Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

@ su: trưa ni mà chị tới trễ ko gặp em thì gửi cho subim nhé

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
445
0
0

me titdng

Thông báo: Trưa nay 11h30 tổng kết chuyến đi Quảng Trị và off với Memynhi tại Indochina 74 Bạch Đằng cả nhà nhé, trân trọng kính mời :)

@all: di động muathu không gọi được chỉ nghe thôi nên nhận tin nhắn hôm qua đến giờ hông thể trả lời cả nhà nhé :D
Huhu giờ mới nhớ sáng nay đi làm kiêm luôn xe ôm cho con giai chừ không biết sao đây.Có thể sẽ đến muộn cả nhà chờ nhé

1,018
0
0

mymy

Ðề: Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Sorry cả nhà giờ em mới đi khám bệnh về nên ko tham gia cùng cả nhà được.

2,801
0
0

muathu

Sorry cả nhà giờ em mới đi khám bệnh về nên ko tham gia cùng cả nhà được.
Em khám đã ra bệnh chi chưa? hôm qua ngồi đến tận 2h lận.

@Meby: Mới qua nhà hoa thấy Mắt Nai nhà mẹ By đẹp quá, hôm nào sang chiết cho 1 cành nhé :)

@all: Hiện nhà muathu còn 4 áo size M, Phú Cường 1 cái, Pink3 1 cái, chị Sơ Ni 1, size L MeKem đã nhận rồi nên thiếu size L của Pink nhé để nhờ Hà Nội gửi vô sau. Nên dư 1 M nhé cả nhà.

273
0
0

meby

Qua bứng cả cây luôn chớ chiết làm gì.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Em khám đã ra bệnh chi chưa? hôm qua ngồi đến tận 2h lận.

@Meby: Mới qua nhà hoa thấy Mắt Nai nhà mẹ By đẹp quá, hôm nào sang chiết cho 1 cành nhé :)

@all: Hiện nhà muathu còn 4 áo size M, Phú Cường 1 cái, Pink3 1 cái, chị Sơ Ni 1, size L MeKem đã nhận rồi nên thiếu size L của Pink nhé để nhờ Hà Nội gửi vô sau. Nên dư 1 M nhé cả nhà.
Ơ em nhớ Phú Cường đăng ký 02 cái M mà, 01 nam 01 nữ.

@ pink3: size L là cho ai mặc đấy, nếu là ax thì để em đưa cái size L đang ở nhà cho chứ để mãi ko mặc phí quá, áo trước đây nên size L là ax chị mặc vừa rồi

@ muathu, subim, pink3: T7 tới đi đúng ko? tự nhiên hôm qua giờ lơ mơ ko biết T7 tới hay tuần sau, hihi. Dưng mà T7 tới em có cái đám cưới buổi chiều, 5g30, chắc chạy về kịp nhỉ?

1,018
0
0

mymy

@muathu: chụp film ko thấy gì nhưng bác sỹ kê toa uống thêm 10 ngày nữa, nếu ko đỡ thì nhập viện nội soi. Hihi

@all: Thứ 7 mấy mụ đi đâu mà toàn là 7X ko thế hả :-w:-w

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@muathu: chụp film ko thấy gì nhưng bác sỹ kê toa uống thêm 10 ngày nữa, nếu ko đỡ thì nhập viện nội soi. Hihi

@all: Thứ 7 mấy mụ đi đâu mà toàn là 7X ko thế hả :-w:-w
Mà cụ thể là em bị cái gì mà phải đi khám vậy?

445
0
0

me titdng

@Mẹ Gôn hôm nay chị mua mì chũ nhưng không có sợi to họ nói bây giờ họ làm sợi nhỏ không làm sợi to nữa hihi sợi chỉ to gấp đôi mì em mua thôi nếu mua nhắn chị sẽ mua cho em nhé.

47
0
0

phucuong_pro09

Chào cả nhà chuyến đi vừa rồi về cả nhà ổn chứ , chúc cả nhà sức khỏe .

2,801
0
0

muathu

Qua bứng cả cây luôn chớ chiết làm gì.
Cuối tuần này sang thăm vườn hoa luôn :)

Chào cả nhà chuyến đi vừa rồi về cả nhà ổn chứ , chúc cả nhà sức khỏe .
Mọi người về nhà trước Phú Cường mà, hôm nào đi Đà Nẵng ghé nhà muathu nhận áo nhé.

@Subim: Hôm qua tổ chức sinh nhật cho con gái không, chiều qua đi học về muộn quá nên không cho em Tí sang chơi sinh nhật chị Su được, khi mô sang lấy Mì Chũ.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@Mẹ Gôn hôm nay chị mua mì chũ nhưng không có sợi to họ nói bây giờ họ làm sợi nhỏ không làm sợi to nữa hihi sợi chỉ to gấp đôi mì em mua thôi nếu mua nhắn chị sẽ mua cho em nhé.
Vậy thôi chị, em cảm ơn ạ. Thằng em chồng em nó chỉ thích sợi phở thôi. em mua cái mì chũ kia về nó cứ bảo ko ngon bằng

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Vậy thôi chị, em cảm ơn ạ. Thằng em chồng em nó chỉ thích sợi phở thôi. em mua cái mì chũ kia về nó cứ bảo ko ngon bằng
chắc mẹ lại nấu không ngon bằng cô Subim nên chú của Gôn mới nhận xét thế ka ka

1,413
0
0

Mẹ Gôn

chắc mẹ lại nấu không ngon bằng cô Subim nên chú của Gôn mới nhận xét thế ka ka
Hehe, bà nội Gôn nấu em ơi, chị chưa nấu lần nào.
Nói thật MG ko thích mấy món phở khô, miến khô mà bà nấu nơi trong khi chú Gôn lại thích, lâu lâu lại đòi BN nấu cho. Còn MG trước giờ chỉ thích món canh miến dong mà OBNg nấu với măng khô thôi, giờ thêm món mì Chũ này, hihi

273
0
0

meby

Hồi sáng mới được thưởng thức món mì chủ do xã chế biến. Ngon, thơm phức mùi rau quế + ớt xanh, chưa kịp chụp cái hình để khoe.

T7 này có vụ gì mà "bật mí" thế?

@All: ai đăng ký lấy mắt nai thì confim nhé, hạt rụng xuống cây con mọc đầy, định cuối tuần này sẽ dọn dẹp lại vườn.

1,669
0
0

mesubim

Hồi sáng mới được thưởng thức món mì chủ do xã chế biến. Ngon, thơm phức mùi rau quế + ớt xanh, chưa kịp chụp cái hình để khoe.

@All: ai đăng ký lấy mắt nai thì confim nhé, hạt rụng xuống cây con mọc đầy, định cuối tuần này sẽ dọn dẹp lại vườn.
Chị đăng ký mắt nai, đợt này lấy luôn Osaka em nhé ;)

Thưa 7 định đi tiền trạm Hiệp Đức em ạ.

273
0
0

meby

OK chị.

T7 thiếu người thì nhắn em, còn để đi cho đông vui thì thôi nhé.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

T7 đi mấy giờ đây mọi người? pink3, muathu, mesubim thì đón tại nhà muathu nhé. Còn su thì chị sẽ đón trên đường ĐBP em nhé.

1,250
0
0

baoduy_susu

có còn mắt nai phần chị kg By ơi???