấy chậu? cây còn rất bé nhưng nhiều lắm chị à, mọi người đăng ký để em còn biết mà chừa. Thứ 7 này em sẽ thanh lý mấy cây già, trồng lại cây con.
cho chị ít nhất là 6 cây, tham quá, hihi

1,669
0
0

mesubim

T7 đi mấy giờ đây mọi người? pink3, muathu, mesubim thì đón tại nhà muathu nhé. Còn su thì chị sẽ đón trên đường ĐBP em nhé.
Ôi ôi, bỗng dưng lại quên, sáng thứ 7 Subim đi học rồi, làm sao đây làm sao đây??? nghri học 2 buổi hôm đi QT rồi, hết quota... Hay là mình đổi sang CN được không, hay là 4 mụ đi cũng được nhé :)

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Ôi ôi, bỗng dưng lại quên, sáng thứ 7 Subim đi học rồi, làm sao đây làm sao đây??? nghri học 2 buổi hôm đi QT rồi, hết quota... Hay là mình đổi sang CN được không, hay là 4 mụ đi cũng được nhé :)
CN nhà em cũng có cái đám cưới. Tùy mọi người thôi, ko thì để T7 tuần sau cũng được

2,801
0
0

muathu

Trưa nay nhà mình hội nghị tại 3G nhé cả nhà, cả thế giới đang họp G7, G20 bàn về khủng hoảng kinh tế...mình cũng họp 3G cho oai, tuy trời có hơi mưa nhưng mà nhà mình tranh thủ nhé, đã có Subim, Mymy, Mẹ Gôn, Bảo Duy confirm.... :)

1,250
0
0

baoduy_susu

mưa kiểu này thì làm ăn được zì?

2,801
0
0

muathu

Mưa to quá chắc 3G nhóm họp đầu tuần sau nhé cả nhà :D

6,216
0
36

susu1811

Active Member

em vẫn muốn đi ạh, vì muốn kết hợp hai nơi nữa hi.hi các mẹ còn lại quyết xem thế nào nhé,
đã có Mẹ gôn và em rồi he he

47
0
0

phucuong_pro09

Mùa Thu ơi! Cường đã tìm hiểu là có đi bệnh viện Đà Nẵng , kết luận của bệnh viện là bệnh suy dinh dưỡng, còi xương, thiếu máu và bệnh của cháu chỉ được miễn viện phí thôi chứ tiền thuốc không thuộc diện miễn giảm nên 6 tháng ở bệnh viện bác sĩ bảo tốn khoảng 15 triệu,nên không điều trị ở bệnh viện Đà Nẵng mà chữa ngoại trú ở bệnh viện Đại Lộc , cứ 10 ngày đi tái khóm 1 lần, tiền thuốc cho 10 ngày là 350 000 đồng, nhưng quang trọng là chế độ dinh dưỡng, nhất là sữa chưa hàm lượng canxi cao nhưng Cường thấy chế độ ăn uống của cháu không có gì cả sữa cũng không.

Còn cháu đầu đi học mầm non mỗi tháng đóng 310 000 đồng , nhà nghèo nên được miễn giảm 100 000 nên còn phải đóng 210 000 nhưng đến nay đã học hơn 2 tháng rồi mà chưa đóng dủ .

1,413
0
0

Mẹ Gôn

em vẫn muốn đi ạh, vì muốn kết hợp hai nơi nữa hi.hi các mẹ còn lại quyết xem thế nào nhé,
đã có Mẹ gôn và em rồi he he
Eo su ơi, trời mưa thế này ko đi được đâu, hoãn lại thôi. Chị thấy dự báo thời tiết bảo đợt mưa này mới bắt đầu, khả năng còn kéo dài.
Hồi chiều đi từ chỗ BVĐàn mà mất cả tiếng mới về được đến nhà, khiếp luôn. Đoạn qua chỗ bến xe TT ngập rất sâu nên công an cấm đường, kết quả là các đường nối ĐBPhủ ra NTThành kẹt cứng.

467
0
0

pink3

mưa to quá cả nhà ơi, chắc dời lại tuần sau nghe. Nhưng nếu vẫn quyết đi thì ới Pink với

445
0
0

me titdng

Vậy thôi chị, em cảm ơn ạ. Thằng em chồng em nó chỉ thích sợi phở thôi. em mua cái mì chũ kia về nó cứ bảo ko ngon bằng
Ừ vậy thôi em nhé. nếu lúc nào thích mua thì cứ ới chị nhé.

@: Nhà mình, hôm nay trời lại đẹp thế này có đi Hiệp Đức không thế? Nếu đi thì Metit chúc chuyến đi tốt đẹp và thuận lợi nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,413
0
0

Mẹ Gôn

Ừ vậy thôi em nhé. nếu lúc nào thích mua thì cứ ới chị nhé.

@: Nhà mình, hôm nay trời lại đẹp thế này có đi Hiệp Đức không thế? Nếu đi thì Metit chúc chuyến đi tốt đẹp và thuận lợi nhé.
Ko đi chị ơi, sợ mưa quá nên ba Gôn ko chịu đi, mà sáng ni cq em họp nên cũng ko đi được

1,250
0
0

baoduy_susu

chúc cả nhà một tuần đầy niềm vui và khí thế, tinh thần tám bất diệt!!!

2,801
0
0

muathu

chúc cả nhà một tuần đầy niềm vui và khí thế, tinh thần tám bất diệt!!!
Mưa tầm tã ri răng khí thế được nàng, đợi tạnh mưa off một bữa mà mưa hoài chán quá.

445
0
0

me titdng

Nhà mình ơi. trời mua to thế này có nhà ai bị ngập lụt, thiệt hại gì không? còn nhà mình giờ này nước đã mấp mé sàn nhà rồi, chẳng biết 3 bố con ở nhà chống đỡ ra sao nữa híc.mình làm ở cơ quan cũng chẳng khá hơn là mấy, nước cứ thấm từ sàn nhà lên :((..Trời mà cứ mưa như ri thì không bít ngày mai dân tình ra răng đây.

1,669
0
0

mesubim

Có nhà em sắp lụt rồi đây chị, nước vô tới hiên rồi, cứ mưa to thế này thì đêm nay có khi bơi luôn, hu hu...

1,250
0
0

baoduy_susu

Có nhà em sắp lụt rồi đây chị, nước vô tới hiên rồi, cứ mưa to thế này thì đêm nay có khi bơi luôn, hu hu...
răng khu vực nhà mụ thấp hay sao mà cao thề nước vẫn vào? nhớ mưa và lụt Huế mụ hỉ? nằm ngủ mà nước lên sâm sấp lưng...

1,250
0
0

baoduy_susu

Nhà mình ơi. trời mua to thế này có nhà ai bị ngập lụt, thiệt hại gì không? còn nhà mình giờ này nước đã mấp mé sàn nhà rồi, chẳng biết 3 bố con ở nhà chống đỡ ra sao nữa híc.mình làm ở cơ quan cũng chẳng khá hơn là mấy, nước cứ thấm từ sàn nhà lên :((..Trời mà cứ mưa như ri thì không bít ngày mai dân tình ra răng đây.
tranh thủ tập bơi đi chị!